Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
có thể có người lúc 11h 45 trưa nay đã đọc comment của tôi r tự suy nghĩ ra r đi rao bán TUT kiếm lợi cho bản thân.
á đìu tí nữa thì dính 10 washington

7id _full speed

thực sự lúc này mình ko có tiền mua proxy để làm nhưng cũng hk hèn tới mức đi bán TUT
thank bac, giờ 1ID cũng đủ chiến :d

mình nghĩ ko phải bug của pix đâu. Vì lúc nó tăng rate lên 1$ tất cả các acc và ko còn bonus 10% group nữa thì có lẽ nó biết ai cũng làm soft và ref nhiều acc nên nó bỏ chế độ bonus 10% group để khuyến khích làm trên web nhiều hơn là làm soft

mình nghĩ ko phải bug của pix đâu. Vì lúc nó tăng rate lên 1$ tất cả các acc và ko còn bonus 10% group nữa thì có lẽ nó biết ai cũng làm soft và ref nhiều acc nên nó bỏ chế độ bonus 10% group để khuyến khích làm trên web nhiều hơn là làm soft
ukm thế thì quá tốt,nếu ban ngày mà load tốt được thì sướng rồi thoát khỏi cảnh làm đêm cực khổ không được ngủ.cảm ơn bạn nhé. :D

há há nhiều khi là bug của pix ko chừng,hốt xác nó đi ko mai nó lại fix.:D
nó trả code xuống mình gõ chứ bug j mà bug

Rồi, okie, cảm ơn các bạn đã tìm ra, đã chi sẽ và chưa chia sẻ, nhưng có thể lập topic rrêng về chuyện TUT tiếc gì đó và để cho topic này yên được ko ???

sao bên mình log trên web nó vẫn loading @@
vừa test thử 1 acc trên ip chính thấy load ngon
delay 2-3s nếu log 3 acc trên 3 trình duyệt thì ok
còn ban ngày ntn thì chịu mai mới test đc

2 trinh duyệt là gõ gãy tay nhé,thực sư ko tin nỗi lại có người lợi dụng bán với giá 10$ cơ đấy.:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week