♥♣♥[POLL]Có nên tấn công server pix để gây chú ý ?♥♣♥

Có nên tấn công server pix ?

• Total voters
    114
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Thưa bác, em trước h chưa dính bất kì 1 ID nào banned do 1 chữ
Dù nó có càng cỡ nào, vẫn 1 chữ mà chơi đến h,vẫn pay đều nhé :)) :)) :))

Hình như gõ 1 chữ nhưng mà nó tính theo mốc thời gian cụ thể, ví dụ bác không ở trong tầm ngắm của pix và bác đã và đang lọt sổ, okies như thế thôi có khó khăn gì đâu.

Và giờ đây ai duy trì gõ 1 chữ thì nghỉ gõ với thằng pix đi cho lành nhé. Ai lọt sổ thì cứ tiếp tục, ai đã gây sự chú ý và bị banned thì cứ phấn đấu, càng phấn đấu để chứng minh cho pix thấy là mình k bao giờ gian lận trong việc gõ.

Ơ... lại thằng này... thế anh gõ từ trước tới giờ toàn 1 chữ mà chưa bao giờ bị banned là sao nhỉ... hồi tối đi làm về thấy Bác Bao Đen open lại cái topic update vô chém thử từ 7h30 đến 9h30... toàn 1 chữ... cơ mà nó vẫn éo banned cho được nhờ... haizz thật... toàn mấy đại ca tự cho mình là tiến sĩ biết tút... :binhsua141:

Tóm lại là mấy đại ca đánh 1 chữ, 2 chữ thì kệ mấy đại ca... đừng có vô đây dạy đời người khác là được rồi... ai thích đánh sao kệ người ta, mình cứ đánh của mình đi... cứ phải vô đây nói 2 với 1 là sao nhỉ... đầu óc bạn chứa cái gì trong đó vậy... hiểu tôi nói gì chứ... hay là không hiểu luôn... không hiểu nữa thì potay bạn luôn... :binhsua104:

bạn mở miệng ra nói 1 hồi mà ko có ý nghĩa gì cả :)
tôi ko tranh luận với bạn :)
Tôi quan tâm đến cậu bị ban làm chi?? cậu gõ thế nào kệ cậu.
chả ai cho rằng mình là người tài giỏi chỉ có kẻ cho mình là hiểu biết như cậu thôi :))
Ko ai dạy ai cả, mọi người nói lên quan điểm của mình thôi
khi quyền lợi bị xâm hại họ có quyền phản kháng chứ ko phải hùa theo trào lưu như cậu nhé :)
Lời cậu nói ko bao giờ có ý nghĩa nên đừng bắt người khác hiểu =))
cậu chỉ giỏi spam thôi, rồi comment nịnh nọt nhau để lấy thank rồi khi bị ban thì xin lỗi, hô hào mọi người bảo về

THật trẻ con :))

Tất nhiên là sẽ có. Nên mới nói là đôi khi vụ đình công đang làm pic suy nghĩ thì chính vì cái vụ dos này phá hỏng thành quả đấy. Nó chỉ càng ghét thêm thôi.

p/s cho bác này: bác ơi... khi người ta tấn công người ta cũng không khôn được như bạn là không biết hack ip để tấn công đâu... bạn thử xem trên thế giới có thằng nào đi hack người ta mà để lại địa chỉ khai tui là người VN không... còn pix nó mà biết được ai làm thì xin lỗi bác tiền nó cũng hơi bị nhiều để bỏ ra nhờ mấy trùm IT điều tra giúp nó ấy nhỉ... chắc nó dư nhiều tiền lắm... :binhsua104::binhsua104:

p/s cho bác này: bác ơi... khi người ta tấn công người ta cũng không khôn được như bạn là không biết hack ip để tấn công đâu... bạn thử xem trên thế giới có thằng nào đi hack người ta mà để lại địa chỉ khai tui là người VN không... còn pix nó mà biết được ai làm thì xin lỗi bác tiền nó cũng hơi bị nhiều để bỏ ra nhờ mấy trùm IT điều tra giúp nó ấy nhỉ... chắc nó dư nhiều tiền lắm... :binhsua104::binhsua104:

Ới giời ơi, thế giới này ai chả biết VIỆT NAM mình đấy, đi đâu cũng bị tai tiếng hết á, cho nên VIỆT NAM là số 1 về việc này, chứ k ai khác ngoài VIỆT NAM ta đâu đấy nhé.

VIỆT NAM ta nói ra thì dài dòng, càng nói thì càng kể không hết chuyện, điển hình như việc fake ip gian lận đăng ký có không?! Ví dụ cái payweb.com vừa rồi, ... và nhiều chuyện # nữa k có thời gian bàn típ, anh em cứ típ tục nhá.

chả ai cho rằng mình là người tài giỏi chỉ có kẻ cho mình là hiểu biết như cậu thôi :))
khi quyền lợi bị xâm hại họ có quyền phản kháng chứ ko phải hùa theo trào lưu như cậu nhé :)
cậu chỉ giỏi spam thôi, rồi comment nịnh nọt nhau để lấy thank rồi khi bị ban thì xin lỗi, hô hào mọi người bảo về

Không dạy mà bạn cứ nói là tôi là đúng... hãy làm theo tôi... không làm theo tôi chỉ có nước bị banned... vv... và vv... ơ... thế là gì nhỉ... em mới học lớp 1 thì cô giáo đi lấy chồng nên không hiểu õ thâm ý của bác cho lắm... :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Người ta làm gì thì kệ người ta đi... ai thích làm gì thì làm... đừng lên mặt dạy đời người khác là được rồi bạn àh... :binhsua104:

thôi mấy thím.như cái chợ á,thảo luận để tốt cho anh em cạp thôi,đừng cãi nhau vì thèng pix làm gì chứ :))
muỗi chích quá zị trời,hix

thôi mấy thím.như cái chợ á,thảo luận để tốt cho anh em cạp thôi,đừng cãi nhau vì thèng pix làm gì chứ :))
muỗi chích quá zị trời,hix

Mấy con muỗi đang tiến đến mấy miếng ăn của anh em đấy,.. coi chừng nguy hiểm.
Muỗi của bạn là là rất nhỏ so với mấy con muỗi đang phá miếng ăn của anh em kìa :binhsua121:

Ới giời ơi, thế giới này ai chả biết VIỆT NAM mình đấy, đi đâu cũng bị tai tiếng hết á, cho nên VIỆT NAM là số 1 về việc này, chứ k ai khác ngoài VIỆT NAM ta đâu đấy nhé.

VIỆT NAM ta nói ra thì dài dòng, càng nói thì càng kể không hết chuyện, điển hình như việc fake ip gian lận đăng ký có không?! Ví dụ cái payweb.com vừa rồi, ... và nhiều chuyện # nữa k có thời gian bàn típ, anh em cứ típ tục nhá.

Ơ...vậy chắc anonymous toàn người VN thôi mấy bác ơi... :binhsua141::binhsua141:

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

Tóm lại là ai làm việc gì kệ người ta... việc mình thì mình cứ làm đi... đừng có lên mặt dạy đời thì có việc gì đâu.. :binhsua104::binhsua104:

tớ chả quan tâm ai nói gì . Pix sập kệ mịa nó chứ :| quan tâm ếu gì ??? nó sập thì chơi thằng khác :| thiếu gì cái để kiếm $$$ . Đừng bao giờ thụ động và dựa hơi 1 thằng , hãy tập và làm quen nhiều cái mới có $ chứ dựa 1 thằng hoài hao sức khỏe . Ddos đc hay ko ko cần biết . . . giờ tớ tập ddos cho vui đc ko ??? làm như ko có pix là chết ko = . . . haizzzzzzzzzzz .
Iem tập ddos he he :D mai mốt kiếm mấy cái site nào cùi cùi ngồi ddos chơi :|

@zzhoanghungzzz:muỗi thì chỉ biết hút máu thôi,nhiều lúc hút máu nhiều quá đi ko nổi,người ta thấy đập chết,muỗi cũng biết ăn bánh sao bác,kì hen,mà anh em đả đảo đâu phải muỗi đâu,mấy bác phản kháng mới là muỗi kìa:)).em ko nói bác nha,vì em ko biết bạn đứng bên nào,haizzzz

Không dạy mà bạn cứ nói là tôi là đúng... hãy làm theo tôi... không làm theo tôi chỉ có nước bị banned... vv... và vv... ơ... thế là gì nhỉ... em mới học lớp 1 thì cô giáo đi lấy chồng nên không hiểu õ thâm ý của bác cho lắm... :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Người ta làm gì thì kệ người ta đi... ai thích làm gì thì làm... đừng lên mặt dạy đời người khác là được rồi bạn àh... :binhsua104:
mỗi người im 1 tiếng cho cái 4rum captcha nó yên bình đê, lúc nào vào cũng thấy cãi, mà lúc nào cũng chỉ là những nhân vật cũ, vấn đề cũ, k ngán hử

tớ chả quan tâm ai nói gì . Pix sập kệ mịa nó chứ :| quan tâm ếu gì ??? nó sập thì chơi thằng khác :| thiếu gì cái để kiếm $$$ . Đừng bao giờ thụ động và dựa hơi 1 thằng , hãy tập và làm quen nhiều cái mới có $ chứ dựa 1 thằng hoài hao sức khỏe . Ddos đc hay ko ko cần biết . . . giờ tớ tập ddos cho vui đc ko ??? làm như ko có pix là chết ko = . . . haizzzzzzzzzzz .
Iem tập ddos he he :D mai mốt kiếm mấy cái site nào cùi cùi ngồi ddos chơi :|

Thử hỏi xem trên đời này có thằng captcha nào dễ dãi như thằng pix không:
- Đăng ký nhiều ID, cho phép đăng nhập nhiều ID / nhiều trình duyệt/ 1IP mà thằng megatypers.com hiện giờ không làm được.
- Đăng ký cùng 1 tài khoản thanh toán dùng để thanh toán.
- Server load linh hoạt.
....

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

Thiệt ko gõ ngồi ko chơi chán mới vô đây , các bác gõ mà cũng vô đây tám được hay thiệt á . ;))

mắt tán mắt gõ mà, con người có 2 mắt, ý quên có thêm 1 mắt nữa đó là mắt liếc gái đẹp đằng sau lưng hehe...

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

@zzhoanghungzzz:muỗi thì chỉ biết hút máu thôi,nhiều lúc hút máu nhiều quá đi ko nổi,người ta thấy đập chết,muỗi cũng biết ăn bánh sao bác,kì hen,mà anh em đả đảo đâu phải muỗi đâu,mấy bác phản kháng mới là muỗi kìa:)).em ko nói bác nha,vì em ko biết bạn đứng bên nào,haizzzz

"Dạ" chưa bác, bạn chỉ đứng bên lành bên ngọt như hạt gạo đầu mùa thôi ạ, người ta gọi đó là "cơm lành canh ngọt" đấy ạ.

Thử hỏi xem trên đời này có thằng captcha nào dễ dãi như thằng pix không:
- Đăng ký nhiều ID, cho phép đăng nhập nhiều ID / nhiều trình duyệt/ 1IP mà thằng megatypers.com hiện giờ không làm được.
- Đăng ký cùng 1 tài khoản thanh toán dùng để thanh toán.
- Server load linh hoạt.
....

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

mắt tán mắt gõ mà, con người có 2 mắt, ý quên có thêm 1 mắt nữa đó là mắt liếc gái đẹp đằng sau lưng hehe...

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

"Dạ" chưa bác, bạn chỉ đứng bên lành bên ngọt như hạt gạo đầu mùa thôi ạ, người ta gọi đó là "cơm lành canh ngọt" đấy ạ.

Qlink nó load nhanh rồi đó ông... :binhsua141:

Qlink nó load nhanh rồi đó ông... :binhsua141:
Rứa à, bãi triều nhá, vua đi làm việc đây, bái bai, ở lại cãi nhau và tự sướng đi nhé các khanh, mừng ngày "QUỐC TẾ PHỤ ÔNG" 3/8 nhé, ý quên mấy bạn gái nên tặng hoa cho con trai nhiều nhiều chút chút nhé :))

Mùi 1/4 chưa đến mà đã bốc khói rùi :-" hehe.

