PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

các bác cho hỏi, sao em dùng soft bubu chỉ gõ đc 3 id nhỉ, mấy id khác dùng proxy đầy đủ nhưng lúc bắt đầu làm là lỗi kết nối. mới quay lại captcha mong các bác giúp đỡ

cho mình hỏi là dạo này hễ mình gõ là bị ban trong khi mình vẫn gõ binh thường, khi view xem lại acc bị ban thì thấy có những code mình vẫn gõ mà nó hiện trống, nên nó ban, vậy tình hình là do proxy hay là sao vậy mọi người? mấy ngày nay cứ gõ được chút là bị ăn ban :binhsua80:

cho mình hỏi là dạo này hễ mình gõ là bị ban trong khi mình vẫn gõ binh thường, khi view xem lại acc bị ban thì thấy có những code mình vẫn gõ mà nó hiện trống, nên nó ban, vậy tình hình là do proxy hay là sao vậy mọi người? mấy ngày nay cứ gõ được chút là bị ăn ban :binhsua80:

Do proxy chết rồi đó bác ơi :(

các bác cho hỏi : -làm thế nào để tăng tốc độ gõ ạ,em cạp hơn tuần rồi mà cứ lẹt đẹt sp 13 14
:- có topic nào hướng dẫn về các mẫu code trong pix ko?em đọc mấy bài hướng dẫn cũng có nhưng chỉ vài mẫu cơ bản thôi, với cả cho em hỏi trên pix thì dấu "-" và "_" thì thay bằng dấu cách hay gõ nối chữ thứ 2 vào đấy ạ?

các bác cho hỏi : -làm thế nào để tăng tốc độ gõ ạ,em cạp hơn tuần rồi mà cứ lẹt đẹt sp 13 14
:- có topic nào hướng dẫn về các mẫu code trong pix ko?em đọc mấy bài hướng dẫn cũng có nhưng chỉ vài mẫu cơ bản thôi, với cả cho em hỏi trên pix thì dấu "-" và "_" thì thay bằng dấu cách hay gõ nối chữ thứ 2 vào đấy ạ?

cái dấu "-" "_" là ký tự đặc biệt mà, pix hok cần gõ ký tự đặc biệt

còn tăng speed thì log nhìu acc vào vs lại tuỳ thuộc vào load + bạn gõ ntn nữa ~

Tối qua reset có bạn nào nhận được tiền chưa vậy?Mình dùng paypal để thanh toán chờ hoài mà chưa nhận dc,log vào tk thì lịch sử thanh toán đã có.

Tối qua reset có bạn nào nhận được tiền chưa vậy?Mình dùng paypal để thanh toán chờ hoài mà chưa nhận dc,log vào tk thì lịch sử thanh toán đã có.

$ hôm qua đã về WMZ rồi bác ạ :)

các bác cho em hỏi cái
mấy thánh giải dùm em 4 cái hình này với

hình 1 với hình 2 cái gạch thẳng đứng là chữ L hay l viết thường hay I hay i thế @@
hình 3 có cách gạch màu đỏ giữa 2 chữ thì viết liền hay cách ra
hình 4 chữ w có viết hoa ko hay chỉ viết thường

cảm ơn các thánh vô cùng :binhsua50:

sao không dùng WMZ cho lành bác?

Chắc bác ấy định thanh toán về PP rồi with về thẻ Việt Nam 1 lần cho tiện :)

Lâu lắm rồi không vào box capt các bác cho em hỏi giờ IP chính log đc bao nhiêu ID/ip, proxy log đc bao nhiêu ID/IP. Giờ còn khung giờ vàng, *** mèo như trước nữa không

Lâu lắm rồi không vào box capt các bác cho em hỏi giờ IP chính log đc bao nhiêu ID/ip, proxy log đc bao nhiêu ID/IP. Giờ còn khung giờ vàng, *** mèo như trước nữa không

IP chính log 3ID trở xuống bác ạ. Còn khung giờ vàng bác à. *** mèo thỉnh thoảng bác nhé :)

cho mình hỏi là tại sao đã add mới add thêm 3 ID của thằng bạn vào group mà nó vẫn báo tình trạng 3 ID đấy là user fixed . Các ID trước của mình mình add vào chả để ý là nó là tình trạng gì, nhưng hiện tại thì toàn bộ đã là user variable. chỉ có 3 ID kia bị, hay là tại mới vào group chưa gõ mấy nên chưa chuyển sang user variable.
[FONT=Verdana, Tahoma, Arial, sans-serif]Thanks[/FONT]

ko hiểu các bác thế nào, chứ em ko biết chọn PĨ hay Qlink cho ngon lành đây, off quá

Mỗi cái có ưu và nhược khác nhau bác ạ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,451
172,542
Latest member
timthosuaxe

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back