Waiting for Answer saolamiu + MOD gmb409 - Scam, Lợi dụng chức quyền gây hậu quả nghiêm trọng

Status
Not open for further replies.
Nếu saolamiu là admin của site này thì Bác mod gmb409 coi như lừa tất cả anh em PTC rồi.

Admin là người Việt Nam mà bác mod kêu là người nước ngoài thì dù có lý do gì đi nữa, bác là mod mà bác nói dối như zậy là không được rồi
Bác nói admin người nước ngoài nên tâm lý anh em chơi PTC mới dep vào site nhiều như zậy..nếu biết admin là người Việt nam thì sẽ khác
Còn Bác saolamiu thì mình thấy ko dính gì trong này..Admin có quyền Scam hoặc làm gì tùy bác.. :D.. mà bác cứ scam anh em hoài thì cả cộng đồng PTC Việt Nam thấy bác là nãn rồi.
Nếu mẹ bác bệnh thật thì chúc mẹ bác mau hết...

Em chỉ mong thớt có thể chỉnh lại tiêu đề, đừng vơ bác B vô vụ này tội bác ấy.

K đc đâu, vì @gmb409 cũng có dính đến việc cố tình nói sai thông tin admin, thà đừng nói luôn

đọc Rules mục 5 của box, nói thím bao nhiu lần cũng thế ... ko hiểu tiếng việt à
e chả làm gì có lỗi cả cũng chả spam ai cả chỉ là cmt thôi nhé nên k cần đọc
còn em viết đều có dấu má đầy đủ nhé bác mù thì phải

Lỗi là do em, em gay ra chuyện này. Nếu em không bán site hoặc em có đầy đủ bằng chứng chứng minh là mình đã bán site ngay từ đầu thì bác B không cần phải khổ sở như vậy. Tại em không nghĩ mọi chuyện lại đi xa đến vậy, em cứ nghĩ bán site xong thì em không còn dính dáng gì nữa nên em không lưu lại đầy đủ bằng chứng. Em thành thật xin lỗi.

Lỗi là do em, em gay ra chuyện này. Nếu em không bán site hoặc em có đầy đủ bằng chứng chứng minh là mình đã bán site ngay từ đầu thì bác B không cần phải khổ sở như vậy. Tại em không nghĩ mọi chuyện lại đi xa đến vậy, em cứ nghĩ bán site xong thì em không còn dính dáng gì nữa nên em không lưu lại đầy đủ bằng chứng. Em thành thật xin lỗi.
Có bằng chứng bán site thì up lên đi

Nếu saolamiu là admin của site này thì Bác mod gmb409 coi như lừa tất cả anh em PTC rồi.

Admin là người Việt Nam mà bác mod kêu là người nước ngoài thì dù có lý do gì đi nữa, bác là mod mà bác nói dối như zậy là không được rồi
Bác nói admin người nước ngoài nên tâm lý anh em chơi PTC mới dep vào site nhiều như zậy..nếu biết admin là người Việt nam thì sẽ khác
Còn Bác saolamiu thì mình thấy ko dính gì trong này..Admin có quyền Scam hoặc làm gì tùy bác.. :D.. mà bác cứ scam anh em hoài thì cả cộng đồng PTC Việt Nam thấy bác là nãn rồi.
Nếu mẹ bác bệnh thật thì chúc mẹ bác mau hết...
Chỗ người ta cãi lộn gay cấn mấy bác chạy qua đừng chỉ nghe được khúc giữa xong vào nói abc xyz gây hiểu nhầm :confused:

Chỗ người ta cãi lộn gay cấn mấy bác chạy qua đừng chỉ nghe được khúc giữa xong vào nói abc xyz :confused:
Thì đúng rồi chứ gì nữa, đồng ý là @gmb409 hứa giấu thông tin ( GIẤU ) nhưng đằng này là @gmb409 thông tin sai sự thật ( NÓI LÁO )

BQT im re *** có động thái gì,
những lỗi liên quan đến staff thì nên đình chỉ chức vụ môt thời gian, đến khi giải quyết xong hãy tính chuyện khôi phục chức vụ
phải nói rằng theo quan sát của t thì B là người rất am hiểu PTC, dkm (xl ae nói hơi bậy) trả lời vòng vò, t ko chơi PTC lâu rồi nhưng mà hơi bức xúc
BQT nên xem lại
nếu B là người nhà admin thì cái 4r này mem nên tự biết lo cho mình, ko tin bố con thằng nào hết

tiền làm site, tiền thuê server mỗi tháng, tiền mua site lock, ssl, domain, ddos, mua ads trang khác, trả cho thành viên, tiền mua bảo vệ incapsula, chỉnh sửa giao diện, tăng rank,....
k nhiều đến thế

Thì đúng rồi chứ gì nữa, đồng ý là @gmb409 hứa giấu thông tin ( GIẤU ) nhưng đằng này là @gmb409 thông tin sai sự thật ( NÓI LÁO )
cái lúc lập topic giới thiệu site nếu ko nhầm thì ông B này cũng bị ng ta giả là admin người nước ngoài nên mới khẳng định chắc chắn vậy, sau này biết rồi thì há miệng mắc quai phải ko :eek:

Log chat trên skype với thèn kia thì mấy bác có thể teamview để check. Còn cái hình ticket thì em chụp lúc em còn giữ site, chứ hiện giwof em chịu, vì em khôgn thể login vào site được. Vì vậy em mới bảo là bằng chứng này không đủ thuyết phục để các bác có thể tin em.

Vậy giờ anh tính như thế nào anh ? Nếu anh cứ xin lỗi thì cũng chả giải quyết được gì !

cái lúc lập topic giới thiệu site nếu ko nhầm thì ông B này cũng bị ng ta giả là admin người nước ngoài nên mới khẳng định chắc chắn vậy, sau này biết rồi thì há miệng mắc quai phải ko :eek:
Ngay từ đầu @gmb409 đã biết admin là người vn ( có thể là có hợp tác vs mấy người nữa )

Vậy giờ anh tính như thế nào anh ? Nếu anh cứ xin lỗi thì cũng chả giải quyết được gì !
Anh đã cung cấy đầy đủ thông tin thèn mua site rồi, bây giờ anh chỉ có thể làm bấy nhiêu thôi

hình như e gái hóng hơi nhiều đó :D

Mod B là người thứ 2 biết site. Tức là chuyện có thêm Admin monking gì gì đó như lời Miusaola nói ngay từ đầu chính Mod B cũng k biết. K lẽ 2 người là bạn thân lâu năm, Mod B đã giúp đỡ nhiệt tình saolamiu build và pr site mà saolamiu lại giấu nhẹm chuyện có sự tham gia của tay Monking kia. Các bạn nghĩ sao? Mình thì thấy khả năng có tay Monking kia chẳng tới 1%

Mod B là người thứ 2 biết site. Tức là chuyện có thêm Admin monking gì gì đó như lời Miusaola nói ngay từ đầu chính Mod B cũng k biết. K lẽ 2 người là bạn thân lâu năm, Mod B đã giúp đỡ nhiệt tình saolamiu build và pr site mà saolamiu lại giấu nhẹm chuyện có sự tham gia của tay Monking kia. Các bạn nghĩ sao? Mình thì thấy khả năng có tay Monking kia chẳng tới 1%
mod B biết có Moonking mà bddwdffng tung tin hỏa mù được không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week