Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
mình làm theo khung giờ Server mà :|, Mirinda làm theo khung giờ nào thế
khung giờ sever trên qlink bị lỗi roi đó bạn .1h sáng của viet nam là rate 1.1 đầu tien đó. cứ vậy mà bạn tính nhé

Ý mình không phải thế, ID chủ của mình chỉ đc nhận tiền bằng tổng số tiền các ID con sau khi đã bị trừ
Mình muốn hỏi là mình ko dùng ID chủ để cap cap thì số tiền ID con chuyển sang cho ID chủ bị mất ah , Tức là ID chủ muốn đc nhận tiền hoa hồng từ ID con thì ID chủ củng phải đạt thanh toán tối thiểu ah:binhsua155:

cùng câu hỏi với bạn này .... ai pro trả lời giúp với :D

Cho mình hỏi là mình lỡ đăng ký Qlink pay wa paypal vậy mình muốn đổi thành Webmoney hay LR được không, mọi ng giúp với

ủa sao mình cũng là ID chủ nhưng sao nó lấy số code nhân với 0,001 zậy bác mỉinda

id chủ thì k cần gõ. nếu phần commission bạn đặt vào thì nó sẽ trích ra bao nhiu tùy vào số lượng bạn dat. nó lấy tiền đó của id con công vào id chủ.ai mà làm cho group thi can thận k thì bị ăn gian rate à.k có tiền hoa hồng như mega đâu bạn à. nếu bạn solo thì bao nhiu vẫn là bấy nhiu thôi

mình làm theo khung giờ Server mà :|, Mirinda làm theo khung giờ nào thế

Thế này nhé, cứ 2h sáng đến 6h sáng mà chiến , chắc chắn là rates >1$ , đừng quan tâm những chuyện khác :binhsua161:

id chủ thì k cần gõ. nếu phần commission bạn đặt vào thì nó sẽ trích ra bao nhiu tùy vào số lượng bạn dat. nó lấy tiền đó của id con công vào id chủ.ai mà làm cho group thi can thận k thì bị ăn gian rate à.k có tiền hoa hồng như mega đâu bạn à. nếu bạn solo thì bao nhiu vẫn là bấy nhiu thôi
Mình cũng thắc mắc cái này , mình chỉ làm trên ID con không làm trên ID chủ (ID chủ là của mình nhé) nhưng Tổng số tiền mình được trả qua LR chỉ bằng tổng số tiền của các ID con sau đi đã bị trừ đi phần commission ! thế phần commisson mất đi đâu hay là do đc cộng vào ID chủ nhưng ID chủ không làm việc nên không đc thanh toán !

giờ mới để ý sao mình acc nào cũng bị vướng cái chỗ rate 0.075 vậy bà con. giờ đó làm đâu có nhìu đâu mà nó ghi hết vào giờ đó là sao vậy mọi người. có cach nào khac phục k

giờ mới để ý sao mình acc nào cũng bị vướng cái chỗ rate 0.075 vậy bà con. giờ đó làm đâu có nhìu đâu mà nó ghi hết vào giờ đó là sao vậy mọi người. có cach nào khac phục k
Cùng câu hỏi với bạn, toàn gõ luc 3h sáng mà đều rate 0.75

Qlink tính tiền gian phải không các bạn mình gõ 4id chỉ gõ từ 5 giờ đến 8 giờ lúc mega load chậm. Mà ID nào nó cũng tính cho mình có 256 code gõ vào lúc 8 giờ tối lúc đó rate 0.75 với vài chục code lúc 9 với 10 giờ sáng.

Tuần này lại xảy ra tình trạng pay thiếu một số ID 800....:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom