PP lại bị limit :((!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Chiều nay em vừa mua pp của một bác, nhận tiền pay trực tiếp từ site luôn, thế mà tối log vào lại bị thế này

Em không hiểu, em đã tránh log vào nhiều lần, nhận tiền cũng không nhận quá nhiều trong 1 thời gian ngắn, tự nhiên nó như thế, cũng k thấy yêu cầu up thông tin gì thì làm sao gỡ đc nữa ạ.
Tiền trong pp đang là tiền học nữa chứ :((

Em có mở 2 cái tranh chấp do bị scam hôm trước. Không biết nó có ảnh hưởng gì đến giao dịch của em không.

limit ko thể kháng cáo@@. có ai hiểu thèn pp ko, sao nó ko làm như lr khỏi phải tốn mấy nghìn nhân viên ngồi kiểm soát 1 lượng giao dịch khổng lồ hằng ngày??

xong, thang 6 nam sau quay lai

limit ko thể kháng cáo@@. có ai hiểu thèn pp ko, sao nó ko làm như lr khỏi phải tốn mấy nghìn nhân viên ngồi kiểm soát 1 lượng giao dịch khổng lồ hằng ngày??

Vì có người nuôi nó....

:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23: tiền này là dùng học phí của ny mua, định tối nay ex sang wmz cho khách.... thế mà..... pp ơi là pp.... ít nhất phải có cái lý do chứ :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Chiều nay mình cũng nhận được mail thông báo PP bị limit và "the limition can not be apealed". Chẳng biết bị sao nữa..

:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23: tiền này là dùng học phí của ny mua, định tối nay ex sang wmz cho khách.... thế mà..... pp ơi là pp.... ít nhất phải có cái lý do chứ :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
được người yêu tin tưởng giao học phí luôn

:binhsua23::binhsua23: tức chết mất thôi, khách thì lỡ hẹn, tiền học phí thì kẹt trong này, nó k cho gỡ limit nữa mới đau :((

nãy bị y chang.vừa with bank complete xog thì bị.vụ này hên thì with về,đành chịu mất cái bank kẹt trong acc.pp hum nay dở chứng r :-ss

Nó bị điên rồi!!!!!!!!!!!! :(( :((

Qua tớ cũng vừa mới bị limit. May mà hôm nay nó thả rồi. =.=" Chia buồn cùng cậu

Nó limit mình có lý do rõ ràng hoặc cho mình yêu cầu để gớ lại khác, đằng này đùng 1 cái k cho làm gì, tức chết đi

Chia buồn cùng thớt mình dùng PP chỉ để nhận tiền từ site, hên là vẫn chưa dính limit lần nào (trộm vía) :binhsua172:

suppot chửi chết mị nó đi , bảo mày định giữ tiền tao đi để cho vay nạng lãi ah

Không biết có làm thế nào được không :((
Sao mấy hôm nay đen thế, bị scam rồi bị limit :((

Ngày trc dùng paypal sợ nhất bị limit. mấy năm rồi giờ nó vẫn vậy à, bọn pp này ko khá lên đc là phải, fee thì cao. mà limit suốt
bảo mật kém lên bọn nó mới rửa tiền, sợ rửa tiền thành ra limit lung tung lên

ai bị limit thì cố gắng ban paypal đi, dùng quỹ khác

Nó limit mình có lý do rõ ràng hoặc cho mình yêu cầu để gớ lại khác, đằng này đùng 1 cái k cho làm gì, tức chết đi

BT thôi cậu à. Trước tớ có 1 kon pp hơn 200$ trong đó. Vừa ver hôm trước, hôm sau sell hết chỗ pp đó, tồi về ăn ngay quả limit 180days. Chả có lý do gì. Tức ói máu mà k làm đc gì. Mất công đi hơn 50km làm kái visa. :(

:(( tớ bị 1 lần rồi nên lần này dùng dè dặt cẩn thận, nhận tiền lúc chiều xong đến tối mới dám log vào định giao dịch, ai ngờ...........
có ai biết cách làm thế nào không? chẳng lẽ phải đợi 180 ngày nữa à :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back