♥♣♥[POLL]Có nên tấn công server pix để gây chú ý ?♥♣♥

Có nên tấn công server pix ?

• Total voters
    114
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
vài tháng nữa thì đâu sẽ vào đấy thôi ^^! cãi nhau làm chi cho mệt :binhsua104:

:m082: cb VPS để ủng hộ ervolet ( chém cho vui thôi ) chứ ko ủng hộ

Last edited by a moderator:
Theo mình nghĩ thì không nên. Ai cũng làm vì lợi ích của mình. Pix cho mình công việc, mình trả sức lao động, nó không ép mình làm. Nếu thích thì làm, ko thì nghỉ. Không phải là bênh vực Pix, nhưng cũng nên đặt vào địa vị của nó. Thử hỏi nếu bạn là admin Pix bạn sẽ làm gì. Chúng ta ngồi đây chỉ nhìn bề nổi của vấn đề, không thể thấy hết sự khó khăn của làm ăn. Ví thử 1 công nhân làm thuê, cực nhọc, sẽ ta thán vì giảm lương, nhưng 1 giám đốc điều hành mới hiểu để giữ không bị phá sản là may rồi. Vậy nên nếu chỉ võ đoán vài chuyện mà mình tự đi đập vỡ nồi cơm của mình thì ko nên :d. Mình chỉ ý kiến vậy thôi :D

có vẻ như là không ăn được thì đạp đổ nhỉ? =))

[/COLOR]
Hình như gõ 1 chữ nhưng mà nó tính theo mốc thời gian cụ thể, ví dụ bác không ở trong tầm ngắm của pix và bác đã và đang lọt sổ, okies như thế thôi có khó khăn gì đâu.

Và giờ đây ai duy trì gõ 1 chữ thì nghỉ gõ với thằng pix đi cho lành nhé. Ai lọt sổ thì cứ tiếp tục, ai đã gây sự chú ý và bị banned thì cứ phấn đấu, càng phấn đấu để chứng minh cho pix thấy là mình k bao giờ gian lận trong việc gõ.

Vớ va vớ vẫn
Hồi thì bảo nó banned do nó đi soi những ảnh từng gõ trong quá khứ
Sau lại lòi ra nó kén pri
Sau nữa thì h là nó xét theo h :))
XL h nào mình cũng chơi tất nhá :)) Buồn buồn vẫn làm từ 2h - 5h chiều, vẫn 1 chữ mà phăng tối tiền vẫn về
Topic ngta mà đụng đâu mấy bác cũng dạy đời đc, mở trường lun đi :))

[/COLOR]

Vớ va vớ vẫn
Hồi thì bảo nó banned do nó đi soi những ảnh từng gõ trong quá khứ
Sau lại lòi ra nó kén pri
Sau nữa thì h là nó xét theo h :))
XL h nào mình cũng chơi tất nhá :)) Buồn buồn vẫn làm từ 2h - 5h chiều, vẫn 1 chữ mà phăng tối tiền vẫn về
Topic ngta mà đụng đâu mấy bác cũng dạy đời đc, mở trường lun đi :))

bác đánh 1 chữ kệ bác ??? bác nói chi vậy
để mọi người thấy bác giỏi à??? hay thấy bác anh hùng?? bác ko sợ gì cả??? bác bất cần ??
tốt nhất bác im lại và gõ 1 chữ đợi tiền về đi :))

bác đánh 1 chữ kệ bác ??? bác nói chi vậy
để mọi người thấy bác giỏi à??? hay thấy bác anh hùng?? bác ko sợ gì cả??? bác bất cần ??
tốt nhất bác im lại và gõ 1 chữ đợi tiền về đi :))

Bác mới tốt nhất im đi đấy :|
Thế mấy bác gõ 2 chữ cứ rống lên dạy đời làm kái giề, khoe mẽ là ta đây đạo đức.......giả à :))
POLL đã xong,việc ai nấy làm, có cản cũng ko đc
Bấm nút hết đi :))

ôi anh chủ thớt hách cơ to mồm quá tinh tướng tưởng mình là ai:binhsua122:, hacker nửa mùa thì thiếu gì, lúc nào ra chợ chả kiếm được vài xọt:binhsua129:
các bác giỏi về IT đến mức phá đc công ty người ta chắc chả phải ngồi đây gõ captcha ăn "từng cent" đâu nhỉ

Last edited by a moderator:
Bác mới tốt nhất im đi đấy :|
Thế mấy bác gõ 2 chữ cứ rống lên dạy đời làm kái giề, khoe mẽ là ta đây đạo đức.......giả à :))
POLL đã xong,việc ai nấy làm, có cản cũng ko đc
Bấm nút hết đi :))

có ai dạy đời ai ko?? ko có ai đạo đức cả
tốt thì mình làm ko tốt thì mình ko làm.
trước đây nó dễ thì mình gõ 1 từ , bi giờ nó gắt gao thì phải gõ 2 từ
đạo đức gì ở đây.
Ở để rồi xem cái POLL này làm đc gì, hay cuối cùng vẫn chỉ là quay về "gõ pix" =))

các bác giỏi về IT đến mức phá đc công ty người ta chắc chả phải ngồi đây gõ captcha ăn "từng cent" đâu nhỉ :)

