Ask Xin các bác có kinh nghiệm chỉ giúp ạ

Chào các bác
tình hình là mình muốn hỏi như này , mình có 1 site bán digital trên woo , mà cứ mỗi lần mua acc về gắn vào site , cứ nhận 1,2 đơn đầu tiên là cứ bị limit , sau đó tầm vài ngày là die acc. tình trạng này cứ bị liên tục , thì có bác nào nào tư vấn giúp là có cách nào mua acc mới về nuôi như nào , dùng proxy hay gì đó như nào để nuôi tài khoản sống lâu hơn ko ạ?

Chào các bác
tình hình là mình muốn hỏi như này , mình có 1 site bán digital trên woo , mà cứ mỗi lần mua acc về gắn vào site , cứ nhận 1,2 đơn đầu tiên là cứ bị limit , sau đó tầm vài ngày là die acc. tình trạng này cứ bị liên tục , thì có bác nào nào tư vấn giúp là có cách nào mua acc mới về nuôi như nào , dùng proxy hay gì đó như nào để nuôi tài khoản sống lâu hơn ko ạ?
Ý bạn là woo trên site wordpress ? Nếu vậy thì site bạn đã từng bị report hoặc dính phốt nào qua chưa ?

Ý bạn là woo trên site wordpress ? Nếu vậy thì site bạn đã từng bị report hoặc dính phốt nào qua chưa ?
đúng rồi b. woocommerce wordpress. cũng từng bị dính DCMA vài lần. còn phốt thì mình ko rõ

Team m có sll acc PAYPAL 2020-2023 viet nam và acc usa account trusted cho ae gắn site . Acc Đã go limit + xác minh danh tính. Có giấy tờ đầy đủ. Cần mua pm m nhé. Facebook chính chủ an tâm giao dịch
Telegram: @NguyenVanTuyen
za;o: 0965604144

Team m có sll acc PAYPAL 2020-2023 viet nam và acc usa account trusted cho ae gắn site . Acc Đã go limit + xác minh danh tính. Có giấy tờ đầy đủ. Cần mua pm m nhé. Facebook chính chủ an tâm giao dịch
Telegram: @NguyenVanTuyen
za;o: 0965604144​
acc paypal này mình dùng làm j vậy bạn

Các acc mua thì cũng đều gỡ ít nhất 1 lần rồi á b. Có cái đã gỡ 4 steps lun rồi nhưng cứ add vào site nhận đơn là lại bị limit
thì tính chất nó khác nhau mà bạn, khi bạn gắn vào site thì acc nó thuộc dạng thành merchant rồi, nên yêu cầu xác thực các kiểu cũng cao hơn, và thường nếu nó thấy rủi ro, kiểu như là add vào để fake shop, cashout,... là nó khóa thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom