PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Công thức: number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
- Tiền bạn đang có: 59+9 = 68$ (làm tròn)
- Tổng invite đang có: 27
Vậy chi bạn phải gõ thêm 13$ nửa, vậy tổng tiền = 13+68 = 81$
+ Thế vào công thức, ta có: number of invitations = (81/27/3)*10 => number of invitations = 10
Tối thiểu để mở thêm invite là 10. Nên chỉ cần gõ thêm 13$ nửa là sẽ mở thêm 1 lần 10 invite. Tức là issued = 37

p/s:
- Dismissed và used là bao nhiêu ko có liên quan tới công thức, công thức chỉ tính số ISSUED mà thôi.
- Tiếp theo, để issued = 47 thì income của bạn khi này là: 222$.
Cảm ơn chị myhuyen nhìu:binhsua17:

tạo group pix, tạo 5 acc con k gõ, hôm wa pri 4 cả 5 con, giờ vô có 2 con pri 3 @_@

Gõ vài trăm lại tăng pri bạn à :binhsua10:

Phần mềm captchapo hiện trạng thái Blocked nghĩa là gì vậy các bác?:binhsua11:

cho mình hỏi là mình muốn tạo 1 group pix mới, mình đã gõ đủ 3$ nhưng mình đã bấm order payment, tiền đã về nhưng cái đó không phải là group, vậy mình phải gõ đủ 3$ và bấm vào star new group phải không, vậy thì có mất 3$ đó không

cho mình hỏi là mình muốn tạo 1 group pix mới, mình đã gõ đủ 3$ nhưng mình đã bấm order payment, tiền đã về nhưng cái đó không phải là group, vậy mình phải gõ đủ 3$ và bấm vào star new group phải không, vậy thì có mất 3$ đó không

Bác bấm "Star new group" tạo group thì sever nó trừ của bác 3$ trong Balance.

Bác bấm "Star new group" tạo group thì sever nó trừ của bác 3$ trong Balance.

sax vậy mất 3$ hả, chán thế vậy thôi cho tiền nó về thẳng, có 2 cái group rồi muốn làm thêm 1 cái thứ 3 nữa, mà như vậy thì thôi

ko biết bà con nghĩ thế nào chứ theo tôi thì code bs là thằng Pix nó tự tạo ra nhằm giảm pri, ban để giảm tiền trả cho mem, nhiều khi lúc đó nó chưa kịp lấy nguồn code, hay chưa có $ nên nó cho ra mớ bs cho bà con đánh chơi rồi kiếm cớ giảm pri hay ban. :binhsua39:

Vì vốn dĩ captcha nó ra dù khó đến đâu thì nó vẫn muốn ng dùng nhập để có gì đăng ký hay đăng nhập vào site, còn code bs ko thấy dc thì làm sao vào site, mấy thằng site nó đâu muốn mem nó ko vào dc.

Mấy bác cho em hỏi, ví dụ em làm được 5$ sau đó click Payment, sau đó làm tiếp 3$ nữa thì khi pay pix nó sẽ pay 5$ hay 8$ ạ :D

Mấy bác cho em hỏi, ví dụ em làm được 5$ sau đó click Payment, sau đó làm tiếp 3$ nữa thì khi pay pix nó sẽ pay 5$ hay 8$ ạ :D
Nếu bạn click Payment trc khoảng 9-10pm, và số tiền dc làm thêm 3$ đó hoàn thành trc 9-10pm đó [giờ nó reset] thì sẽ pay 8$ ~

Các bạn cho mình hỏi,khi làm việc trên phần mềm CaptchaPro thì Pause lại khoảng 30 phút, sau đó làm lại liệu có sao không?
Thanks!:binhsua03:

Các bạn cho mình hỏi,khi làm việc trên phần mềm CaptchaPro thì Pause lại khoảng 30 phút, sau đó làm lại liệu có sao không?
Thanks!:binhsua03:

pause tầm 5-10p thôi =.= ~ tầm 10-15p trở lên là die hết ~ tự động pause lun ~

Mấy bác cho em hỏi làm sao biết acc bị banned trong group vậy?
nó thông báo ở chỗ pay tiền hằng ngày là nick nào bị band và band bao nhiêu, không thì qua phần group nó bị tô đậm màu đen thì dismiss nó ra khỏi group luôn

Lần đầu tiên cầm GR các bạn cho mình hỏi reset l;à tiền ns về ví liền ah hay phải đợi bao lâu .

2013-06-30 $5.00 payment done to WebMoney Z419435922087
Như thê này là nó ay chưa vậy hôm qua đến giờ rồi mà kiểm tra chưa thấy tiền về ví

Lần đầu tiên cầm GR các bạn cho mình hỏi reset l;à tiền ns về ví liền ah hay phải đợi bao lâu .

2013-06-30 $5.00 payment done to WebMoney Z419435922087
Như thê này là nó ay chưa vậy hôm qua đến giờ rồi mà kiểm tra chưa thấy tiền về ví

Hôm qua mình Order 3$, hôm nay về rồi bác ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week