Sáng mùng 1 nhận tin vui từ Pix:)

Status
Not open for further replies.
Nhân viên làm việc cho pix, đa số là đến từ nước vn chúng ta.
Mà vn chúng ta đang nghỉ Tết.
Nó tăng rate lên là để dụ dỗ anh em bỏ Tết cày cho nó (chứ để rate như hiện tại thì ae ăn Tết ai cày cho nó), chứ ko tốt lành j đâu.
Qua tết nó sẽ giảm rate xún lại.

Nó tăng rate lên là để dụ dỗ anh em bỏ Tết cày cho nó (chứ để rate như hiện tại thì ae ăn Tết ai cày cho nó), chứ ko tốt lành j đâu.
mình đồng ý vời cách nghĩ của bác, nói thật chứ nếu dân mmo vn ta đình công dành quyền lợi thì hơi bị khó đỡ đấy :))

cả năm có ngày tết cùng gia đình, ai thèm làm chứ.nó nên 10$/1k pic thì suy nghĩ lại:binhsua01:

tết nhưng vẫn hot lắm nha các bác :D
There are currently 28 users browsing this thread. (21 members and 7 guests)
Daisy, bachngocduong, blue362, DamQuangMinh, duongvantuans, HoThuNguyet, lapvu36, mnnb123, mortimer11, nguyenha1229, nickcubibanroi, PreBoy1987, SunAngel, Team21, thanhhaik36, thienthansh01, tieutin, toilatoiok, YeahIWin, yeuemhontoi, zerosonic

tết nhưng vẫn hot lắm nha các bác :D
There are currently 28 users browsing this thread. (21 members and 7 guests)
Daisy, bachngocduong, blue362, DamQuangMinh, duongvantuans, HoThuNguyet, lapvu36, mnnb123, mortimer11, nguyenha1229, nickcubibanroi, PreBoy1987, SunAngel, Team21, thanhhaik36, thienthansh01, tieutin, toilatoiok, YeahIWin, yeuemhontoi, zerosonic
Toàn FA :binhsua11::binhsua14:

tháng riêng là tháng ăn chơi...ăn chơi đê:binhsua14:

Ko cho reg nick roai!:binhsua04:

Chỉ là suy đoán của riêng bạn thôi. Thực hư thế nào thời gian sẽ trả lời...

Chỉ là suy đoán của riêng bạn thôi. Thực hư thế nào thời gian sẽ trả lời...

ko phải riêng đâu tui cũng thế, tất cả các dự án đa số đều tăng Rate cả. captcha phần lớn là từ VN, giờ tết rồi mem VN nghĩ khá đông buộc nó phải tăng Rate lên để Mem làm việc nhiều lại, chứ qua tết mem làm đông lại thì nó giảm lại Rate cần gì phải tăng trong khi rate nó trước khi vẫn tính pri mà mem làm vẫn nhiều

các bạn ngồi phán như đúng rôi , sao ko nghĩ chiều hướng tích cực hơn cho dân cap

năm ngoái kt suy thoái năm nay có thể phục hồi chút lên nó có đc nhiều đơn hàng hơn , như vậy phải tăng rate để kiếm mem từ dự án khác qua nữa.

nhớ lại cái thời đình công đi , nó còn ban thẳng tay ấy , vn nhiều nhưng không phải tất cả với nó đâu :D

mình search google thì giờ GTM thì trễ hơn VN mình 7 tiếng

hok biết cái này thế nào, chứ capchatyper tăng chút rate từ 9-18/2, đúng dịp tết VN mình

mình thấy pix khó xơi hơn nhìu, nên chắc hok dễ tăng rate

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,450
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week