• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM SCAM Maxryan9999( 0651000614531 Ho Phuoc Tran) Huy động vốn lừa đảo

Status
Not open for further replies.
nguy hiểm thật, chơi off cho lành :D

Mình là mình ko ưa thằng cha @maxryan9999 này một chút nào .

Mình kể 1 câu chuyện cũng khá lâu rồi cách đây khoảng gần 2 năm . Lúc đó vẫn là huy động vốn . Rõ ràng lúc mình vào thấy trade lãi 20 % . Mình chỉ rút sau khi thông báo cậu này là muốn rút . Mình đợi 1 vài ngày . Đúng lúc này tại thời điểm đưa tiền cho mình thấy trên blog thấy trade lỗ 20 % . Okie . Số tiền ko quá lớn ( 100 LR ) thời điểm đó . Nhưng mình cạch tới già loại người nói 1 đằng làm 1 nẻo . Vì sao , vì khi trade lên quá 20 % mình nghĩ rút vốn tại thời điểm đó là báo trước 1 tuần . Chứ ko phải nói phát rút luôn . Vậy cớ sao lúc đưa tiền lại tính trade của mình lỗ 20 %

Chơi forex mà tốt đều đều thì chả cần huy động ;)
3 năm chơi Forex thì chưa tích lũy được nhiều kinh nghiệm đâu :p
Có thể bạn đó có ý tốt muốn mang lại lợi nhuận cho mọi người, ngược sóng làm cho mọi chuyện xấu đi nhưng lại ko kiềm chế để dừng lại được.

Cháy 100% thì kinh thật :"|
Cứ ngỡ forex có rủi ro nhưng sẽ không đến độ đứt bóng đèn...

e chưa thấy nó rơi tự do đâu, nó rơi thẳng đứng luôn á. rơi đến mức mà ko có lệnh nào có thể cắt đc trừ khi cài lệnh chốt

chắc cậu ấy khi thua cố gắng gỡ và cứu, nhưng tâm lý chắc hoảng lúc đó, nên sai lệnh làm cháy tk. minh cháy mấy cái tính ra tổng cũng khoảng 4000$, giờ chơi tà tà. tâm lý lúc lệnh bị thua dễ ăn thua đủ gây ra hậu quả. mọi người nên để cậu ấy khắc phục hậu quả.

chơi cái gì cũng vậy (bài bạc bet....) phải luôn giữ vững tâm lý, biết kiềm chế bản thân mình như vậy mới thành công đc. giống như luyện võ ấy, không nóng vội nếu ko sẽ tẩu hỏa nhập ma thân tử đạo tiêu. ( ẹc em hơi lậm bên truyện)

Forex nếu ko đặt lệnh ở hạn mức lý thuyết mà cứ kỳ vọng vào nó khi đặt lệnh tự do theo đầu của mình thì có mà chả khác đánh bạc . Các cụ bảo câu thua keo này ta bầy keo khác chả có sai

mình có đầu tư 400$ ,mình cũng có gửi mail cho bạn ý hỏi xem thế nào nhưng gần 2 tuần cũng không có hồi âm.

mình có đầu tư 400$ ,mình cũng có gửi mail cho bạn ý hỏi xem thế nào nhưng gần 2 tuần cũng không có hồi âm.

chuẩn bị tinh thần là vừa. :p

nguy hiểm thật :confused:

PHÙ. cũng tính đầu tư 1 it sang cậu này. mà như này thịch cạch thật:oops:

Không biết gì nhưng thế này cứ fang lô cho nhanh đỡ tốn thời gian có hơn không :D.

Đó bác, hôm trước em vừa mới vào topic forex, thấy các bác ấy nói là tỉ lệ thắng chỉ có 5%, rồi lãi mỗi tháng 80% là cao em nói là thế chơi bet hoặc xấp ngửa có hơn không, tỉ lệ thắng là 50%, thắng double tài khoản, thế là bị ăn cả tấn gạch vào mồm :(

Mình không hiểu về forex kĩ lắm nhưng mình thấy forex có lệnh stop loss mà, nếu chơi trên tiền đầu tư của người khác thì lúc nào cũng phải đặt lệnh stop loss chứ nhỉ?? Ai rành thông hộ cái

Đó bác, hôm trước em vừa mới vào topic forex, thấy các bác ấy nói là tỉ lệ thắng chỉ có 5%, rồi lãi mỗi tháng 80% là cao em nói là thế chơi bet hoặc xấp ngửa có hơn không, tỉ lệ thắng là 50%, thắng double tài khoản, thế là bị ăn cả tấn gạch vào mồm :(

Mình không hiểu về forex kĩ lắm nhưng mình thấy forex có lệnh stop loss mà, nếu chơi trên tiền đầu tư của người khác thì lúc nào cũng phải đặt lệnh stop loss chứ nhỉ?? Ai rành thông hộ cái
Có stop-loss (cắt lỗ) nhưng nó đang rơi thẳng đứng và nhanh và luôn thì cắt thế nào. Dùng đòn bẩy càng cao thì dễ cháy thôi.

Forex mà kinh nghiệm 3 năm thì chả thấm vào đâu. 10 năm trở lên còn xính vính. Nói chung Forex không dành cho tay mơ và bất cẩn hay không theo 1 nguyên tắc do mình định ra, phá rào là hay quen tay, mà quen tay thì có ngày nghe mùi khét.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom