PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Thì pix nó fix' vậy nhưng theo kinh nghiệm nhiều tháng gõ acc chủ thì mình thấy acc chủ pix nó ăn gian code nhiều hơn gõ chính xác mấy thì cũng chỉ được 90% thui ( nghe đồn có cả vụ trừ code do trả lời sai câu hỏi j đó..) túm lại gõ acc chủ được cái là không lo vấn đề pri thui:binhsua15:

Xem độ chính xác của ID chủ ở đâu vậy ? Tìm mãi ko thấy nhỉ

Đang làm bị supmit toàn tập, rồi kẹt lun ID. Có cách nào ko? Hay để wa 30'-1h là nó tự log out ra? Mình sợ để kẹt hoài nó banned lun.

cho mình hỏi chút, mình đang tính chuyển từ CT sang Pix làm cho ngon mọi người giúp đỡ mình
1) mình muốn mua 1 id chủ tạo trước ngày 14/2 => rate mình nhận được là 1$/1k code. vậy rate này áp dụng cho tất cả acc mình lập với invi của acc chủ phải ko ạ?
2) hiện tại mình đã lập 3 acc độc lập (
http://pixandprofit.com/) để test thì thấy load quá good. nhưng recaptcha quá quá nhiều. việc này có ảnh hưởng gì ko, và khi mình lập theo invi nó có recaptcha nhiều như thế ko.
THANKS các bác nhiều

cho mình hỏi chút, mình đang tính chuyển từ CT sang Pix làm cho ngon mọi người giúp đỡ mình
1) mình muốn mua 1 id chủ tạo trước ngày 14/2 => rate mình nhận được là 1$/1k code. vậy rate này áp dụng cho tất cả acc mình lập với invi của acc chủ phải ko ạ?
2) hiện tại mình đã lập 3 acc độc lập (
http://pixandprofit.com/) để test thì thấy load quá good. nhưng recaptcha quá quá nhiều. việc này có ảnh hưởng gì ko, và khi mình lập theo invi nó có recaptcha nhiều như thế ko.
THANKS các bác nhiều

- ID chủ mới được tính cố định 1$/1K code. Còn ID con (invi) thì tính theo Pri. (Tính theo pri ntn thì đọc lại #1)
- Load tốt và recaptcha đó là do code TEST (Gồm 30 code test trước khi làm việc chính thức)

What is the name of this site?
vừa bị ban vì câu này

- - - Updated - - -

Ko biết bị ban bao nhiêu acc thì mới pro dc nhỉ :binhsua72:

Có bạn à @@
Gửi mail nội dung ntn chỉ mình luôn đi bạn :D

à mà lỡ dissmiss rồi thì sao :((
kiểu như: why member of group answer question :
Question: xxx
answer: xxx (câu trả lời bị banned)
please answer me to answer member of group.
thank you
quên: dimiss rồi thì chịu nhé ;)

Ai giúp mình với , mình có 1 group đã gõ đc 37$ nhưng vẫn chỉ có 15 invi , mình nghe các bác đi trước bảo gõ đến 35$ là có thêm invi , bác nào biết trả lời giúp mình với :-s phải làm thế nào hay gõ lên bn$ để có thêm invi hả các bác :(

Ai giúp mình với , mình có 1 group đã gõ đc 37$ nhưng vẫn chỉ có 15 invi , mình nghe các bác đi trước bảo gõ đến 35$ là có thêm invi , bác nào biết trả lời giúp mình với :-s phải làm thế nào hay gõ lên bn$ để có thêm invi hả các bác :(

nếu acc của bạn đã có nhìu hơn 5 invi cho sẵn lúc tạo group thì bạn thử dùng công thức tính đi ^^ ...

nếu làm dc 15$ sẽ dc 10 invi thì thì ... sau đó từ từ tăng lên í ...

gõ càng nhìu $ thì $ càng nhìu =))

p/s: PIX dạo này load kỳ quá, 12h đêm mà chả dc nhiu >"<

Bác nào cho mình hỏi,nếu đăng ký 1 id mới không cần invi,lúc đầu không thể lập group nhưng gõ 1 thời gian thì có lập được group không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom