♥♣♥[POLL]Có nên tấn công server pix để gây chú ý ?♥♣♥

Có nên tấn công server pix ?

• Total voters
    114
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
trình mấy chú này chắc phải cao học mới vỗ ngực tự tin như vậy =))
pix nó mà chú ý thì nó baned ip việt như hồi xưa phài fake ip xem thằng nào lỗ
làm gì cũng phãi suy nghĩ hậu quả nhé anh bạn trẻ :binhsua104:

cần chủ thớt cứ gọi tớ , ủng hộ cậu . Dằn mặt thằng chủ mới của pix cho nó bớt ác đi . Nhớ chủ cũ của pix quá

cần chủ thớt cứ gọi tớ , ủng hộ cậu . Dằn mặt thằng chủ mới của pix cho nó bớt ác đi . Nhớ chủ cũ của pix quá

ác là do mình gõ 1 từ thôi bạn à
mình cũng bị ban cả chục group từ nhỏ đến lớn đây
đình công 2 ngày rồi cũng phải kiếm cơm
gõ 2 từ tuy giảm tốc độ nhưng nó ko hề ban nữa (ID cũ tớ gõ 1 từ và mới chuyển qua gõ 2 từ)

Tiên trách kỷ hậu trách nhân đi

Hix, đề nghị mấy bạn chỉ vote & nêu lý do hoặc suy nghĩ của mình về TÌNH HÌNH CỦA PIX HIỆN TAI, chứ mình ko cần SUY NGHĨ CỦA CÁC BẠN VỀ MÌNH HOẶC NGƯỜI KHÁC:)

Last edited by a moderator:
trình mấy chú này chắc phải cao học mới vỗ ngực tự tin như vậy =))
pix nó mà chú ý thì nó baned ip việt như hồi xưa phài fake ip xem thằng nào lỗ
làm gì cũng phãi suy nghĩ hậu quả nhé anh bạn trẻ :binhsua104:

fake ip làm gì, nó truy tìm các group cũ va ban từ việt nam như thế được chưa, fake mà làm được gì. Nó cho đi nguyên group của các member VIỆT NAM luôn chứ, đừng ngồi đó mà fake với chả phao :))

Xem fake với hậu quả group members of VIETNAM sau khi bị remove thử hỏi xem, cái nào lỗ hơn, chắc chắn là k có group để làm thì đương nhiên là lỗ lớn rồi :))

Cho là DDOS được nó nhưng nó có biết mình DDOS để y/c nó giảm ban , tăng luơng ko? Hay là DDOS xong thì đâu lại vào đấy . Vậy thì DDOS làm gì ? Lấy sức trẻ kiếm tiền đi bạn , phí sức làm gì .

ác là do mình gõ 1 từ thôi bạn à
mình cũng bị ban cả chục group từ nhỏ đến lớn đây
đình công 2 ngày rồi cũng phải kiếm cơm
gõ 2 từ tuy giảm tốc độ nhưng nó ko hề ban nữa (ID cũ tớ gõ 1 từ và mới chuyển qua gõ 2 từ)

Tiên trách kỷ hậu trách nhân đi
ko trách , ghét thôi :m051:
tôi gõ id riêng lẻ 2 chữ cũng ban cách đây 3 ngày :m127:
h ko có hứng gõ nữa , mún phá , mún dằn mặt :m140:

Tui cũng bị banned có thể nó banned cũng vì 1 nguyên nhân nào đó, 1 group tui bị banned 1 id khi hồi gần TẾT MÌNH, 1 group bị banned cách đây gần 1 tháng, thử hỏi k phải do nguyên nhân gõ 1 chữ thì chắc phải là nguyên do #, có rất nhiều nguyên do mà pix ban chứ k phải là 1 nguyên do gõ 1 chữ không đâu.

fake ip làm gì, nó truy tìm các group cũ va ban từ việt nam như thế được chưa, fake mà làm được gì. Nó cho đi nguyên group của các member VIỆT NAM luôn chứ, đừng ngồi đó mà fake với chả phao :))

member nó đông lắm cậu ơi truy group cũ nó đâu rãnh vậy nó múa mấy đường cơ bản là chán cơm liền

Ra là bác này cũng bị ban rồi cơ ah . Lúc trước nghe nói chưa ban mà . Cơ mà cách đây 3 ngày là đình công mà , đình công bằng mồm hả cậu . Hay là lại chém :m108:

member nó đông lắm cậu ơi truy group cũ nó đâu rãnh vậy nó múa mấy đường cơ bản là chán cơm liền

đông thì vẫn tìm ra thôi, chức năng tìm kiếm dải IP của việt nam, toàn bộ group đk từ VIỆT NAM sẽ bị nó cho vào thùng rác hết thì lấy đâu ra group mà làm nữa, giống như diễn đàn mmo4vn có chức năng search vậy thôi, đông nhưng nó search IP => group nào ở IP nào thì nó biết và ban hết, làm gì được nó nào.

