PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Hic ai cập nhập tình hình với, toàn ngồi tính invi ko ah
Đây đâu phải là topic cập nhật tình hình đâu nhỉ? Xem lại tiêu đề nhé.

Các bác cho em hỏi, khi vào group thì pri sẽ được tính như thế nào, tính theo pri của acc chủ hay pri của acc con.

Các bác cho em hỏi, khi vào group thì pri sẽ được tính như thế nào, tính theo pri của acc chủ hay pri của acc con.

Bạn gõ acc nào thì tính pri theo acc đó. Sao chưa thấy admin tích hợp bộ gõ TV nhỉ ?

ko bik thằng pix nó định làm j nữa 2 tuần này tuần nào cũng rất chậm . chắc do ks nhiều wa' mấy dự án kia bây h nát hết rồi pix mà nên hạn chế acc clone lại tình hình sẽ cải thiện . nhớ lúc tháng 2 thì buổi sáng tầm 5ID gõ mõi tay bây h buỗi sáng add >40 rồi.

ko bik thằng pix nó định làm j nữa 2 tuần này tuần nào cũng rất chậm . chắc do ks nhiều wa' mấy dự án kia bây h nát hết rồi pix mà nên hạn chế acc clone lại tình hình sẽ cải thiện . nhớ lúc tháng 2 thì buổi sáng tầm 5ID gõ mõi tay bây h buỗi sáng add >40 rồi.
do nhiều người gõ thôi bạn ,bây giờ anh em thất nghiệp cũng nhiều nhìn đi nhìn lại thì pix vẫn là ngon nhất. luc sáng xem tình hình cập nhật của bác levummo mà phát hoảng 100id có sp 32

cạp dạo này code như bác sỹ, gõ cũng thấy nản :(

lỡ bấm payout 1id . không biết số tiền đi đâu mất.

giới hạn típ ~~ nhưng nếu giới hạn mà ~10ID speed 20-25 trở lên thì cũg rất tốt mà T__T hơi tốn tiền tý thui ~

nó giới hạn như thế này cũng dc mà suy cho cùng thì nếu rộng rãi quá chẳng hạn 3id thì nếu sp thấp thì chẵng ngại j mà ko add thêm cả đối với người sài proxy free thì 50>60 rất ít người làm dc vì rất dễ die còn đối với người mua thì 50id là bộn tiền trong 1 tháng đấy . nếu tuần sau mà chậm thì sẽ rất căng thẳng đây . tốn thêm chi phí proxy private.

private proxy o dau tot ma re vay?

Có ai biết cách làm sao biết proxy này block hay không block không

dự định mua cái group về solo, mà nghĩ cái cảnh mỗi lần làm phải tìm proxy, thêm proxy mệt quá, waste time!
Mà cái này làm theo pri , làm gì có rate như mấy thằng kolo, qlink... mà giảm

các bác cho e hỏi ngu chút! e sài XD nhưng chủ G thì yêu cầu ko thấy ghi dontsee, ko biết ghi donknow. Nhưng 1 số bạn ở đây lại kêu nhấn ESC là ko tính sai, nó bỏ qua cái code đó! ko biết như thế nào?

các bác cho e hỏi ngu chút! e sài XD nhưng chủ G thì yêu cầu ko thấy ghi dontsee, ko biết ghi donknow. Nhưng 1 số bạn ở đây lại kêu nhấn ESC là ko tính sai, nó bỏ qua cái code đó! ko biết như thế nào?
Lý do là soft XD hiện nay khi bấm ESC sẽ tự động submit mặc định 3 từ là : error, dontsee, blank ví như câu hỏi nhảm mà bạn gõ esc thì có khả năng soft submit là blank(trống rỗng) như vậy hơi bất cập, và thực tế mình test id mới thấy submit như vậy Pix nó vẫn tính tỉ lệ sai trong đó, nên mình mới đưa ra quy định như vậy đó "katranpro" và nếu kỹ hơn nữa bạn nên gõ Dont see hoặc Dont know, và có thể dùng chức năng gõ tắt trong unikey để gõ rất nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom