SCAM SCAM Maxryan9999( 0651000614531 Ho Phuoc Tran) Huy động vốn lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Maxryan9999 đã online nhưng không vào topic.... Chắc mãi mê chơi game roài :p:p:p

Đề nghị làm cho rõ vụ này . Tính ra nếu như vỡ nợ mà đau buồn như thế kia thì ko bao giờ có chuyện dư 2 triệu mua 1 món Xbox về chơi game . Cần xem xét lại những ai là mob hay nằm trong ban quản trị mà muốn mua bán gì thì phải đóng bảo hiểm hoặc trung gian . Chứ đừng để điều như thế này xảy ra

Đề nghị làm cho rõ vụ này . Tính ra nếu như vỡ nợ mà đau buồn như thế kia thì ko bao giờ có chuyện dư 2 triệu mua 1 món Xbox về chơi game . Cần xem xét lại những ai là mob hay nằm trong ban quản trị mà muốn mua bán gì thì phải đóng bảo hiểm hoặc trung gian . Chứ đừng để điều như thế này xảy ra
Đang ol bên ấy chắc tính xóa những cm nhạy cảm nhưng không kịp nữa roài
  • Last Activity: Today 13:52
    :p:p:p:p:p

Mình nhớ ngày trước trên blog PAMM của cậu Max này có link đến trang PAMM của cậu ta, ở đó có biểu đồ thống kê trade lãi lỗ hàng tháng mà, sao giờ vào không còn nữa, nếu kêu trade lỗ thì phải đưa được bằng chứng là trade lỗ chứ, nếu không thì là scam rồi còn gì

Mình nhớ ngày trước trên blog PAMM của cậu Max này có link đến trang PAMM của cậu ta, ở đó có biểu đồ thống kê trade lãi lỗ hàng tháng mà, sao giờ vào không còn nữa, nếu kêu trade lỗ thì phải đưa được bằng chứng là trade lỗ chứ, nếu không thì là scam rồi còn gì
hình như pro còn đầu tư 2k vào ô ấy phải ko
e tính vứt vài trăm, chưa kịp mà ra thế này rùi haiz:(

thông tin của bạn chưa chuẩn nhé. tk tên huong nhưng người trade là nam. tk trade trong khoảng 2 tuần thôi nhưng từ 2k lên 84k thì trong 1 đêm ;) Nếu có pass view cũng chẳng có mấy ai theo đến cùng đâu :p
1 đêm :eek::eek::eek:
Cố gắng cày quốc kiếm tiền theo Forex rồi về hưu thôi :rolleyes::rolleyes:

sắp được 24h kể từ lúc bắt đầu waiting rồi , mình nghĩ BQT nên chuẩn bị unset max hoặc bann tạm ít nhất cho tới khi max có câu trả lời cụ thể .

BQT nên có biện pháp cứng rắng đi chứ cứ Max cứ lãng đi như thế thì không được đâu

cậu này khả năng bùng nổ rồi.

Forex là đầu tư có rủi ro,ai đầu tư cũng phải chuẩn bị tâm lý này,cậu Max có cháy tk cũng phải show ra lịch sử giao dịch.Diễn biến theo chiều hướng có online mà không vào đối chất khả năng cậu này chơi trò pronzi rồi ôm đống tiền té là cao

Các bạn cứ bình tĩnh, chuyện đâu còn có đó, mình để thời hạn tới 23:59 ngày 31/8/2014. Nếu không có, thì có thể kết luận cậu Maxryan SCAM và sẽ được xử theo rule box SCAM.

BQT vẫn luôn tiếp thu những nguyện vọng, đóng góp chân thành của các mem và hoàn thiện dần theo thời gian.

1 số bạn có những comment rất hay làm mình rất khâm phục và tâm đắc, nhưng các bạn thử đặt bản thân vào hoàn cảnh những nhà đầu tư xấu số kia. Đầu tư thì chắc chắn có rủi ro, mình đã chấp nhận điều đó, nhưng không chấp nhận việc tự ý định đoạt hết 100% rồi làm mất hết tất cả, chẳng khác nào 1 canh bạc, và mình cực ghét đánh bạc.

Lằng nhằng ko trả lời báo C50 điều tra, khởi tố hình sự tội lạm dụng tín nhiệm hoặc lừa đảo chiếm đoạt tài sản luôn bây giờ ấy chứ trốn được à?
Lỗ lãi cụ thể thế nào cũng phải trình bày cho anh em nó biết chứ đến lúc mấy anh em nó điên lên nó làm đơn gửi CA điều tra thì xác định luôn ấy !

Lằng nhằng ko trả lời báo C50 điều tra, khởi tố hình sự tội lạm dụng tín nhiệm hoặc lừa đảo chiếm đoạt tài sản luôn bây giờ ấy chứ trốn được à?
Lỗ lãi cụ thể thế nào cũng phải trình bày cho anh em nó biết chứ đến lúc mấy anh em nó điên lên nó làm đơn gửi CA điều tra thì xác định luôn ấy !

lấy gì làm bằng chứng cho CA làm việc. ?

forex đã bị cấm ở VN rùi nhé....lên tố cáo do dính chùm cả đám....hehe

Forum mmo4me này qua các đợt điều tra của C50 chỉ bị thuộc diện nghi vấn chứ chưa có bất kỳ một hành vi phạm pháp nào cả . Còn riêng việc lừa đảo này là góp vốn đầu tư ( đầu tư gì thì ko biết nhưng là góp vốn để đầu tư ) Nên nếu sự thật là scam số tiền 200 triệu . Có thể tiến hành khởi kiện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,876
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week