Ra là bác này cũng bị ban rồi cơ ah . Lúc trước nghe nói chưa ban mà . Cơ mà cách đây 3 ngày là đình công mà , đình công bằng mồm hả cậu . Hay là lại chém :m108:
h mới biết tin tức bị ban rồi ah , chậm trễ vậy . Ko biết tính ah , hôm nay chưa qua ngày thì sao có thể tính 4 ngày . Nói chuyện mà đưa tay móc mũi bạn thật mất vệ sinh , ọe

đông thì vẫn tìm ra thôi, chức năng tìm kiếm dải IP của việt nam, toàn bộ group đk từ VIỆT NAM sẽ bị nó cho vào thùng rác hết thì lấy đâu ra group mà làm nữa, giống như diễn đàn mmo4vn có chức năng search vậy thôi, đông nhưng nó search IP => group nào ở IP nào thì nó biết và ban hết, làm gì được nó nào.

thấy nguy hiểm không ,anh em không nên manh động :binhsua121:

Hix, đề nghị mấy bạn chỉ vote & nêu lý do hoặc suy nghĩ của mình về TÌNH HÌNH CỦA PIX HIỆN TAI, chứ mình ko cần SUY NGHĨ CỦA CÁC BẠN VỀ MÌNH HOẶC NGƯỜI KHÁC:)

Chủ thớt nên tiếp thu ý kiến anh em đi. Làm một việc mà có hai kô có lợi, mà còn hại nhiều người khác nữa thì có nên làm hay k?

Ăn nói mà không biết nghĩ hả bạn... banned cách đây 3 ngày người ta mới không gõ nữa... là cách đây 3 ngày đó... biết tiếng Việt hok vậy... hay là chưa đi học mẫu giáo nên hok biết số 3 nó viết sao... :binhsua104:

@ toannq : Ah mà những người tham gia đình công đều mang khí phách nghĩa hiệp , ko chơi trò nhỏ mọn như bạn đâu nên đừng có buông lời bới móc , khinh cho bạn đấy

Chủ thớt đã bảo là phá trog thời gian ngắn
KO ẢNH HƯỞNG GÌ đến mấy lũ ích kỷ thích clone nick đâu :))
VOTE 1 phiếu

VOTE 1 phiếu

Hoo hoooooooooooooo cứ thử đi... good lucky, toàn bộ anh chị em ta sắp đi vào thùng rác của thằng pix roài haha... :binhsua113: Từng em cứ lọt vào thùng rác thằng pix nhà ta đi nhé :binhsua121:

Ừ, MẤY BÁC CỨ SUY NGHĨ NÔNG CẠN, KHI RÚT LẠI HÀNH ĐỘNG THÌ ĐÃ MUỘN RỒI, CHÚC ANH CHỊ EM NHÀ TA MAU BỊ PIX NÓ CHO VÀO BLACKLIST + BAN GROUP HÀNG LOẠT TỪ VIỆT NAM :binhsua115:

Last edited by a moderator:
@ toannq : Ah mà những người tham gia đình công đều mang khí phách nghĩa hiệp , ko chơi trò nhỏ mọn như bạn đâu nên đừng có buông lời bới móc , khinh cho bạn đấy
Bác lucky cho em hỏi được không.
Em rất nể bác vì thấy bác đóng góp nhiều, thấy chuyện bất bình thì lên tiếng liền.
Nhưng sao bác ủng hộ chuyện này, trong khi trong thâm tâm bác hiểu là không có lợi ? Biết đâu pic sau này tốt hơn lên mà vì ta phá hoại lại còn tệ hơn cũ. Suy cho cùng thì anh em cũng kiếm cơm thôi. Làm chuyện không có lợi cho số đông thì có đáng với những gì bác đã xây dựng lâu nay k?

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

VOTE 1 phiếu

Bác giàu rồi thì để người khác kiếm cơm, qua chuyện này ai ích kỉ thì biết thôi

Oát Đờ Lợn :m040: đây nà 4rum mmo xuất hiện UG Professor ở đâu đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video