PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Các pro cho mình hỏi là bao nhiêu $ thì được cộng invi. Mình mua G có 116 invi, giờ gõ lên tới 80$ rồi mà vẫn chưa thấy được cộng thêm invi nào cả.

Các pro cho mình hỏi là bao nhiêu $ thì được cộng invi. Mình mua G có 116 invi, giờ gõ lên tới 80$ rồi mà vẫn chưa thấy được cộng thêm invi nào cả.

có công thức sẵn đấy! cứ nhìn vào rùi tự chia, nhân ... là ra ... [thường thì khi tính ra rùi thì gõ thêm khoảng 1-2$ mới thấy số invi dc cho thêm]

bạn lấy tổng số (ID+invi chưa reg)*3 - Tổng $ pay về ví, nếu =0 thì bắt đầu có thêm invi, <0 thì cần thêm $.

Sao mình forgot mật khẩu cả 3 server mà pix ko gửi mail về nhỉ ?

bạn lấy tổng số (ID+invi chưa reg)*3 - Tổng $ pay về ví, nếu =0 thì bắt đầu có thêm invi, <0 thì cần thêm $.

Sao mình forgot mật khẩu cả 3 server mà pix ko gửi mail về nhỉ ?
Mình tính mà vẫn không ra bạn ah.

...................................

mình mới tham gia gõ pix. Cho mình hỏi gõ pix bằng soft Bubu có được không? Có bạn nào cũng dùng bubu cho mình hỏi sao hôm nay mình down bubu cho pix, đăng kí rồi sao nó vẫn báo lỗi đăng nhập, ko sử dụng được?

mình mới tham gia gõ pix. Cho mình hỏi gõ pix bằng soft Bubu có được không? Có bạn nào cũng dùng bubu cho mình hỏi sao hôm nay mình down bubu cho pix, đăng kí rồi sao nó vẫn báo lỗi đăng nhập, ko sử dụng được?

Bubu hiện tại không hỗ trợ đăng ký mới, chỉ các acc cũ mới dùng được :)

Có bác có kinh nghiệm xuống pri 0 pri 1 inbox sơ sơ với . mình làm đúng 95% mà vẫn pri 3 :( thanks bác nào chia sẻ nhé :D

lấy số (Issued x 3)- Tổng $ đã pay về ví, nếu = 0 là thêm $1 có thêm 10invi, <0 thì phải cap thêm
Theo như công thức của bạn và mình đã làm theo nhưng vẫn không ra.
(116*3)- 95.7307 =

Có bác có kinh nghiệm xuống pri 0 pri 1 inbox sơ sơ với . mình làm đúng 95% mà vẫn pri 3 :( thanks bác nào chia sẻ nhé :D
Hình như pix có thể hiện làm đúng 95% hả cậu .

Gõ chính xác & số lượng nhiều sẽ xuống, nếu chưa xuống gõ chính xác & nhiều sẽ xuống

Số $ pay về ví trong phần : Statistics, chứ ko phải 95.7307 của bạn là trong phần Groups rồi :)
Bạn cho mình xin cái yahoo với, mình hỏi chút việc.
YH mình: mega0139

Tại mình vẫn không tính được. Hix.

InvitationUsed
Total invitationsUnused: 0
Used: 112
Dismissed: 4
Issued: 116

Tổng tiền pay về ví: 269$
Bạn tính giúp mình nhé.

Last edited:

Announcements

Forum statistics