Với 1 nhóm phá hoại bằng các phầm mềm miễn phí và 1 tập đoàn lớn dựa vào sever để kiếm ăn thì bên nào sẽ khôn hơn, sẽ hiểu biết hơn, trình IT cao hơn ? Em kô khôn gì nhưng cứ thử fake xem có biết hay là kô. Bác nghĩ chỉ có mình VN biết khôn fake IP là pic kô tìm ra thôi sao ? Nếu nó dễ dàng phá như thế thì nó có đứng được lâu vậy kô ? Nếu mà trình IT đủ lớn để phá pic thì trước tiên hãy phá web của bộ giáo dục, bộ tài chính VN mà kô để người ta phát hiện trước đi. Còn chuyện nó kô dư tiền để thuê ? Nó muốn làm ăn thì phải có bộ phận đảm bảo an ninh mạng. Ngay cả quán bèo còn có bảo vệ huống gì là pic.
Chuyện ai làm thi kệ người ta. Nhưng chuyện này ảnh hưởng chung đến quyền lợi mọi người, bác suy nghĩ kĩ rồi nói nhé.

Với 1 nhóm phá hoại bằng các phầm mềm miễn phí và 1 tập đoàn lớn dựa vào sever để kiếm ăn thì bên nào sẽ khôn hơn, sẽ hiểu biết hơn, trình IT cao hơn ? Em kô khôn gì nhưng cứ thử fake xem có biết hay là kô. Bác nghĩ chỉ có mình VN biết khôn fake IP là pic kô tìm ra thôi sao ? Nếu nó dễ dàng phá như thế thì nó có đứng được lâu vậy kô ? Nếu mà trình IT đủ lớn để phá pic thì trước tiên hãy phá web của bộ giáo dục, bộ tài chính VN mà kô để người ta phát hiện trước đi. Còn chuyện nó kô dư tiền để thuê ? Nó muốn làm ăn thì phải có bộ phận đảm bảo an ninh mạng. Ngay cả quán bèo còn có bảo vệ huống gì là pic.
Chuyện ai làm thi kệ người ta. Nhưng chuyện này ảnh hưởng chung đến quyền lợi mọi người, bác suy nghĩ kĩ rồi nói nhé.
Nói vậy thôi nó đã muốn phá thì nói gì nó cũng phá
mà chỉ sợ phá không được nó cười vào mặt có mà :binhsua121:

Bạn ơi... bạn nói pix là tập đoàn lớn... vậy bạn biết pix nó ở đâu không... bạn cho mình xin cái địa chỉ đi... mình cám ơn bạn suốt đời... ối dời ơi... pix nó còn sợ người ta tìm ra nó ở đâu nữa kìa... vậy thì gọi là tập đoàn lớn àh... xin thưa với bác đố thằng pix nó dám xuất đầu lộ diện công khai đó... còn ai thích tấn công hay không gì thì kệ, mình không quan tâm, mình chỉ biết chút kiến thức về IT cỏn con của mình và muốn chia sẻ cho mấy bạn tự xưng là học cao hiểu rộng biết chút xíu kiến thức cỏn con ấy mà thôi... Em nói sai chỗ nào xin mấy đại ca Pro tha cho em nhé... tại em chưa đi học lớp 1 nữa... :binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:
thôi đủ rồi mấy bác cứ vào box captcha trong thời gian này là cãi nhau ủm tỏi . đừng lãng phí thời gian nữa làm được thì làm ko được thì kiếm cái khác mà làm đi đừng làm trò cười cho thằng pix nữa, nó đã cảnh báo như vậy rồi mà bây h vẫn có nhiều bác gõ gian lận bị banned là đúng rồi. Lúc trước mình vào đình công nhưng bảo gửi mail kiện tụng gì thì thôi , ko dám gửi đâu vì mình cũng gõ gian lận mà trách ai được, còn vào đình công chẳng qua giải lao vài hôm cho khỏe thôi. Giờ gõ đúng rule thì mình cũng tự tin hết 99% là ko sợ ban rồi nên dừng ngay những việc lãng phí thời gian như vậy đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,450
Latest member
nhoimaucotimvn

Most viewed of week

Most viewed of week