PayPal VIETNAM bị âm 800$ giờ phải làm sao?

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
paypal âm 800$ giờ phải làm sao ?
nó có đến nhà đồi tiền không minh nap vào game sài hết ui tự nhiên bị đồi oan lắm :binhsua36:
nạp vào trả chắc đại ngu lôn pp dạo này deu quá bán ebook ma ai o vn mua thi dc còn ở nước ngoài nó sút ngay

Thôi rồi, khổ thân vậy. Pp US còn bỏ được.
PP VN tui ko bit sao.
Chờ pro vào :(

bán ebooks trên mạng:binhsua29:

âm 800$ thì bỏ hoặc send vào đó 1600$ cho thành 800$ :D

Sao mà âm được chỉ tớ với ? Cậu đã verify chưa?

Sao mà âm được chỉ tớ với ? Cậu đã verify chưa?
Tiền người ta gửi cho cậu, cậu xài hết rồi, tự nhiên 1 ngày nào đó nó bị reversed lại cho người gửi, thế là bị âm thôi.

ko sao đâu cậu . bỏ acc đó đi mình bị 2 năm nay rồi không sao cả . co tiền thì trả cho nó thoải mái cái lương tâm

Mình đã từng gạp trường hợp này rồi, mình có 2 acc pp đã very , 1 acc âm 180$ , acc kia âm gần 300$, không biết làm sao , mình làm cho acc limit sao đó ra bank xin hủy visa, làm visa khác, đã 4 tháng rùi không có ai hỏi thăm , giờ mình có 2 acc khác :binhsua44:

èo mình ver và gui cmnd nữa

lúc trc bạn mình có acc âm tiền,sau đó có pp phone về.làm nó sợ chết khiếp rồi tắt máy lun:))

không phải đâu . chắc bạn cậu chưa nghe hết nó nói gì đã tắt máy rồi . chứ thực ra nó hỏi về chăm sóc khách hàng thôi . mình lúc đầu cũng thế nhưng nghe hết thì nó chỉ thăm dò khách hàng chung chung thôi .cậu thử xem

không sao đâu cậu ơi :), bỏ tạo mới đi :)

bỏ acc này đi lập acc khác :) mấy ông kia âm mấy k$ vẫn chẳng bị làm sao :)
PP US âm mới chết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom