Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,406
MR
6.314
.... Nhà mới ngôi nhà mơ ước khai mở vào ngày đặc biệt 10/11 .... !!!:)

Topic này là nơi để các thành viên làm dự án Captcha PIX cập nhật hình hình load nhanh chậm của pix để các member khác vào theo dõi để log số lượng ids cho phù hơp....

@@@@ :mad:Tình hình mới nhất hiên nay là PIX load cực kì chậm, nó chậm như là sáng chủ nhật và sáng thứ chậm như thế nào thì bậy giờ từ sáng thứ 3 -thứ 7 nó đều chậm như 2 ngày cuối tuần, thi thoảng có "bão rất nhẹ nhưng rồi tan rất nhanh " ....:(

Hy vọng sang tuần này PIX sẽ trở lại load tốt như cũ vào đêm T3-T7 ,,,hy vọng.....:rolleyes:

Vậy nên, các thành viên tham gia update ở đây chú ý kỹ rules rằng::cool:
+Ko spam
+Ko nhận họ hàng,ko hàn huyên tâm sự than ngắn , kêu khổ ,chia vui sẻ bùi trong trong topic này
+ko khoe khoang ( post số lượng code gõ được, tốc độ gõ)
+ko bàn luận về cách gõ ,cheat ,ko hướng dẫn chỉ bảo cách gõ trong topic này ( mở topic hướng dẫn ở ngoài thì hoan nghênh lắm )

.....
Nay thông báo để các member tham gia dc rõ, vi phạm rules tùy mức nặng nhé mà BQT xử lí ko cần nhắc nhở trước !:mad:

ăn đc quả bão 15p của pix mà sung sướng vl :D

Các bác này nhanh tay thật làm pix 4 năm nay mà ko bóc tem được cái nào hết! Vậy lần này mod cho nằm mặt tiền lấy hên cái he :D

65id=17sp

cho em bóc tem với! :cool: nay em ko làm! vào bóc tem xong đi ra~!

90id - 15sp !!

90id - 10sp !!

90id - 10 sp !!

max rùa như đẩy xe rùa:D

87id - 10 sp !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364