Thôi ko tranh luận nữa mất công thành war lại bi ban :)
chào các bác em gõ đây :))

ôi anh chủ thớt hách cơ to mồm quá tinh tướng tưởng mình là ai:binhsua122:, hacker nửa mùa thì thiếu gì, lúc nào ra chợ chả kiếm được vài xọt:binhsua129:

Let đâu có nhận bạn í là hách cơ. Bạn thật bá đạo. Bạn mới đúng là hack cờ cả mùa :))

có ai dạy đời ai ko?? ko có ai đạo đức cả
tốt thì mình làm ko tốt thì mình ko làm.
trước đây nó dễ thì mình gõ 1 từ , bi giờ nó gắt gao thì phải gõ 2 từ
đạo đức gì ở đây.
Ở để rồi xem cái POLL này làm đc gì, hay cuối cùng vẫn chỉ là quay về "gõ pix" =))

các bác giỏi về IT đến mức phá đc công ty người ta chắc chả phải ngồi đây gõ captcha ăn "từng cent" đâu nhỉ :)

Thôi ko tranh luận nữa mất công thành war lại bi ban :)
chào các bác em gõ đây :))

Nói thật với bác nha
Chỗ nào cũng thấy bác rống lên rồi chửi lộn,hết topic bán ID đến topic đình công, nói chug tất tần tật về topic capcha :|
Bác rảnh đến thế à :|
Thôi đi ăn sáng, ko rảnh hơi vs bác, vì mặt bác hình như dày quá e đỡ ko nổi rồi :|

Nói thật với bác nha
Chỗ nào cũng thấy bác rống lên rồi chửi lộn,hết topic bán ID đến topic đình công, nói chug tất tần tật về topic capcha :|
Thôi đi ăn sáng, ko rảnh hơi vs bác, vì mặt bác hình như dày quá e đỡ ko nổi rồi :|
cái thể loại nói ko lại rồi lấy khuyết điểm người ta ra để kéo mọi người về phía mình người ta gọi là :" tiểu nhân" đó bác :))
Topic em có mấy kẻ vào phá thì cãi lộn liên quan đến bác à :))
em rảnh cũng chỉ ngang bác thôi :)) bác cũng vào đây comment làm gì =)) bác bận rộn lắm mà =))
Mặt em dày hay mặt bác dày thì tự cảm nhận đi

MOD tha em, cho em cãi nốt câu này ==!

Nói thật với bác nha

Thôi mình nói nhiều làm gì cho...mòn trình độ :))

---------- Post added at 07:20 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

cái thể loại nói ko lại rồi lấy khuyết điểm người ta ra để kéo mọi người về phía mình người ta gọi là :" tiểu nhân" đó bác :))
Topic em có mấy kẻ vào phá thì cãi lộn liên quan đến bác à :))
em rảnh cũng chỉ ngang bác thôi :)) bác cũng vào đây comment làm gì =)) bác bận rộn lắm mà =))
Mặt em dày hay mặt bác dày thì tự cảm nhận đi

MOD tha em, cho em cãi nốt câu này ==!
Không phải tớ bênh beg mà thấy cậu trẻ con quá. Được ăn thua đủ quá :-S

ở trong topic box captcha này có 1 nhóm chuyên gia thank và vào hùa với nhau để cũng lên professional :))
dù đúng hay sai chúng ta cứ thank cứ ủng hộ nhau để lên nick màu =))

Mirinda ơi, bạn nên đóng cái poll vớ vẩn này lại đi, ai thích thì tự pm nhau mà phá
để cái poll này ko có tác dụng gì ngoài việc 2 luồng ý kiến trái chiều cãi nhau.

---------- Post added at 07:20 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

Topic nào nó cũng rống lên đc thì ko rảnh hơi = nó rồi :))
Chúc bác trên ở lại sủa vui =)))))))))))))))))))))

ăn thua gì ở đây :)), trong mỗi cuộc tranh luận ko có kẻ thắng người thua
mà chỉ có kết quả mình rút ra đc trong cuộc tranh luận là gì
cậu thấy đó, mọi người gõ 2 chữ cho đúng luật thì chắc chắn k sao
còn ông kia cứ thích gõ 1 chữ, rồi bô bô cái miệng lên tao ko sao
rồi đến khi bị sao thì lại to mồm kêu phá pix, đình công
Đến nản ==!

---------- Post added at 07:24 AM ---------- Previous post was at 07:23 AM ----------

Topic nào nó cũng rống lên đc thì ko rảnh hơi = nó rồi :))
Chúc bác trên ở lại sủa vui =)))))))))))))))))))))

ừ ta rảnh đến mức ko thừa thời gian spam để lên pro như mi đâu :))

thôi bạn next giùm la liếm hoài :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week