SCAM Review sau 1 thời gian làm offers

HQN1110

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
TTrước hết, mình cũng là 1 người mới làm offers như rất nhiều bạn mới. Mong muốn lớn nhất là có được 1 khoản thu nhập thêm cho cuộc sống. Mình bắt đầu làm offers cách đây 3-4 tháng. Ban đầu đi làm thuê cho 2 admin site ViệtNam ( xin được giấu tên 2 admin này vì dù sao họ cũng đã được nhiều người cảnh báo và diễn đàn lên án rồi). Tháng đầu tiên làm cật lực hơn 20 ngày tiền kiếm được là rất ít 26$ thì phải. Đến ngày hẹn admin cho lướt với lý do bên kia ko pay. Ok vẫn tin tưởng thôi, làm ăn mà luc có lúc ko bt. Tiếp sang tháng mới đọc rất nhiều bài viết, làm thử nhiều ko hiệu quả => phần lớn do socks. Dù rất ái ngại vì tiền đi vay nhưng vẫn phải làm thôi. Kết quả là bỏ tiền ra mua nhưng kết qủa thu lại là 1 lần nữa bị scam. Admin biệt tăm biệt tích luôn :)). Đến là nản.

Mình nghỉ làm từ đợt đó. Nhưng thực sự mình là người khá kiên trì nhưng.... khá dễ bị dụ :d. Gần đây làm offers trở laị, offers làm mãi mà ko lead được con nào. Và gần đây được 1 bác sup cho bác ấy có nick yh: chautinhtri88, bác ấy sup nhiệt tình nhưng vì bận quá nên ko giúp được cho mình. Phải tự thân vận động thôi. Offers làm ko được, socks vẫn phải mua. Mua hết hạn rồi mình quyết định đi thuê mấy ngày. Lang thang trên mạng và tìm được 1 người. Pm và được biết giá 30K/1day . Thuê 5 ngày 150K. Chuyển tiền xong. Người đó biến mất luôn :)). Scam tập 3 luôn. Tiền thì tiếc thật, nhưng cũng ko nhiều quá. Nhưng mà có nhiêu đấy cũng đi lừa người, bẩn tính vậy sao? Không hiểu nổi nữa . Mình ngu thì mình chịu thôi, mình ko dám lên đây kêu gọi gì cả. Chỉ muốn viết ra để nhưng người mới như mình tránh xa những lỗi mình đã gặp phải. Haiy. Mong là các bác đừng dính như em.

Nick yh của người cho thuê socks lừa đảo này là : thaonguyen030892
Nick ở 1 số diễn đàn là : Infiniter, kimbim1827
Người này còn tham gia giao dich AMZ, nhưng mình tìm hiểu thì cũng lừa đảo nốt.
TK ngân hàng VCBANK: Nguyễn Hoàng Anh - 0541000193814

Các bác đừng ai bị dính đòn nhé. Thánks đã đọc bài viết của mình

tks bro đã chia sẻ ! chúc bro thành công

Thời buổi này đi theo con đường riêng mới sống được . Bạn đi hướng theo số đông thì bạn cũng chỉ đc ăn cái ng ta vứt ra . cố gắng học hỏi đi khi nào đó hãy rẻ ra hướng khác . Chúc cậu may mắn ...Lần sau:)

hic..nghĩ mà thương bác...chỉ nên tin ở ngoài đời...đừng tin gì trên này...b ở đâu...sao k kiếm sư phụ chỗ b ý..:(

:D trước hết thanks các bác đã chia sẻ cùng em. Cơ mà em viết vài dòng thế thôi, mong các bác đừng giống em là ok rồi. Em cũng ko dám kêu ca gì cả. Nói chung thế giới mạng là vậy " Ảo" mà đâu thật đâu phải chịu thôi. Mới cả, nhiều khi đi forum khác thấy mấy bác viết bài report kêu ca bị lừa đảo. Thì các pro có quan niệm khác nhau nhẩy vào ném gạch. Dạng như là " Ngu thì chết thôi" hoặc "Cho chết ai bảo ngu" v..v....mà nói chung đấy cũng là suy nghĩ của từng người. Phần mình thì ngu rồi 3 lần bị lừa đủ biết thế nào rồi:D. Mong là mọi người có lương tâm chút. Mình cũng sv cả thôi. Ko cho được thì đừng tìm cách lấy đi của người khác :D.

ở Hà Nội thì pm mình

Em cũng muốn giao lưu với mọi người. Bác cho em cái yh. :D Xin bác ít kinh nghiệm làm offers. Vấn đề bg là em làm quá trời mà ko thể nào lead được :( .thanks cả nhà!!!!

Em cũng muốn giao lưu với mọi người. Bác cho em cái yh. :D Xin bác ít kinh nghiệm làm offers. Vấn đề bg là em làm quá trời mà ko thể nào lead được :( .thanks cả nhà!!!!

đồng cảnh ngộ :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492
Latest member
hiu1710

Most discussed of week

Most discussed of week

Back