• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
anh check cho em cái, mới dept 70EUR hôm kia mail: [email protected] - Le Dat or tagD, còn 30EUR em dept từ lúc site mới mở mà chưa báo anh, còn hiệu lực thì rcb 30 này cho em với nhé :oops: được thì anh rb qua pm hay btc có gì em chuẩn bị gom lúa đập mạnh :oops: U7040442 or 1ADuQPdAQqtbUMFtPpftCTUEiKuYdxxVTQ

anh check cho em cái, mới dept 70EUR hôm kia mail: [email protected] - Le Dat or tagD, còn 30EUR em dept từ lúc site mới mở mà chưa báo anh, còn hiệu lực thì rcb 30 này cho em với nhé :oops: được thì anh rb qua pm hay btc có gì em chuẩn bị gom lúa đập mạnh :oops: U7040442 or 1ADuQPdAQqtbUMFtPpftCTUEiKuYdxxVTQ

Okie em để tối nay anh check đã nhé!

ko đầu tư cũng rút dc nhé. mới rút dc 21,8euro qua vcb đây. nhưng mà rút xong cũng nghỉ chơi vì hết tiền tái đầu tư r.
pay rất nhanh, hơn 24h thôi
View attachment 70931 View attachment 70932
Bạn rút về là chỉ rút lãi thôi mà, tiền bonus mua rác thì vẫn còn đó đấy thôi, cứ đễ nó chạy tiếp để sinh lãi...khi nào đủ 20E thì rút tiếp. Trừ khi bạn "SELL" bán thiết bị luôn không restart tiếp nữa thì mới xác định nghỉ chơi :D Trường hợp bạn nói chắc bạn Bán luôn thiết bị rồi phải ko?

Bạn rút về là chỉ rút lãi thôi mà, tiền bonus mua rác thì vẫn còn đó đấy thôi, cứ đễ nó chạy tiếp để sinh lãi...khi nào đủ 20E thì rút tiếp. Trừ khi bạn "SELL" bán thiết bị luôn không restart tiếp nữa thì mới xác định nghỉ chơi :D Trường hợp bạn nói chắc bạn Bán luôn thiết bị rồi phải ko?
Bán r. Chứ để thì còn lâu mới rút dc.

vậy mua full thiết bị hết bao nhiu $ để đạt được mốc 50% :D :D:D:D:D

theo cái bảnh tính cơ bản ở đây :

Calculate: https://recyclix.com/calc/

thì ta cần : 71450 để full đồ chơi (mỗi loại 200 cái) >>> Đầu tư full 27k >>>> tổng đầu tư 98450 eur

thì chu kì 35 tuần .......... ta đc 3780 :rolleyes:. Tầm 3.5% 1 tháng :rolleyes: căn bản ko phải đầu tư nhiều mà lời nhiều :rolleyes: đầu tư nhiều quá >>>> lời giảm mạnh ah` :rolleyes:

thì ta cần : 71450 để full đồ chơi (mỗi loại 200 cái) >>> Đầu tư full 27k >>>> tổng đầu tư 98450 eur

thì chu kì 35 tuần .......... ta đc 3780 :rolleyes:. Tầm 3.5% 1 tháng :rolleyes: căn bản ko phải đầu tư nhiều mà lời nhiều :rolleyes: đầu tư nhiều quá >>>> lời giảm mạnh ah` :rolleyes:
há há thấy mấy cái trang bị mắc tiền kinh...chỉ dành cho đại gia tuần lộc thôi :D còn dân đen như mình xin kiếu :D:D:D:D

há há thấy mấy cái trang bị mắc tiền kinh...chỉ dành cho đại gia tuần lộc thôi :D còn dân đen như mình xin kiếu :D:D:D:D

đâu coá điên mà đu full đồ chơi :rolleyes: tóm lại chỉ có 1 vài loại đồ chơi cần mua thôi mua nhiều quá lõm nặg ah` =))

Ui zời, Thánh Lộc mà đã đầu tư là tính kinh lắm kaka, ^^

Ui zời, Thánh Lộc mà đã đầu tư là tính kinh lắm kaka, ^^

thánh xuống núi hàng yêu phục ma chưa =)) hay vẫn đang bế cmn quan =))

thánh xuống núi hàng yêu phục ma chưa =)) hay vẫn đang bế cmn quan =))
Tay vuốt râu, mặt nhìn trời, tay vẫy quạt......đang chờ gió đông. Thánh thấy gió đông thi báo em với, để em cùng với thánh chiến với nào ^^

Tay vuốt râu, mặt nhìn trời, tay vẫy quạt......đang chờ gió đông. Thánh thấy gió đông thi báo em với, để em cùng với thánh chiến với nào ^^

có gió đông rồi nhưng có trúng gió hay ko thì phải đu mới biết =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week