Help PP tự nhiên bị limit

skullkute

Senior
Reactions
184
MR
0.021
Facebook
Follow me on Facebook
PP limit acc mình, tiền thì mình nhận từ fanbox xong đem đi sell, thế mà vẫn limit
Cho mọi người thêm tấm hình

Last edited:
180days à bác. Mình có mấy đứa bạn chơi fanbox cũng bị limited 180days. @@

Trùng info hoặc có giao dịch với bên ngoài

Ờ ... nghe bạn nào nói ..dùng Paypal mà "đập troai" là bị Limit ...bạn có "đập troai" hem?

hix, cái này sao limit mình dc, mình quá đẹp trai chứ đâu có đẹp trai:(
Vậy thì khỏi bàn cãi , hỏi han gì nữa nhé ...đi "vét máng" nhiều nhiều cho thân tàn ma dại rồi dùng lại => TOS mới của PP:D

hồi trước bị limit 2 cái paypal cà rút ra 1 điều chỉ nhận tiền net chứ ko bao h chuyển . Trước sau gì cũng có biến :((

có thể limit ở chỗ "xong đem đi sell" . 180 ngày nữa rút cũng dc.:rolleyes:

cũng vừa đi 1 em 4 năm @@. chắc bỏ PP quá

tội sell $ là đây !!!!!!

thế sell xong ăn mít hay chưa sell đã ăn

sell xong rùi mới ăn mít nhé, nên cũgg ko bùn, à đệt, bình thường sell ko sao, lần này seo bác kia có ghi
This transaction is final and I will never ask for a refund nor open a dispute nor file a chargeback against THANH TIEN PHI under any circumstances

sell xong rùi mới ăn mít nhé, nên cũgg ko bùn, à đệt, bình thường sell ko sao, lần này seo bác kia có ghi
This transaction is final and I will never ask for a refund nor open a dispute nor file a chargeback against THANH TIEN PHI under any circumstances
thế là do PP ng bạn chuyển tới rồi

paypal giờ chỉ dùng để nạp vào ptc thôi chứ ko rút về bank nữa nguy hiểm lắm

:p ai bỉu bán PP xong mấy thím cứ dispute đòi lại làm j cho nó ghét VN
ăn xổi quá mà

dọa này pp nó chứng lắm GD đửng ghi memo muốn hạn chế limit thì chọn cái dịch vụ good của nó đừng chọn family ... dùng cái kia tùy mất $ nhưng được cái hạn chế limit . chắc do tụi vn toàn chơi family nó ko thu được đồng nào nên limit cảnh cáo đó mà :D

dọa này pp nó chứng lắm GD đửng ghi memo muốn hạn chế limit thì chọn cái dịch vụ good của nó đừng chọn family ... dùng cái kia tùy mất $ nhưng được cái hạn chế limit . chắc do tụi vn toàn chơi family nó ko thu được đồng nào nên limit cảnh cáo đó mà :D
nhưg h do sell cậu kia xong acc bị limit, tiền thì refund về acc mình h chả bjk phải giải quyết sao:(

nhưg h do sell cậu kia xong acc bị limit, tiền thì refund về acc mình h chả bjk phải giải quyết sao:(
tốt bụng thì refund lại cho người ta, hơi tốt bụng thì đưa cái acc limit cho ng ta đợi 180 ngày còn xấu bụng thì bùng luôn và lên list scamer :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week