PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Z rs mà ví vẫn chưa có tiền
Bùn 5s
mà sao vào cái trang wmz mini nó là lạ

vấn đề giờ là có tiền mà no biết ex ở đâu đây :binhsua24:

Z rs mà ví vẫn chưa có tiền
Bùn 5s
mà sao vào cái trang wmz mini nó là lạ

giống mình vãi ko biết WMZ nó đổi giao diện hay là vào trang fake @@ mà sao trang của nó là lạ.

- - - Updated - - -

sax đánh kjnh zậy bác = group 3 đứa e làm 1 tháng đó

121 thì tính trung bình 1 mem 1 ngày làm 10$ 10 mem là đc rồi :D chưa kể các mem làm nhìu hơn

Cho em hỏi về cách đăng ký dự án pix. Thấy các anh chị hướng dẫn có group, có invi. Vậy invi là gì để tỷ lệ rate cao hơn.
Thanks~!

nếu pay nhiều group vào chung 1 tk paypal có bị paypal limit không vậy các bác, mình mới xài paypal, nghe nói nó dễ limit nên sợ :)

LR đang bị khóa rồi, các site exchanger ngưng giao dịch đâu rút tiền về được sao mọi người vẫn còn tâm trạng gõ hix

LR đang bị khóa rồi, các site exchanger ngưng giao dịch đâu rút tiền về được sao mọi người vẫn còn tâm trạng gõ hix
ơ bác trên rừng xuống à?trong mục small trade thiếu gì người mua Z bằng tay,đâu nhất thiết phải site auto

ơ bác trên rừng xuống à?trong mục small trade thiếu gì người mua Z bằng tay,đâu nhất thiết phải site auto
thật ra thì kể cả thế cũng không có tâm trạng :))

Pix nó không chuyển qua PM luôn nhỉ :D Thấy mấy trang khác rục rịch chuyển qua PM rồi

Mẹ sao vụ LR thì chẳng bik đễ tiền ỡ đâu cho yên tâm nên đành dồn trong ID chủ pay về WMZ thì sợ để lâu bị sờ gáy nửa, các exchange thì die hết trơn kiếm người bán cũng khó còn EX forum nhưng chỉ mua PM.

Mẹ sao vụ LR thì chẳng bik đễ tiền ỡ đâu cho yên tâm nên đành dồn trong ID chủ pay về WMZ thì sợ để lâu bị sờ gáy nửa, các exchange thì die hết trơn kiếm người bán cũng khó còn EX forum nhưng chỉ mua PM.
thiếu gì người mua Z hả bác,ví dụ mod binh6699 baotrungvn,escgame... trong mục small trade đó,Z bán nhỏ lẻ cũng 21k,còn vài chục $ thì là 21.3 giá chung rồi đó

Z tối ni rs chưa các bác. mới đủ min pay :(

Rs rồi bác. Mình gõ 2 group, 1 group $ về, 1 group $ chưa về :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,015
Latest member
Pzchung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week