Ask Tại sao Paypal lại bị limit?

matchless2003

Junior
Solutions
5
Reactions
84
MR
10.069
Em chào mọi người, dạo gần đây em thường sử dụng cổng thanh toán của Paypal. Mọi người có thể cho em hỏi tại sao paypal lại bị limit ạ? Và nếu bị limit thì mình gỡ bằng cách nào ạ? Em có xem 1 số video thấy bảo phải gọi điện cho paypal nhưng em không biết tiếng Anh thì làm sao ạ? Em cảm ơn!

Ngoài ra đối với paypal thì luôn luôn có đích hướng tới là sử dụng cho doanh nghiệp. Nếu ở vn thì chỉ cần tạo hồ sơ doanh nghiệp thì đối với việc sử dụng với những khoản tiền lớn thì vẫn sẽ tự tin hơn. Thay vì sử dụng PP cá nhân

Upvote 0
Bác nào bị perm limit (vĩnh viễn) chat với support bảo là Xóa TK đi thì nó sẽ cho auto rút không cần đợi nhé
E trước đây cũng thử rồi =) rút đc 20$

Upvote 0
Để xác minh danh tính ( random ) hoặc giao dịch bất thường ( sợ bạn rửa tiền ).

Làm theo các bước mà PP đưa ra trong phần giải quyết vấn đề của PP.

Có tiếng việt và tiếng anh. Bạn đừng sợ ngoại ngữ.

Tóm lại càng minh bạch thì càng tốt. Tạo invoice khi cần nhận tiền là 1 trong những bước quan trọng trong 1 số giao dịch lớn.
tạo invoice như nào vậy mày, t cũng mới bị limit cái nữa vì nó hỏi một số giao dịch mà ko giải thích được với bắt gửi bank statement

Attachments

15.8 KB · Views: 7
Upvote 0
Bác nào bị perm limit (vĩnh viễn) chat với support bảo là Xóa TK đi thì nó sẽ cho auto rút không cần đợi nhé
E trước đây cũng thử rồi =) rút đc 20$
nói là t ko cần tài khoản này nữa mày xóa đi là nó cho rút hả bác, mà nó cho rút hết ko hay chỉ dc 20 đô

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom