♥♣♥[POLL]Có nên tấn công server pix để gây chú ý ?♥♣♥

Có nên tấn công server pix ?

• Total voters
    114
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Bác lucky cho em hỏi được không.
Em rất nể bác vì thấy bác đóng góp nhiều, thấy chuyện bất bình thì lên tiếng liền.
Nhưng sao bác ủng hộ chuyện này, trong khi trong thâm tâm bác hiểu là không có lợi ? Biết đâu pic sau này tốt hơn lên mà vì ta phá hoại lại còn tệ hơn cũ. Suy cho cùng thì anh em cũng kiếm cơm thôi. Làm chuyện không có lợi cho số đông thì có đáng với những gì bác đã xây dựng lâu nay k?

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Bác giàu rồi thì để người khác kiếm cơm, qua chuyện này ai ích kỉ thì biết thôi

Người ta như thế thì để người ta tự nguyện đi, khi nào hậu quả sẽ đến thì lúc đó mới rút ra bài học cho mình, cái suy nghĩ nông cạn không bao giờ từ bỏ, từ cái miếng ăn đến cái phá phách cho bằng được, giống như một đứa trẻ cứ vòi kẹo ba mẹ cho bằng được nếu không thì cứ khóc suốt ngày á.

Ai mà thích phá thì cứ việc phá, các cậu ko phải anh hùng mà là kẻ phá hoại
Bát cơm các cậu ăn thấy ko ngon thì đổ đi
trong khi bao nhiêu người ko có cơm để ăn.

các cậu thích thì âm thâm mà làm đừng có hò hét cổ động, các cậu hại pix tức là hại chén cơm của chúng tôi đấy.
đình công là đủ rồi, đừng giở trò phá hoại.
Mà chắc gì phá đc, chỉ tổ làm cho admin nó tức nó đì mạnh tay hơn.

Ông nào cũng gõ 1 chữ mà cứ phi lên kêu bị ban oan vì gõ 2 từ
Ở 4rum mình số người gõ 2 từ chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi.
Các ông bị ban ông nào gõ 2 từ, toàn chém gió

tôi gõ 1 từ bị ban, mem gõ 1 từ bị ban
tôi chuyển về gõ 2 từ thì ko hề còn hiện tượng ban nhé.

Chấm hết. Mọi người thích yên ổn thì gõ 2 chữ, ai thích mạo hiểm thì gõ 1 chữ
bàn ra tán vào làm gì mất thời gian

Bác lucky cho em hỏi được không.
Em rất nể bác vì thấy bác đóng góp nhiều, thấy chuyện bất bình thì lên tiếng liền.
Nhưng sao bác ủng hộ chuyện này, trong khi trong thâm tâm bác hiểu là không có lợi ? Biết đâu pic sau này tốt hơn lên mà vì ta phá hoại lại còn tệ hơn cũ. Suy cho cùng thì anh em cũng kiếm cơm thôi. Làm chuyện không có lợi cho số đông thì có đáng với những gì bác đã xây dựng lâu nay k?

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Bác giàu rồi thì để người khác kiếm cơm, qua chuyện này ai ích kỉ thì biết thôi
Vì pix nó quá đáng , nó ban bừa , nếu chỉ vì lý do 1 chữ ko nói , ban rất nhiều trường hợp vô cớ . Tớ nghĩ lâu lâu , cũng phải có 1 sự phản kháng lại để nó biết nhượng bộ mình chút , chứ nó làm càn , mún làm j làm lợi cho mỗi nó mà lỗ cho bao người , ko công bằng chút nào . Với pro gõ nhanh còn đỡ , mấy bác chậm chạp gõ 1h chưa dc 600code mà làm nhiêu nó ban nhiêu , tội lỗi quá :bye: Với lại nghe chủ thớt nó doss sập 1 time ngắn tớ mới ủng hộ . Chứ sập luôn hoặc dài ngày thì tớ ko đồng ý đâu :fail:

Vì pix nó quá đáng , nó ban bừa , nếu chỉ vì lý do 1 chữ ko nói , ban rất nhiều trường hợp vô cớ . Tớ nghĩ lâu lâu , cũng phải có 1 sự phản kháng lại để nó biết nhượng bộ mình chút , chứ nó làm càn , mún làm j làm lợi cho mỗi nó mà lỗ cho bao người , ko công bằng chút nào . Với pro gõ nhanh còn đỡ , mấy bác chậm chạp gõ 1h chưa dc 600code mà làm nhiêu nó ban nhiêu , tội lỗi quá :bye: Với lại nghe chủ thớt nó doss sập 1 time ngắn tớ mới ủng hộ . Chứ sập luôn hoặc dài ngày thì tớ ko đồng ý đâu :fail:

Ừ mà đó gọi là trả thù tạm thời thôi, chứ thằng pix nó cũng chẳng để ý gì đâu, xem như lâu ngày chưa đấm đá thì cứ đấm đá cho khỏe chân khỏe đôi tay, chứ đừng làm mạnh tay với thằng pix có ngày cũng hại đến bản thân mình và anh em đang kiếm cơm áo qua ngày đó. Nhẹ tay, nhẹ tay nhẹ tay chút, giằng mặt thằng pix thôi nhé, còn chuyện ủng hộ thì tớ k đồng ý ai đồng ý thì người đó đang bực bội trong lòng và đang là nạn nhân bị banned của pixprofit, tớ cũng là nạn nhân của pix bị banned 2 id nhưng tớ vẫn kiềm chế được mặc dầu tớ rất giận thằng pix, đôi lúc nó xóa toàn bộ các id của 2 group mà tớ có lên tiếng đâu.

Last edited by a moderator:
Không phải là sập thời gian ngắn hay dài mà là không thể sập.
Điều quan trọng là nó không lung lay mà người chịu thiệt thòi là mem VN chúng ta.
Thử hỏi giờ nó cấm VN làm pic thì tha có làm được dự án gì tốt hơn kô.
Bác là người hiểu biết. Em biết bác hiểu được hậu quả, chỉ là bị band rồi nóng tính thôi. Em cũng bị ban, nhiều người bị ban nữa. Nhưng ngồi nghĩ lại càng nóng nảy càng hỏng sự. :) Em nghĩ bác nên xem xét lại để có 1 cách giải quyết chính xác. Vì bác là người có tiếng nói trong 4rum này.

toàn nghe nói :)) bác nào cũng kêu nghe nói rổi kêu mem của mình ko biết gõ 1 chữ nhưng vẫn bị ban
xin lỗi các bác :)) Đứa nào ko gõ 1 chữ mà ban em đi đầu xuống đất
em test thử 2 hôm nay rồi
group nào đánh 2 chữ ( ID cũ trước đây gõ 1 chữ, ID mới tạo gõ 2 chữ) đều ko bị ban
group nào đánh 1 chữ (ID cũ trước đây gõ 2 chữ, ID mới gõ 1 chữ) đều bị ban ngay sau khi gõ khoảng 1 tiếng nhé

Pix đang rất mạnh tay trong việc hạn chế nạn gõ 1 chữ, ai gõ 1 chữ ban đừng kêu
còn ai gõ 2 chữ cứ yên tâm ko có chiện bị ban nhầm nhé
mấy bác kêu ban nhầm toàn là " nghe nói " " mem của mình bảo thế " " bạn của mình nói thế "
2`

đúng rồi cứ táng đi,rate giảm còn 0.55$/1 k pics thì cho em nó ra đi là được rồi,thấp nhất là 1$/1k pics,mem làm lâu năm chất lượng thì cộng thêm 0.x$/1k pics .Còn Nó chơi kiểu 0.55/1k pics thì cho em nó đi là đẹp

hix, nó trả ít hoặc banned anh em thì thôi , kiếm vịc khác, sao phải phá nó nhỉ , ko đẹp chút nào :|

đúng rồi cứ táng đi,rate giảm còn 0.55$/1 k pics thì cho em nó ra đi là được rồi,thấp nhất là 1$/1k pics,mem làm lâu năm chất lượng thì cộng thêm 0.x$/1k pics .Còn Nó chơi kiểu 0.55/1k pics thì cho em nó đi là đẹp

thích 1$/1k thì bỏ vài $ ra mà mua ID cũ đi bạn. Ko thì chịu khó gõ ít tiền đi
bạn thích thì về kolo mà làm cho nó ổn định nhé

Mình ủng hộ đình công , nhưng dos nó thì không nên , nếu đúng như lời chủ thread nó sẽ sợ thì tốt , nhỡ nó hok sợ mà điên lên cấm luôn ip vietnam thì những người khác đang cặm cụi gõ cũng không sung sướng gì đâu. Mấy lần trước do mấy cha nội không vô đình công mà đứng ngoài nói móc méo nên ghét nói vậy thôi, chứ cũng có nhiều người cũng phải nhờ tới pix để trang trải cuộc sống , đa phần trong đây cũng sinh viên không.
Gởi mail nó không ăn thua thì mình chịu khó gõ 2 chữ , ai bị banned do gõ 2 chữ bắt đầu từ lúc này hãy show proof , từ lúc tham gia pix tới giờ cũng hơn năm trời toàn gõ 2 chữ ( do không biết là gõ 1 chữ cũng được , chứ biết cũng gõ roy =)) ) , bị banned 4 lần , 4 group kì cựu trên 100k code không. Cũng chả biết do gì...Thôi mấy bác gõ lại 2 chữ thử coi bị banned nữa ko rồi tính nhé bác Lucky, behu , Mirinda .....( bên đây ko có chức năng tag như face nhỉ , nhớ mỗi nick mấy bác này )

toàn nghe nói :)) bác nào cũng kêu nghe nói rổi kêu mem của mình ko biết gõ 1 chữ nhưng vẫn bị ban
group nào đánh 2 chữ ( ID cũ trước đây gõ 1 chữ, ID mới tạo gõ 2 chữ) đều ko bị ban
group nào đánh 1 chữ (ID cũ trước đây gõ 2 chữ, ID mới gõ 1 chữ) đều bị ban ngay sau khi gõ khoảng 1 tiếng nhé

mấy bác kêu ban nhầm toàn là " nghe nói " " mem của mình bảo thế " " bạn của mình nói thế "
2`
Nói nhiều quá . Đã có proof ban gõ 2 chữ và do chính người trong cuộc post proof lên , ko phải nghe qua lời bạn mình hay mem mình . Rảnh thì vào lục lại proof trong topic update tình hình pix và update tình hình ban 24h. Giải thích hộ tại sao chưa test ban , ko gõ cũng ban nốt .

biết đâu đợt đả đảo vừa rồi làm nó bớt khó khăn hơn với mem việt nam thì sao
nhu nhược thì đâu có được đâu
dẫu có người nói ko si nhê gì với admmin pix nhưng chắc thấm được phần nào cho admin pix

Mình ủng hộ đình công , nhưng dos nó thì không nên , nếu đúng như lời chủ thread nó sẽ sợ thì tốt , nhỡ nó hok sợ mà điên lên cấm luôn ip vietnam thì những người khác đang cặm cụi gõ cũng không sung sướng gì đâu. Mấy lần trước do mấy cha nội không vô đình công mà đứng ngoài nói móc méo nên ghét nói vậy thôi, chứ cũng có nhiều người cũng phải nhờ tới pix để trang trải cuộc sống , đa phần trong đây cũng sinh viên không.
Gởi mail nó không ăn thua thì mình chịu khó gõ 2 chữ , ai bị banned do gõ 2 chữ bắt đầu từ lúc này hãy show proof , từ lúc tham gia pix tới giờ cũng hơn năm trời toàn gõ 2 chữ ( do không biết là gõ 1 chữ cũng được , chứ biết cũng gõ roy =)) ) , bị banned 4 lần , 4 group kì cựu trên 100k code không. Cũng chả biết do gì...Thôi mấy bác gõ lại 2 chữ thử coi bị banned nữa ko rồi tính nhé bác Lucky, behu , Mirinda .....( bên đây ko có chức năng tag như face nhỉ , nhớ mỗi nick mấy bác này )

Thêm tớ nữa, cũng dể nhớ mà :)) bác nói hay ghê... đúng rồi đó, ở đây toàn là sinh viên không, mấy bác mô qua thời sinh viên rồi thì chắc cũng lớn rồi nên suy nghĩ thấu đáo tí, đừng để trẻ em, sinh viên nó chê trách người lớn không ra gì.

2`
Đúng ý mình team mình 4 thằng 4group cũ xì lập từ năm trước gõ từ đàng hoàng pay đều đều có thấy nó đá **************** gì đâu

2`

Thưa bác, em trước h chưa dính bất kì 1 ID nào banned do 1 chữ
Dù nó có càng cỡ nào, vẫn 1 chữ mà chơi đến h,vẫn pay đều nhé :)) :)) :))

biết đâu đợt đả đảo vừa rồi làm nó bớt khó khăn hơn với mem việt nam thì sao
nhu nhược thì đâu có được đâu
dẫu có người nói ko si nhê gì với admmin pix nhưng chắc thấm được phần nào cho admin pix
Tất nhiên là sẽ có. Nên mới nói là đôi khi vụ đình công đang làm pic suy nghĩ thì chính vì cái vụ dos này phá hỏng thành quả đấy. Nó chỉ càng ghét thêm thôi.

@uytinlagie:vậy gõ 2 chữ bị ban thì những người có lúc chưa dính nói là:'chắc admin ban nhầm'=))=))
nhầm chi ác rứa,tiền người ta mà cũng nhầm được sao dị trời :))
haizzz mà thôi ai mún gõ kiểu nào đó gõ :)

Nói nhiều quá . Đã có proof ban gõ 2 chữ và do chính người trong cuộc post proof lên , ko phải nghe qua lời bạn mình hay mem mình . Rảnh thì vào lục lại proof trong topic update tình hình pix và update tình hình ban 24h. Giải thích hộ tại sao chưa test ban , ko gõ cũng ban nốt .

cái chưa test ban, mem mình cũng bị, nó là do mem đó gõ 1 chữ, rồi add thêm ID vào thấy loading toàn tập và đi lun cả hơn chục ID :))

---------- Post added at 11:25 PM ---------- Previous post was at 11:24 PM ----------

Thưa bác, em trước h chưa dính bất kì 1 ID nào banned do 1 chữ
Dù nó có càng cỡ nào, vẫn 1 chữ mà chơi đến h,vẫn pay đều nhé :)) :)) :))

vậy cậu vào đây làm gì??? lo mà làm việc đi chứ :))

2`

Ơ... lại thằng này... thế anh gõ từ trước tới giờ toàn 1 chữ mà chưa bao giờ bị banned là sao nhỉ... hồi tối đi làm về thấy Bác Bao Đen open lại cái topic update vô chém thử từ 7h30 đến 9h30... toàn 1 chữ... cơ mà nó vẫn éo banned cho được nhờ... haizz thật... toàn mấy đại ca tự cho mình là tiến sĩ biết tút... :binhsua141:

Tóm lại là mấy đại ca đánh 1 chữ, 2 chữ thì kệ mấy đại ca... đừng có vô đây dạy đời người khác là được rồi... ai thích đánh sao kệ người ta, mình cứ đánh của mình đi... cứ phải vô đây nói 2 với 1 là sao nhỉ... đầu óc bạn chứa cái gì trong đó vậy... hiểu tôi nói gì chứ... hay là không hiểu luôn... không hiểu nữa thì potay bạn luôn... :binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week