SCAM SCAM Maxryan9999( 0651000614531 Ho Phuoc Tran) Huy động vốn lừa đảo

Status
Not open for further replies.
chưa cho phép với cấm nghe cũng ko khác nhau mấy

Cấm là phải có chế tài xử phạt bạn ạ, Còn chưa cho phép ko nhất thiết :)
Đối với đầu tư forex hiện nay chưa có chế tài nào quy định xử phạt cụ thể cả

Nhìn ảnh này đủ thấy SCAM cmnr

Cấm là phải có chế tài xử phạt bạn ạ, Còn chưa cho phép ko nhất thiết :)
Đối với đầu tư forex hiện nay chưa có chế tài nào quy định xử phạt cụ thể cả

vậy thì bạn đi kêu CA kiện vụ gì ???:D:D

Có một lý do khó hiểu ở đây là Max onl ở những Forum khác mà sao lại không vô Forum MMO này để xử lý nhỉ?

Có một lý do khó hiểu ở đây là Max onl ở những Forum khác mà sao lại không vô Forum MMO này để xử lý nhỉ?
Vô nhưng không xử lý đó thôi, dám cá có nick clone vào xem hoặc có xem nhưng ko login.
Nói chung khi đã cố tình hoặc đuối lý rồi thì người có liên quan sẽ chỉ ngồi xem không nói gì đâu, 90% cậu này cam chịu đợi đến hết ngày nhận baned thôi. Dù sao cũng chỉ là cái nick, màu thế màu nữa so với 200tr (tạm gọi là thế) cũng có rất nhiều người sẵn sàng đánh đổi.

Cái gì không mua được = tiền thì sẽ mua được = rất nhiều tiền (10k=200T=???) mọi người tự suy nghĩ. Cậu cũng nên suy nghĩ lại nhé @maxryan9999

mấy lần định đầu tư vào đó nhưng cứ thấy rủi ro khó lường nên dừng lại , hihi

Bữa trên tivi bảo cấm và phạt nặng mà :(
Ko cấm chơi FX nhưng mà sẽ bị quy vô các tội: trốn thuế, tuồn tiền ra nước ngoài .. Bla bla ... chết như nhau thôi haha

Các bạn vẫn cmt rôm rả và không ai làm căng nhỉ :)), hình như chả ai tiếc tiền, chắc đa số vẫn đang than trách do mình ngu mới mất tiền, để 1 thằng 94 miệng còn hôi sữa nó chém gió rồi tin đưa tiền cho nó. =))
Trước đó Max đá trade tương đối chắc tay trong 1 năm rưỡi rồi. Và có 1 số pro dep từ đợt đó họ cũng hòa vốn hoặc lãi rồi, nên đương nhiên họ không đòi hỏi nhiều. Cái chính ở đây là cần Max đưa ra bằng chứng thôi. ok? cậu không biết thì đừng nói hôi sữa. Nói về forex thì cậu ấy thuộc dạng đánh khá chắc tay đó.

Chả hiểu sao các bạn lại có thể đem tiền thật của mình cho người khác sử dụng và nhất là lại trong cái thể giới ảo này .Tôi nói thật thà tôi đem tiền của mình đập con lô chết cũng cảm thấy sướng tay chứ mất tiền cái kiểu cà chớn này thật là buồn cười .

Đó bác, hôm trước em vừa mới vào topic forex, thấy các bác ấy nói là tỉ lệ thắng chỉ có 5%, rồi lãi mỗi tháng 80% là cao em nói là thế chơi *** hoặc xấp ngửa có hơn không, tỉ lệ thắng là 50%, thắng double tài khoản, thế là bị ăn cả tấn gạch vào mồm :(

Mình không hiểu về forex kĩ lắm nhưng mình thấy forex có lệnh stop loss mà, nếu chơi trên tiền đầu tư của người khác thì lúc nào cũng phải đặt lệnh stop loss chứ nhỉ?? Ai rành thông hộ cái
Stop loss là đặt giới hạn đến đó thì đóng lệnh, dừng lỗ, nhưng phải có lệnh đối ứng ví dụ bạn buy Gold ở 1285, stoploss ở 1275 nhưng gặp lúc thị trường rơi mạnh chả ma nào nó buy ở 1275 lấy đâu ra lệnh đối ứng, xuống đến 1265 mới có thằng chờ ở đó thì Tk cháy mẹ dòi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week