Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Hàng đã về :binhsua168::binhsua168:
Mọi người cho minh hỏi cái , Sao chỗ tống kết tiền để trả cho các ID con lại ít hơn số tiền nó hiện lên chỗ thông tin chi tiết của ID con nhỉ :binhsua163: :binhsua163:

Phần nhân viên bị trừ tiền commission 0,1$/1000captcha để cộng vào id chủ. Cho nên tổng tiền sẽ nhiều hơn

- - - Updated - - -

Tuần này vẫn dính Rate 0.75 như các tuần khác. Có điều tuần này nó cộng vào rate đó gấp 3 lần tuần trước. Nản quá Qlink ơi :binhsua160:

bạn click vào số tiền để xem cụ thể là làm bao nhiêu captcha vào giờ nào nhé, 0,75 là rate tầm 22-23h VN..cái hệ số nhân ở bên ngoài là không đúng đâu. Mình làm 2 tháng nay vẫn thấy tính chuẩn mà. mình toàn làm từ 7-11h rate 0,8-0,85 thôi

Phần nhân viên bị trừ tiền commission 0,1$/1000captcha để cộng vào id chủ. Cho nên tổng tiền sẽ nhiều hơn
Thế mình tạo ra các ID con và chỉ làm việc trên ID con không làm việc trên ID chủ (sợ bi ban ID chủ) thì số tiền commission coi như mất ah Vì ID chủ đấy mình không làm nên không dc thanh toán vào ID chủ phải không:binhsua159: :binhsua159:

Thế mình tạo ra các ID con và chỉ làm việc trên ID con không làm việc trên ID chủ (sợ bi ban ID chủ) thì số tiền commission coi như mất ah Vì ID chủ đấy mình không làm nên không dc thanh toán vào ID chủ phải không:binhsua159: :binhsua159:
$ khi thanh toán về ID chủ chứ có phải về id con đâu. id con hiện $ nhỏ hơn ID để ID chủ còn ăn bớt được í mà ;))

$ khi thanh toán về ID chủ chứ có phải về id con đâu. id con hiện $ nhỏ hơn ID để ID chủ còn ăn bớt được í mà ;))
Ý mình không phải thế, ID chủ của mình chỉ đc nhận tiền bằng tổng số tiền các ID con sau khi đã bị trừ
Mình muốn hỏi là mình ko dùng ID chủ để cap cap thì số tiền ID con chuyển sang cho ID chủ bị mất ah , Tức là ID chủ muốn đc nhận tiền hoa hồng từ ID con thì ID chủ củng phải đạt thanh toán tối thiểu ah:binhsua155:

:binhsua156: sao của ta ghi bao nhiêu thanh toán bấy nhiêu thế có dư đồng bạc nào đâu :binhsua163:

Ý mình không phải thế, ID chủ của mình chỉ đc nhận tiền bằng tổng số tiền các ID con sau khi đã bị trừMình muốn hỏi là mình ko dùng ID chủ để cap cap thì số tiền ID con chuyển sang cho ID chủ bị mất ah , Tức là ID chủ muốn đc nhận tiền hoa hồng từ ID con thì ID chủ củng phải đạt thanh toán tối thiểu ah:binhsua155:
ID chủ để vài tháng cũng k sao, cũng đừng nên làm trên ID chủ, ID chủ sẽ thấy full tiền từ ID con, còn ID con chỉ hiển thị rate mà ID chủ set thôi

qlink có nguồn gốc ở đâu thế các ae??? mà sao kì nha, mem toàn hét là tuần này làm nhìu hơn tuần trc mà giá cũng chỉ vậy...@@

Cho tớ thắc mắc sao còn id nó ko thanh toán cho mình nhỉ gõ dc hơn 900code trước 11h trưa thứ 6 mà

tiền về hết rồi =)) cơ mà cái rate theo giờ áp dụng cho ai chứ với mình thấy rate trung bình 0.75 :| ,vì có acc mình làm 3185 code mà nhận được 2.389$ thôi

tiền về hết rồi =)) cơ mà cái rate theo giờ áp dụng cho ai chứ với mình thấy rate trung bình 0.75 :| ,vì có acc mình làm 3185 code mà nhận được 2.389$ thôi

Coi lại giờ làm việc bạn, payments sheet mới nhất nè :binhsua149:

chac bạn làm lúc rate thấp. mình làm thấy nó pay đúng rate mà. có dieu quả that nó ăn gian 1 ít code. thường 1h mình gõ bị mat khoang 20 den 30 code. cũng k dang kể

mình làm theo khung giờ Server mà :|, Mirinda làm theo khung giờ nào thế

hô hào đình công xong bh lại làm cả đống dư lày thì bao h nó mới tăng rate đây :binhsua160:
Sao k qua mega,pix,kolo với captcha ấy :binhsua155:

Dear my,

You have received a payment to your account Uxxxxx (PanelQlink):

Date: 12/22/2012 3:20 AM
Batch: 125071897
From Account: U5815746 (LibertyPay)
Amount: $41.16
Memo: qlinkgroup payment

Thank you.

Ty đã về rồi nhé , check hàng đi các ty

proof cũng được ý chứ bác ,hi :binhsua168:

mình làm theo khung giờ Server mà :|, Mirinda làm theo khung giờ nào thế