PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

sao Invi của mình đã sử dụng rồi. kiểm tra thi có danh sách ID rồi, mà Invi đấy vẫn hiện là chưa sử dụng. mình thử dùng để đăng ký thì vẫn đc,
có phải 1 IN đăng ký đc 2 lần ko Ảnh chụp màn hình_2013-06-16_124118.pngẢnh chụp màn hình_2013-06-16_124142.png

mọi người cho hỏi thế có sao không

các pro cho mình hỏi là
nếu mình có người bạn muốn gõ cùng group pix với mình, pri nhảy lung tung, thì khi tính tiền mình sẽ tính sao ạ
có phải dựa vào cột $ trước cột Payout trong group ko? cột này là tổng trung bình tiền gõ của acc đó đúng ko ạ

các pro cho mình hỏi là
nếu mình có người bạn muốn gõ cùng group pix với mình, pri nhảy lung tung, thì khi tính tiền mình sẽ tính sao ạ
có phải dựa vào cột $ trước cột Payout trong group ko? cột này là tổng trung bình tiền gõ của acc đó đúng ko ạ

đúng rồi, khi nào tính tiền thì payout cho nó reset về 0

Các bác cho mình hỏi , mình có 1ID mới tạo gõ được 3USD rồi , giờ mình tạo GR thì GR này có được nhận Bonus 10% không vậy

Các bác cho mình hỏi dạo này Pix còn cho các hình ảnh hỗn tạp nữa ko, như cái đèn giao thông ý.

Các bác cho em hỏi làm vào khoảng thời gian nào thì không tính Pri mà vẫn được 1$ / 1000 code vậy? Em thấy trang chủ nói là từ 7pm - 3am theo GMT nhưng theo giờ Việt Nam thì là mấy giờ ạ?

Các bác cho em hỏi làm vào khoảng thời gian nào thì không tính Pri mà vẫn được 1$ / 1000 code vậy? Em thấy trang chủ nói là từ 7pm - 3am theo GMT nhưng theo giờ Việt Nam thì là mấy giờ ạ?

2h đêm đến 10h sáng nhé bạn, có pro bảo là từ 1h đêm nhưng m chưa dậy được lúc đó =))

mấy bác dùng proxy gõ pix ở đâu thế. em đang dùng free mà nhanh die quá. tính mua để gõ cho có chất lượng mà không biết nguồn nào uy tín. mấy bác giúp em chỉ nguồn uy tín với

mấy bác dùng proxy gõ pix ở đâu thế. em đang dùng free mà nhanh die quá. tính mua để gõ cho có chất lượng mà không biết nguồn nào uy tín. mấy bác giúp em chỉ nguồn uy tín với
b dùng proxy free ở đâu thể?

Newbie cần giúp đỡ

Minh mới tập gõ captcha
mình ban đầu gõ riêng mỗi user được tầm 2$ sau đo mình lấy 1 user đủ lập group, và group hết id còn lại vào. Nhưng mình không thấy công tiền cũ trc kia của id cũ vào id chủ là sao vậy. ai giải thích hộ đc ko ???:binhsua18:

Minh mới tập gõ captcha
mình ban đầu gõ riêng mỗi user được tầm 2$ sau đo mình lấy 1 user đủ lập group, và group hết id còn lại vào. Nhưng mình không thấy công tiền cũ trc kia của id cũ vào id chủ là sao vậy. ai giải thích hộ đc ko ???:binhsua18:

éc, id đang có tiền, lúc join group sẽ mất hết đó bạn

Mình đang có tài khoản thẻ Visa của Vietcombank. Bây giờ mình muốn tạo tk Paypal để add Vietcom vào nhưng mình không biết tạo như thế nào để tiền được rút về đúng tk thẻ rút về Việt Nam. Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với.

Bạn nào cho mình hỏi về cái CT tính số Invite mới với
Thông số của mình như sau
Payments History=59$
Balance hiện tại =9.3221$

Issued: 27
Dismissed: 1
Vậy bạn nào cho mình hỏi muốn thêm 10,20 invite nữa thì mình pải gõ lên bn tiền
Và Nếu mình dismissed đi thì liệu có thêm invite mới nhanh hơn không
Cảm ơn!!!!

Bạn nào cho mình hỏi về cái CT tính số Invite mới với
Thông số của mình như sau
Payments History=59$
Balance hiện tại =9.3221$

Issued: 27
Dismissed: 1
Vậy bạn nào cho mình hỏi muốn thêm 10,20 invite nữa thì mình pải gõ lên bn tiền
Và Nếu mình dismissed đi thì liệu có thêm invite mới nhanh hơn không
Cảm ơn!!!!

Công thức: number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
- Tiền bạn đang có: 59+9 = 68$ (làm tròn)
- Tổng invite đang có: 27
Vậy chi bạn phải gõ thêm 13$ nửa, vậy tổng tiền = 13+68 = 81$
+ Thế vào công thức, ta có: number of invitations = (81/27/3)*10 => number of invitations = 10
Tối thiểu để mở thêm invite là 10. Nên chỉ cần gõ thêm 13$ nửa là sẽ mở thêm 1 lần 10 invite. Tức là issued = 37

p/s:
- Dismissed và used là bao nhiêu ko có liên quan tới công thức, công thức chỉ tính số ISSUED mà thôi.
- Tiếp theo, để issued = 47 thì income của bạn khi này là: 222$.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week