PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

mình thường hay giao dịch qua cổng transfer.vn nhưng hiện nay trang này vào không đc.
Có 2 trang là http://www.exchangerqd.vn/https://xchange.vn/ nhưng chưa xài lần nào, cho hỏi có an toàn và nhanh chóng không mấy bác :D

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi khung giơ vàng bắt đầu tử 12h hay 1h vậy

1h nhé bạn là chuẩn nhé bạn :D

Mọi người cho hỏi sao k change Z trong group được nữa vậy nhĩ?
Phần WMZ bị đen luôn như kiểu k thể đổi dc nữa

Mọi người cho hỏi sao k change Z trong group được nữa vậy nhĩ?
Phần WMZ bị đen luôn như kiểu k thể đổi dc nữa

cậu bấm order payment chưa, nếu bấm rồi thì đợi khi nào nó pay mới đổi được ví

các bác chỉ e lấy proxy ổn ổn với . mình gõ lúc là lỗi kết nối rồi pri cùng đó mà lên theo , mới bít cái proxy ni ai chỉ thêm t với :) thank trước :D

các bác chỉ e lấy proxy ổn ổn với . mình gõ lúc là lỗi kết nối rồi pri cùng đó mà lên theo , mới bít cái proxy ni ai chỉ thêm t với :) thank trước :D

AH là má hãy đợi đấy :m122:.vậy 3 đứa off giờ còn 2 đứa dung dăng qua đây,còn ông chuẩn men thì vẫn ở bên cố định off:anthit:
lấy proxy switcher đó má :)

Mình hướng dẫn thằng bạn mới vào cạp, có 1 số thông tin mình vẫn còn mù mờ ai giúp mình với có thưởng là 1 thank :D
1. Acc không invi muốn tạo group mất 3$ đúng ko?
2. Acc trên sau khi đã tạo group thành công thì tính code như acc chủ à nghĩa là 1k-1$ ko theo pri có phải ko?
3. Mới lập group nó có cho 5 invi ko?
4. Gõ bao nhìu $ thì được 10 hay 15 invi gì đó mình không nhớ...
5. Acc chủ này có được hưởng bonus 10% ko?

Mình hướng dẫn thằng bạn mới vào cạp, có 1 số thông tin mình vẫn còn mù mờ ai giúp mình với có thưởng là 1 thank :D
1. Acc không invi muốn tạo group mất 3$ đúng ko?
2. Acc trên sau khi đã tạo group thành công thì tính code như acc chủ à nghĩa là 1k-1$ ko theo pri có phải ko?
3. Mới lập group nó có cho 5 invi ko?
4. Gõ bao nhìu $ thì được 10 hay 15 invi gì đó mình không nhớ...
5. Acc chủ này có được hưởng bonus 10% ko?

1. Đúng
2. Sai, 1000 code đầu tính 0.5$/1000 code. sau 1000 code tính pri
3. Có
4. Gõ được 15$ cho thêm 10invi + 5 invi lúc tạo group = 15 invi
4. Có

pri mấy mà chả làm acc chủ được lên leader xong bỏ acc đấy đi gõ acc con thôi

mấy bro cho hỏi hiện giờ mình có 1 group có tổng là " Issued: 25 " , giờ mình phải gõ thêm bao nhiêu $ để được tặng thêm inv
P/s : tiện mọi người cho hỏi cái công thức này bữa nay tính ra làm sao vậy : number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

Thank nhiều :D

mấy bro cho hỏi hiện giờ mình có 1 group có tổng là " Issued: 25 " , giờ mình phải gõ thêm bao nhiêu $ để được tặng thêm inv
P/s : tiện mọi người cho hỏi cái công thức này bữa nay tính ra làm sao vậy : number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

Thank nhiều :D

issued= (tổng tiền kiếm được/ số invi sài rồi cái phần used/3) * 10
Ráp vào công thức hiện giờ bạn có issued là 25 ,số tiền kiếm được chưa có, used có rồi. Cứ thế tính

mấy bạn cho hỏi là gõ thằng pix này có cần phân biệt hoa hay thường không, hay code nào gõ cũng gõ chữ thường thôi cũng dc

mọi người cho mình hỏi vấn đề này chút :
- Tổng tiền mình nhận được từ Pix là 75$
- Số issued là 25
- Used là 12
- Dimiss là 13
Vậy cho mình hỏi giờ gõ lên thêm bao nhiêu $ nữa mới có thêm inv vậy mọi người
Thank mọi người quan tâm :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935