Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
15id speed 20

moi người thử test cái này phát ko cần add proxy nnhưn vẫn làm dc 2 trinh duyệt work place xong bạn dùng tổ hợp phím shift + enter nó sẽ rá cái nữa vẫn load như thường nha , chỉ là test thôi nha mói phát hiện

moi người thử test cái này phát ko cần add proxy nnhưn vẫn làm dc 2 trinh duyệt work place xong bạn dùng tổ hợp phím shift + enter nó sẽ rá cái nữa vẫn load như thường nha , chỉ là test thôi nha mói phát hiện
các cậu cứ làm với cái web đi,test gi thì test mỗi người đều biết mình sẽ làm gì

15id_speed 25 nhanh chậm thất thường

có dc dâu bác,
1ID là đủ chơi rồi hehe

các cậu cứ làm với cái web đi,test gi thì test mỗi người đều biết mình sẽ làm gì

15id_speed 25 nhanh chậm thất thường
:oops: bạn phán cứ như đúng rồi . k có người test hộ . k có người share cho bạn thì bạn biết chắc. :rolleyes: chẳng phải có lúc bạn thấy người ta ít id hơn speed lại cao hơn lúc đó chẳng sồn sồn lên còn gì ;)

ủa chỉ có sv4 mới log được bằng proxy để làm à các bạn,các sv khác mình ko vào được.

hô hô hô,đã thông suốt đến não,tạm biệt các thánh em đi ngủ sáng maii dậy làm. 2 ID full sờ bít nhé :D

:oops: bạn phán cứ như đúng rồi . k có người test hộ . k có người share cho bạn thì bạn biết chắc. :rolleyes: chẳng phải có lúc bạn thấy người ta ít id hơn speed lại cao hơn lúc đó chẳng sồn sồn lên còn gì ;)
1.mình ko thành kiến với người test
2.mình ko cần biết cái share cho bạn là cái gì vì mình ko cần
3.câu cuối đừng như đi guốc trong bụng ngta thế bạn bạn là thần tiên chắc

2h40': 45 id full speed

tren wweb thôi load rồi thì phải, lúc trước load ngon thế, giờ mãi đc 1 cái

PIX mà cứ load tren web ngon như lúc trước cả ngày, thì em để nghị giải tán soft, cùng với top này.

1 số pro bị giảm thu nhập, nhưng giúp mọi người có cần câu cơm lâu dài.

gọi là chia sẻ vif cộng đồng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back