Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
Chân dài thôi đi ngủ

bn cho mình cái web đi

Bạn vào đăng ký ở 2 website pixandprofit.com hoặc pixtyper.com, sau đó đăng nhập vào mà gõ thôi. Pix còn 02 website nữa: pixprofit.com và standalone.entrymania.com. Bạn thích vào gõ web nào cũng được, nếu thấy chậm thì chuyển sang web khác mà làm.

Mình cũng newbie, tự mày mò, tìm tòi trên mạng, diễn đàn để có kinh nghiệm.

Bạn vào Google tham khảo các trang web gõ captcha tại VN để hiểu rõ cách làm Pix nhé, nhiều chi tiết mình không tả hết được.

Chúc thành công!

70id full sp nhe bà con
soft đã trở lại

lam cái ảnh cho xinh động

thật sự là mình speed 30-40 kể cả chân dài ,mà gõ 10 web nó đơ vãi chưởng ra ,ai cho mượn group load soft full speed mình trả 0.5$ 1 ngày với :(
ai giup đc pm yahô:yEum0tThjenthan_angel_9a
hop tac lau dai nhe :D

soft load ngon đc rồi hả các bác

pro nào cho e xin tool scan ssh vs ah

Có mấy cái acc treo cả nửa tiếng mà nó không ra code là sao nhỉ?

Ố la la kỳ này pix cho rút qua Perfect Money, anh em nên chuyển cổng thanh toán sang Perfect Money lãi được mấy trăm/$ :rolleyes:

Quá nhọ, không biết pix bữa nay làm sao nữa! Mình làm có 8 ID trên web, lỗi rất ít, mà kok hiểu vì sao banned cả group 107 ID. Mọi người có ai bị tình trạng này chưa ạ? :((, thế là bay 1tr2 của em, group mới mua 1tr, làm được 200k cũng trừ hết :((((((((

Quá nhọ, không biết pix bữa nay làm sao nữa! Mình làm có 8 ID trên web, lỗi rất ít, mà kok hiểu vì sao banned cả group 107 ID. Mọi người có ai bị tình trạng này chưa ạ? :((, thế là bay 1tr2 của em, group mới mua 1tr, làm được 200k cũng trừ hết :((((((((
cái này chỉ có cheat mới dính thôi nha chứ thường band chí band id lẻ thôi như , VD như là gõ 1 chữ =)) wa nhiều , summit wa lâu ngày lức server nó đang lỗi or mạng wa chậm thì no cũng tinh là cheat

đã reset chưa mọi người.mình gõ đủ min lâu rồi mà quên h mới ấn pay :(

cái này chỉ có cheat mới dính thôi nha chứ thường band chí band id lẻ thôi như , VD như là gõ 1 chữ =)) wa nhiều , summit wa lâu ngày lức server nó đang lỗi or mạng wa chậm thì no cũng tinh là cheat
ông đang làm hả.nhanh k :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week