PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

các bác cho e hỏi, giờ đk k cần invi thì 1000k hình đầu là 0.55$, tiếp sau đó có đc tính $ lên k, vì e mún làm solo, hay lúc nào cũng là 0.55$/1k hình
và min pay là bao nhiêu. e trc giờ chỉ cap MG giờ mún qua PIX, bác nào hiểu rõ giải thicks giúp

các bác cho e hỏi, giờ đk k cần invi thì 1000k hình đầu là 0.55$, tiếp sau đó có đc tính $ lên k, vì e mún làm solo, hay lúc nào cũng là 0.55$/1k hình
và min pay là bao nhiêu. e trc giờ chỉ cap MG giờ mún qua PIX, bác nào hiểu rõ giải thicks giúp

- Không phải 0.55$/1000 mà là fixed 0.5$/1000 đầu tiên, rồi sau đó tùy vào chất lượng mà sẽ có pri. pri 0 = 1$, pri 1 = 0.95$, ... cho tới pri 9 = 0.55$
- Min pay 1 id solo = 3$

cho hỏi sao mình log khoảng 10 id thì khi nhấn start thì 5 id bi block soft xd,lỗi kết nối soft bubu,và khoảng 5' sau mình login 5 id bị block thì "sorry,login late"
cho hỏi co bị sao không vậy
và thường bị thế thì bao lâu login lại được

cho mình hỏi ngu tý. ID chủ của mình bị ban nhưng mình gõ id con vẫn thấy tăng $ không biết có thanh toán được không nhỉ?

cho mình hỏi ngu tý. ID chủ của mình bị ban nhưng mình gõ id con vẫn thấy tăng $ không biết có thanh toán được không nhỉ?
ko được paid đâu bạn , ngừng gõ đi ko thì phí công :)

ko được paid đâu bạn , ngừng gõ đi ko thì phí công :)
Bạn ơi cho mình hỏi nếu ID chủ không gõ thì có bị ban không. Mình sợ bị ban mất ID chủ nên định không gõ mà chỉ gõ trên ID con thôi có được không ?

Bạn ơi cho mình hỏi nếu ID chủ không gõ thì có bị ban không. Mình sợ bị ban mất ID chủ nên định không gõ mà chỉ gõ trên ID con thôi có được không ?
thoải mái bạn à ! ko bị banned đâu ! thằng pix chỉ tự động xóa ID chủ có đợt nào đó mà group lâu ngày ko có ID nào làm việc ( cái này cũng hiếm ) !
nếu bạn gõ ID con thì ko sao đâu !

e có 1 số câu hỏi
1/khi gặp Sorry với tam giác là nhấn ESC hả mọi người?
2/tìm nguồn proxy ở đâu là tốt ạ?
xin cảm ơn :binhsua160:

mấy bro cứu với. hồi trước gõ cả năm trời hiêm lắm mới bị ban 1 lần. nghĩ cạp 1 thời gian giờ gõ mới 10 ngày mà đã bị ban 3 lần.

trước khi bị ban mình thấy câu hỏi ra nhiều. có khi mình chẳng hiểu nó hỏi gì rồi bỏ trống hoặc trả lời sai. vào view xem lại thì ngay câu hỏi cuối cùng có ghi chú bên cạnh là ==> "contact admin"

bro nào có kinh nghiệm góp ý mình chút. ngồi gõ đau cả lưng mà bị ban $3, giờ mới thấm thía thằng pix chơi ác quá.

nếu bị ban lần nửa chắc phải đổi dự án. sẳn mấy bro cho hỏi dự án nào nên theo sau pix

Attachments

95.1 KB · Views: 49
Last edited by a moderator:
mấy bro cứu với. hồi trước gõ cả năm trời hiêm lắm mới bị ban 1 lần. nghĩ cạp 1 thời gian giờ gõ mới 10 ngày mà đã bị ban 3 lần.

trước khi bị ban mình thấy câu hỏi ra nhiều. có khi mình chẳng hiểu nó hỏi gì rồi bỏ trống hoặc trả lời sai. vào view xem lại thì ngay câu hỏi cuối cùng có ghi chú bên cạnh là ==> "contact admin"

bro nào có kinh nghiệm góp ý mình chút. ngồi gõ đau cả lưng mà bị ban $3, giờ mới thấm thía thằng pix chơi ác quá.

nếu bị ban lần nửa chắc phải đổi dự án. sẳn mấy bro cho hỏi dự án nào nên theo sau pix

Dạo này hầu như các site đều tăng rate rất cao , nhưng mà load lại chậm như rùa về speed có lẽ thằng pix vẫn là ổn định nhất , nếu chiến theo gr bạn có thể làm Qlink , mega vừa làm vừa ngóng tiền về , CP thì mới bị hack sv lên giờ load cũng chán .

Nói tóm lại cố mà theo thằng PIX thôi :binhsua163:

với những câu hỏi có ghi chú contact admin thì bạn gửi thư xin unban cho admin pix thì sẽ đc unband nhé

các bạn cho mình hỏi
nếu mình có group, muốn cho bạn mình gõ cùng thì mình sẽ nhấn vào Payout cho code của id đó về 0 cho dễ quản lý
vậy lúc pri tăng lên hạ xuống... cuối tuần mình dựa vào số $$ nó thể hiện ở từng id đó mà trả tiền cho bạn của mình
vậy có chính xác ko nhỉ? :binhsua155:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom