PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

mấy bác cho em hỏi chút là pix gõ có fân biệt hoa thường ko vậy,đang gõ wen qlink jờ muốn chuyển wa pix mà ko biết ntn??? :binhsua163:

mấy bro cho hỏi gõ pix có phân biệt hoa vs thương ko ak, mà với tính hình load thế này thì bao giờ mới đủ 3$ để lập group đấy:binhsua146:

mấy bác cho em hỏi chút là pix gõ có fân biệt hoa thường ko vậy,đang gõ wen qlink jờ muốn chuyển wa pix mà ko biết ntn??? :binhsua163:

Phân biệt hoa thường bạn nhé!

- - - Updated - - -

mấy bro cho hỏi gõ pix có phân biệt hoa vs thương ko ak, mà với tính hình load thế này thì bao giờ mới đủ 3$ để lập group đấy:binhsua146:

Tùy vào máy chủ của pix load nhanh chậm. Bạn chịu khó cày giấc 22h đến 4h sáng ( pix load nhanh, 5 - 7 ngày tùy từng người ) .

sao bây giờ pix load thất thường quá, qua nay bị đá văng ra ngoài không

tui cung chua tien nua

MÌnh có 2 group, tối qua đến giờ nó mới pay 1 group (mới tạo), còn group còn lại (cái này lâu đời rồi) vẫn chưa pay mặc dù trên web đã báo là pay rồi, vậy là sao vậy? Hay nó hết tiền nên chưa pay.

tui muốn chơi pix mà không biết dùng soft nào nữa anh em tư vấn hộ cái thank

các bác cho em hỏi là chơi pix thì nên dùng soft nào và lấy proxy ở đâu, em lấy proxy trong hidemyass.com toàn die k à. thank các bác

các bác cho em hỏi là chơi pix thì nên dùng soft nào và lấy proxy ở đâu, em lấy proxy trong hidemyass.com toàn die k à. thank các bác
Dùng Soft bác Xuanduc987. còn proxy thì zô freeproxylists.net mà xài nhá. Free lọc cổng và tốc độ ra mà xài.

- - - Updated - - -

5Z vẫn chưa về ví ........... :binhsua10:
từ từ rùi cũng zề thôi. 10h pay xong ngày sau mới có trong ví:binhsua12:

tiền đã về rồi nhé bà con lon ton :binhsua07:

mọi người cho mình hỏi, hôm qua mình bị delay z chưa về, hôm nay reset thì nó chỉ trả tiền hôm nay thôi, còn ngày hôm qua vẫn chưa pay nữa, như vậy có bị mất k mọi người? có ai bị tình trạng như vậy chưa? :binhsua10:

mình đăng kí nick mới mà quên dùng invi để join group của mình. sau khi đăng kí nick xong rùi, mình mới join

giờ nó ghi là 4-user fixed $0.5-$1.0 <~~ vậy nghĩa là rate theo pri, hay là 1000 code đầu vẫn 0.5 vậy các bạn

mình đăng kí nick mới mà quên dùng invi để join group của mình. sau khi đăng kí nick xong rùi, mình mới join

giờ nó ghi là 4-user fixed $0.5-$1.0 <~~ vậy nghĩa là rate theo pri, hay là 1000 code đầu vẫn 0.5 vậy các bạn
nếu nó ghi như vậy thì có nghĩa là rate tính theo pri, nếu bạn quên dùng invite thì đăng ký xong có thể dùng invite để join group.

Cái mục tuyển làm mem pix đâu mất rồi :binhsua45:

nếu nó ghi như vậy thì có nghĩa là rate tính theo pri, nếu bạn quên dùng invite thì đăng ký xong có thể dùng invite để join group.

1k code đầu 0,5 nhá, mình từng bị như này rôi,

CHo minh hoỉ xí. invi code của pix tạo cách răng. vs lại khi mình tạo group thì ms cần invi hay là lập tk xong là phải dùng rùi. newbie của pix. nên mong dk chỉ dẫn

mua proxy xin o dau vay may pro,uy tin nha

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom