Ask CÓ BÁC NÀO NHẬN CHỈ DẠY REG CLONE KHÔNG Ạ?

nói ko rõ j hết , clone thì cách đơn giản là dùng nhiều đt mà làm thôi , nuôi trên đó là tốt nhất ,

Upvote 0
nói ko rõ j hết , clone thì cách đơn giản là dùng nhiều đt mà làm thôi , nuôi trên đó là tốt nhất ,
ý mình là reg clone facebook bạn ạ, nuôi thì mình đại loại hiểu qua rồi, nhưng mình chưa hiểu cách hoạt động reg clone ra như thế nào vì mình cứ nghĩ gán proxy vào và dùng mai hay phone để vr là xong nhưng không được, gặp đủ vấn đề nên đang cần người dạy cách để reg đúng quy trình

Upvote 0
Reg clone gì b
Xin lỗi vì soạn thiếu, ý mình đây là reg clone facebook bạn ạ vì mình reg cứ nghĩ đơn thuần dùng tool hay phone để reg và gán proxy vào và dùng mail hay phone để vr là xong nhưng dễ vô hiệu hóa. Mình nghĩ chắc do mình chưa làm đúng nên cần người dạy qua

Upvote 0
ý mình là reg clone facebook bạn ạ, nuôi thì mình đại loại hiểu qua rồi, nhưng mình chưa hiểu cách hoạt động reg clone ra như thế nào vì mình cứ nghĩ gán proxy vào và dùng mai hay phone để vr là xong nhưng không được, gặp đủ vấn đề nên đang cần người dạy cách để reg đúng quy trình
reg trên thoại , nhớ là lúc đăng nhập thì mỗi acc 1 ip khác nhau là đc , mỗi lần cần dùng thì bật wifi vào thao tác thôi , ko đăng nhập nhiều acc trên 1 ip là đc

Upvote 0
reg trên thoại , nhớ là lúc đăng nhập thì mỗi acc 1 ip khác nhau là đc , mỗi lần cần dùng thì bật wifi vào thao tác thôi , ko đăng nhập nhiều acc trên 1 ip là đc
Thế dùng app gì để đổi proxy bạn? mình dùng qua mấy app trên mạng gán xong thì chẳng reg được clone fb

Upvote 0
Upvote 0
nuôi thì mình đại loại hiểu qua rồi, nhưng mình chưa hiểu cách hoạt động reg clone ra như thế nào vì mình cứ nghĩ phân proxy vào và dùng mai hay điện thoại để vr xong nhưng không được , gặp đủ vấn đề nên cần có người hướng dẫn để điều chỉnh quy trình đúng

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom