PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

du 285$ roi ma chưa nhận đc IN là sao vậy mọi người,
Tổng số mã mời đã nhận là 95

290 rồi mà vẫn chưa đc thêm IN la sao vậy mọi nguoi nhỉ. Có phải pix bị lagI IN ko

du 285$ roi ma chưa nhận đc IN là sao vậy mọi người,
Tổng số mã mời đã nhận là 95
290 rồi mà vẫn chưa đc thêm IN la sao vậy mọi nguoi nhỉ. Có phải pix bị lagI IN ko

bạn copy phần ivitations của group post lên đây mình xem nào

Theo mình tính kể từ lần nhận đầu tiên là 15$/10 Invi các lần nhận tiếp theo là 30$/10 Invi ( bạn hiện tại có 300$ thì Đúng con số 90 Invi rồi nhé bạn :) nên bạn đừng thắc mắc .

Theo mình tính kể từ lần nhận đầu tiên là 15$/10 Invi các lần nhận tiếp theo là 30$/10 Invi ( bạn hiện tại có 300$ thì Đúng con số 90 Invi rồi nhé bạn :) nên bạn đừng thắc mắc .
Cái này mình biết, Lẫn trước là 255$ mình nhận đc 10 IN, lần này là 285, nhưng đâu có nhận đc.
Theo cách tính thì là 290/95/3*10 thi cung đc rôi chứ

Invitation
Used
Total invitations
Unused: 0
Used: 75
Dismissed: 20
Issued: 95

Cái này mình biết, Lẫn trước là 255$ mình nhận đc 10 IN, lần này là 285, nhưng đâu có nhận đc.

Trong groups của bạn có bao nhiêu acc bị ban thì phải trừ số tiền bị ban đi rồi tính nha.

Trong groups của bạn có bao nhiêu acc bị ban thì phải trừ số tiền bị ban đi rồi tính nha.
mình trừ rồi bạn nhá. mình ban tất cả 3 ID thôi, đã trừ đi 9 $.

Invitation
Used
Total invitations
Unused: 0
Used: 75
Dismissed: 20
Issued: 95
mà cứ từ từ sẽ nhận đc thôi , pix tính = auto ko ăn gian đâu :)

Không còn số 10 nữa đâu mà X :D
chỉ còn có nhiêu đây thôi: number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )

Không còn số 10 nữa đâu mà X :D
chỉ còn có nhiêu đây thôi: number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 )
là sao bạn. đợt trước 255 là đc thêm 10 IN. đợt này là 285, vậy mà lên 295 rồ vẫn ko đc là sao vậy nhỉ

Last edited:
Có nghĩa là bạn cần phải cạp đến 2850$ thì mới có thêm 10 invi nữa :cool:
chém nhau ah. chắc pix đang lag thôi

Hãy tin vào sự thật phủ phàng này đi. Hồi sáng vào thì bình thường còn có thể mở thêm 16 invi giờ vào thì vầy :D

Hãy tin vào sự thật phủ phàng này đi. Hồi sáng vào thì bình thường còn có thể mở thêm 16 invi giờ vào thì vầy :D
từ tối wa rùi bạn ợ T________T

mà chắc lỗi tý thui ~ _ __||

ko x10 chắc toi quá T_T

Sự thật hả mọi người, vào bằng TV vẫn thấy BT mà

Em mới mò vào topphix này đọc thấy hay hay cho em hỏi ty
Cái này mới chơi phải bõ ra ntn và bao lâu thi thu lại vốn ?

em newber cho em hỏi ngu tý.
trong grup em lỡ bấm payout 1 acc con số tiền về 00
vậy sô tiền đó đi đâu có bị mất không mấy a

em newber cho em hỏi ngu tý.
trong grup em lỡ bấm payout 1 acc con số tiền về 00
vậy sô tiền đó đi đâu có bị mất không mấy a
ko ảnh hưởng bạn nhá, cái đó dùng đẻ cho nhưng ai tuyển mem dùng, ngày nào mình chả payout,

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back