Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
tình hình sao rồi mấy bác,mới đi làm về mà pix có biến gì dữ dội vậy, nghe nói có tut tiếc gì đấy mà em chưa hiểu

Đang bão nhé.

Nói thật nếu dựa vào cái theard tut ga_offer là cùng dùng proxy ko dc dùng ssh. Mà làm 3-4 id => làm trên soft. Nếu soft XD là soft proxy có phiên bản bug hình lên.Nếu ko phải thì có lẽ soft xiao hay asian vì 2 soft đó chủ yếu dùng proxy.
Các bác nào có soft các thằng đó test thử cho ý kiến nào
Mà từ lúc công bố ra chưa thấy 1 cái hình nào xác thực cả=> dễ bị troll lắm
Cứ ngồi đó mà troll, người ta đang cap ầm ầm kìa, đó là lý do cả tuần nay tui chẳng giám update, speed chênh lệch quá update sợ ăn gạch

31id speed 10, à mấy bác mua tút giờ đâu làm trên soft nữa đâu mà bik speed bao nhiêu cập nhật tình hình

tình hình là mình log vào không nổi, rất lâu. ngủ quên giờ mới dậy log lộn vào sv3 đứng im luôn

chưa reset nữa

chắc tut là gõ trên web chắc @triettran "fine nát là do một lũ vừa ngu lại vừa tham!" hog nát đâu cậu ,cậu log list proxy cũ ý, list tạo mới là connect với time out protocol liên tục, mình có cái list cũ đời nào tới giờ xài hoài trâu bò lắm:D

Last edited:
vẫn blocked:(

mình thì hog biết gì :D như mọi ngày thôi

thực sự không cần mua TUT gì hết. Cũng như lúc sáng tôi đã nói software có thể bị lỗi mà ko thể fix được. Lúc sáng tôi làm 1IP chính trên web vừa load nhanh vừa ko bị block timeout hay gì cả.Cứ làm theo như lúc mới ra nghề gõ captcha chưa có phần mềm còn ai có Proxy thì cứ việc add vào các trình duyệt khác mỗi trình duyệt sử dụng 1 Proxy r sử dụng auto enter chuyển tab vậy là xong.

thực sự không cần mua TUT gì hết. Cũng như lúc sáng tôi đã nói software có thể bị lỗi mà ko thể fix được. Lúc sáng tôi làm 1IP chính trên web vừa load nhanh vừa ko bị block timeout hay gì cả.Cứ làm theo như lúc mới ra nghề gõ captcha chưa có phần mềm còn ai có Proxy thì cứ việc add vào các trình duyệt khác mỗi trình duyệt sử dụng 1 Proxy r sử dụng auto enter chuyển tab vậy là xong.
để mình thử

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week