Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
rốt cuộc có bác nào rút $ được chưa ? :oops: thấy bảo min pay 20 eur chả lẽ dễ ăn vậy ? :rolleyes:

rốt cuộc có bác nào rút $ được chưa ? :oops: thấy bảo min pay 20 eur chả lẽ dễ ăn vậy ? :rolleyes:
rút đầy rôi thây bác...cơ mà phải đầu tư mới rút được nhé...chưa kể lãi có tầm 0.4% 1 ngày..thêm nữa 5 tuần mới trả lãi một lần..hihi...tính ra bác cứ ném tầm 250$ gì đó thì cứ 5 tuần bác có tầm 20$ rút về nha..:D

tóm lại là tầm 12% 1 tháng :D

rút đầy rôi thây bác...cơ mà phải đầu tư mới rút được nhé...chưa kể lãi có tầm 0.4% 1 ngày..thêm nữa 5 tuần mới trả lãi một lần..hihi...tính ra bác cứ ném tầm 250$ gì đó thì cứ 5 tuần bác có tầm 20$ rút về nha..:D
ko đầu tư cũng rút dc nhé. mới rút dc 21,8euro qua vcb đây. nhưng mà rút xong cũng nghỉ chơi vì hết tiền tái đầu tư r.
pay rất nhanh, hơn 24h thôi

đây nhé, chrome vẫn lưu biểu mẫu luôn
lưu ý là sau khi bấm withdraw thì nó sẽ xuất hiện cái yêu cầu xác minh bằng cách chụp hình bạn đang cầm cmnd ( nó có hình mẫu đấy) chụp sao mặt bạn rõ ràng cùng với tên trên cmnd cũng rõ ràng ( mình dùng dt cùi chụp cũng khá rõ), và xác nhận email nữa.

mình dùng vcb, điền thế này
cũng ko có gì cần che

nhớ chọn VN
cái user name trong hình tất nhiên là phải trùng tên tk bank và cái hình chụp mình nói trên.
iban điền stk . rút về trụ sở chính luôn
link tham khảo thêm phần nhận tiền từ nước ngoài ( xem phần NHẬN TIỀN TỪ NƯỚC NGOÀI - Trao gửi yêu thương) cho ai ko an tâm. và vì cái hình trên bị mất chữ nữa. :D http://www.vietcombank.com.vn/personal/MoneyTransfer/ cứ copy từ trang này là nhận hết
ban đầu tưởng cái tên bị ngược ko về , rồi chụp bừa cái ảnh quần áo lôi thôi,( có tý $ ấy mà, dc thì vui, ko dc cũng ko sao) :D. ai ngờ về nhanh quá
vd luôn cái hình, http://imgur.com/JkPFCMv click vào ảnh xem to hơn

Last edited:
dự là sắp tới thằng này hot đây :rolleyes:

Ngon rút được về ngân hàng được em cứ để nó chạy cho một năm (thực tế đã để chạy được 4 tháng thì phải =))). :D.

Khi nào cần tiền thì rút ra :D. Tự dưng có tiền chẳng phải làm gì :D

ko đầu tư cũng rút dc nhé. mới rút dc 21,8euro qua vcb đây. nhưng mà rút xong cũng nghỉ chơi vì hết tiền tái đầu tư r.
pay rất nhanh, hơn 24h thôi
View attachment 70931 View attachment 70932

lúc đầu mình cũng nghi nghi là rút dễ dàng rồi, tại mình đọc kỹ từ Term & Conditon cho tới Payment Policy, FAQ đều ko thấy bảo phải deposit mới rút được. lên đây hỏi mấy bác cho chắc ăn thôi. :rolleyes:

lúc đầu mình cũng nghi nghi là rút dễ dàng rồi, tại mình đọc kỹ từ Term & Conditon cho tới Payment Policy, FAQ đều ko thấy bảo phải deposit mới rút được. lên đây hỏi mấy bác cho chắc ăn thôi. :rolleyes:

Nói chính xác hơn nó viết là ko deposit thì chỉ rút được qua bank thôi. Không rút được qua btc hay PP đâu. :D

Em có đọc từ lâu nhưng chưa đủ min rút cũng ko quan tâm đến việc thử lắm :rolleyes:. Giờ có bác rút được rồi thì còn ngại gì vết bẩn. Cứ để đấy cho nó chạy đến chết thôi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom