SCAM PayPal Inc

gamekingvnn

Senior
Reactions
69
MR
0.000
Xin chào toàn thể MMO,tình hình là mình vừa mất tài khoản paypal, đã lấy lại được nick nhưng gánh một phần không nhỏ thiệt hại...vừa mất một số tiền và limit luôn tài khoản :mad:

Nay mình lập topic này để tuyên bố nghỉ chơi với paypal...Các bạn nào còn đang sử dụng em nó thì nên chuyển sang một thể loại khác đi.Do tài khoản mình cũng đã phát sinh nhiều giao dịch nên mình sẽ giải quyết các vấn đề phát sinh nếu do chính paypal mình làm ảnh hưởng đến paypal các bác(nếu có).Thời hạn giải quyết là hết tháng này.(31/03/2014).Mọi khiếu nại sau ngày 31/03/2014 sẽ không được giải quyết.:(

Last edited:
bác chơi appcash mạnh tay quá nên bị tôi, mình nhẹ tay nên ko bị mít :D

Đọc prefix với title giật mình luôn, tưởng bác nào chém gió chứ PayPal mà lại Scam?! Thì ra là bác nghỉ chơi với nó, làm hết hồn :D

Đọc prefix với title giật mình luôn, tưởng bác nào chém gió chứ PayPal mà lại Scam?! Thì ra là bác nghỉ chơi với nó, làm hết hồn :D
thằng hack paypal mình nó dùng tiền mua vps,domain ... từa lưa.mình vào http://digitalocean.com/ để reset pass gỡ gạc thì ac này cũng bị ban(đang nhập vào thì trắng bốc,support thì ko trả lời=>vãi thằng vps này)=>xui vãi lọ.Tiền thì refund từa lưa.Paypal éo giải quyết mà còn limit mình.vãi.nghỉ chơi là vừa rồi

thế nên kiếm thèn nào đây ta . hình như cái " tuyên bố nghỉ chơi với paypal " hình như mấy năm rồi sao vẫn thấy nhào đầu vô ><rồi than

nhìn pic thấy ngoài AppCasher ra, thớt chơi PTP ghê quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week