[report scam] link88 scam trên thân xác ngọc ngà của mình

marssram86

Senior
Reactions
263
MR
0.000
khổ lắm các thím à :binhsua155:... như nhiều pro SB chém gió... ai cũng biết e làm cái nghề.... khổ ...ơi là khổ... cứ phải đi thông cho mấy pro thôi...
vậy mà có lần thông ass cho cái bạn LINK88 . thông xong bạn LINK88 thì bạn ý bảo là hết tiền cho thiếu qua tháng 7 trả và giờ bạn ấy bảo PP không login được..:binhsua58:
nay em muốn report bạn ấy. mong bạn ấy trả số tiền thông ass:binhsua155:
ai đi qua thanks cho em để bác ấy vào đọc và hiểu nỗi khổ của e nha

:binhsua85::binhsua85::binhsua85:
thế này các bác ạ. E trình bày các bác thấy em đúng hay nó sai : Nửa đêm em ấy bay vào bảo hàng họ em chuẩn, thơm ngon vãi lù :binhsua75::binhsua75: Em cũng mới lần đầu tí toe nên tưởng thật.
Đến khi mở hàng mới biết, vừa đen vừa hôi, chưa thông đã thấy thốn cmnr :binhsua31::binhsua31::binhsua31:
Thuận mua vừa bán, đăng này bán hàng đã qua sử dụng và quá hạn sửdụng, thử hỏi làm sao e trả tiền đc hả các bán..Các bác minh oan cho iêm cái :binhsua141::binhsua141::binhsua141:
Log chat tối về e sẽ up ạ

Đề nghị up log chat :-"

• snowofdrxxx:‎
  • snowofdxxx:‎ thâu cám ơn nhé
  • snowofdxxx:‎ tháng sau nhận t gửi lại cho
  • snowofdxxx:‎
  • Tôi[FONT=Helvetica Neue, Helvetica, Arial, sans-serif]:‎ [/FONT]ukm

• tôi :ukm quen :v
    • 21:27, 23 06
      tôi:vay ong thieu toi 300k :v
      snowofdxxxt dua ong 250+ 50k thiếu
      Tôi:bao gio co gui toi
      snowofdrxxxuh`

Cái này khó xử đây! Sao toàn là GAY ở 4rum không vậy?:binhsua168: Kiếm trùm GAY namtuoc vào giải quyết dùm đi.

Marrria86 :m156 ...................ngay đầu...

:binhsua85::binhsua85::binhsua85:
thế này các bác ạ. E trình bày các bác thấy em đúng hay nó sai : Nửa đêm em ấy bay vào bảo hàng họ em chuẩn, thơm ngon vãi lù :binhsua75::binhsua75: Em cũng mới lần đầu tí toe nên tưởng thật.
Đến khi mở hàng mới biết, vừa đen vừa hôi, chưa thông đã thấy thốn cmnr :binhsua31::binhsua31::binhsua31:
Thuận mua vừa bán, đăng này bán hàng đã qua sử dụng và quá hạn sửdụng, thử hỏi làm sao e trả tiền đc hả các bán..Các bác minh oan cho iêm cái :binhsua141::binhsua141::binhsua141:
Log chat tối về e sẽ up ạ
định giá rồi.......thông xong hết rồi.. mà bảo là... chưa làm gì à lật lộng vừa thôi

Ôi đệck, mấy pố này làm ô uế chốn mmo hết goài.
Đề nghị MOD cho mấy pố này ra đảo nghỉ dưỡng hết đê
Thứ nhất là tự kiểm điểm lại
Thứ 2 là làm lành vết thương của lão link88 =))

Up proof bệnh hoạn của anh em nhà Mar với Professional nè. Hàng cùi bắp mà đòi tiền

Professional.............................

Riết rồi chả tin thằng nào con nào nữa, cả 4rum toàn gay, có mình mình menly :binhsua172:

Riết rồi chả tin thằng nào con nào nữa, cả 4rum toàn gay, có mình mình menly :binhsua172:
Mày về xem lại mày đi Tũn ko khoai.. Để em Thu Ha chê lên chê xuống thì chết cmn đi cho rồi :m131:

Nín ko tau up proof lên nốt giờ. Điều tra lâu nay, thì ra MMO chứa cả 1 ổ gay. :m140: :m140:

Ủa? Chứ không phải bác với bác bình là 1 cặp à?

Em lạy các thánh...

Các thánh nói vậy tối nay vợ em lại bắt e nhịn nữa thì...

Em lạy các thánh...

Các thánh nói vậy tối nay vợ em lại bắt e nhịn nữa thì...
lại thêm 1 người bị vu khống lên tiếng...
yêu cầu MOD check team view LINK88 trả lại sự trong sạch cho chúng tôi
:binhsua157:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week