• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PP lại bị limit :((!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Paypal điên quá. Chứng minh đủ thứ mà nó vẫn kêu tiền bẩn và đợi 180. Có khi nào nó ôm tiền đi hú hí rồi bắt AE chúng ta đợi đủ 180 ngày nó lấy tiền thằng khác trả lại cho mình ko :))

Acc mình unver nhưng đã add bank, tạo từ ngày 9/8, bây giờ có nên đi ver không mấy bác @@ tỉ lệ limit có giảm không T.T

Acc mình unver nhưng đã add bank, tạo từ ngày 9/8, bây giờ có nên đi ver không mấy bác @@ tỉ lệ limit có giảm không T.T
acc đã veri thì tỉ lệ limit có giảm đi đấy bạn :D .

acc đã veri thì tỉ lệ limit có giảm đi đấy bạn :D .

Muốn veri thì phải ra bank hả bạn? Tại giờ trong PP có $8 hình như không veri được :D

Muốn veri thì phải ra bank hả bạn? Tại giờ trong PP có $8 hình như không veri được :D
Muốn veri thì ra bank làm cái thẻ . Không thì mua mấy thẻ ảo veri cũng đc nhưng không an toàn = thẻ thật làm ở bank :D .

Muốn veri thì ra bank làm cái thẻ . Không thì mua mấy thẻ ảo veri cũng đc nhưng không an toàn = thẻ thật làm ở bank :D .

mình làm thẻ lâu rồi bác, master card của ACB. đã add vào PP rồi. nhưng log in vào veri trên web thì nó báo ko được.

mình làm thẻ lâu rồi bác, master card của ACB. đã add vào PP rồi. nhưng log in vào veri trên web thì nó báo ko được.
Thẻ phải còn " trinh " nhé - tức là chưa add vào pp lần nào cả và phải có ít nhất trong thẻ > 65k VND nhé :D .

Thẻ phải còn " trinh " nhé - tức là chưa add vào pp lần nào cả và phải có ít nhất trong thẻ > 65k VND nhé :D .

ok, để em ra nạp card rồi về tự veri hay phải vào bank hỏi người ta vậy bác.

ok, để em ra nạp card rồi về tự veri hay phải vào bank hỏi người ta vậy bác.

Còn tùy bạn dùng bank nào nữa . Nếu dùng ACB thì vào internet banking để lấy code . Không thì call lên tổng đài để hỏi .

Chiều nay em vừa mua pp của một bác, nhận tiền pay trực tiếp từ site luôn, thế mà tối log vào lại bị thế này

Em không hiểu, em đã tránh log vào nhiều lần, nhận tiền cũng không nhận quá nhiều trong 1 thời gian ngắn, tự nhiên nó như thế, cũng k thấy yêu cầu up thông tin gì thì làm sao gỡ đc nữa ạ.
Tiền trong pp đang là tiền học nữa chứ :((

Em có mở 2 cái tranh chấp do bị scam hôm trước. Không biết nó có ảnh hưởng gì đến giao dịch của em không.

hjc, cái này khó đây.

Nhận lần cả trăm $ còn mở tranh chấp.
Limit như chơi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back