Ask Nhận tiền donate global bằng ppvn có sao không ?

zombie0812

Junior
Reactions
51
MR
0.114
Em thường xuyên nhận donate từ các member trên toàn thế giới, send 100% là friend and family từ balance.
Dạo gần đây em có bị limit và nhờ dịch vụ gỡ ko được, họ bảo ppvn không được phép nhận $ us hay uk nhiều và thường xuyên.
Thế phải sử dụng tài khoản nào và cách nào để giảm thiểu khả năng limit ạ,
Em mong các anh chị tư vấn

về lý thuyết thì paypal là thanh toán toàn cầu, do đó chẳng có giới hạn nào không được nhận thường xuyên cả, mà càng nhận nhiều thì Paypal nó càng thích. Vấn đề là mức độ rõ ràng, minh bạch của các giao dịch thôi.

send friend and fam thì khả năng gỡ nó bị khó hơn thôi, vì PP nó chỉ cần bạn chứng minh được giao dịch sạch là ok, nhưng vì nhận donate, nên mình nghĩ bạn tạo nút donate, chịu mất phí thì có gì khả năng gỡ sẽ OK hơn là send friends and fam.

Còn 1 cách mà mình từng thấy Độ Mixi ngày xưa cũng gọi donate, bị limit, xong gửi cả link video kêu gọi donate thế là được mở, cho nên chỉ cần chứng minh là ok thôi

Em thường xuyên nhận donate từ các member trên toàn thế giới, send 100% là friend and family từ balance.
Dạo gần đây em có bị limit và nhờ dịch vụ gỡ ko được, họ bảo ppvn không được phép nhận $ us hay uk nhiều và thường xuyên.
Thế phải sử dụng tài khoản nào và cách nào để giảm thiểu khả năng limit ạ,
Em mong các anh chị tư vấn
Giống khách gamer .. kiểu nhận donate vài $ mà nhận nhiều lần trong ngày. đã lập 5 acc rồi hẹo cả 5 acc.

cách giả quyết ở đây: lập nhiều acc Rồi thay nhau để nhận donate (or chuyển sang 1 nền tảng khác). Chứ nhận kiểu đó thì ko acc PP nào chịu nỗi. (nhưng acc nhận ff kiểu đó là ăn thẳng 180 ngày , PP ko cho ú ớ gì hết (kinh nghiệm bản thân) )

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom