Paypal bị limt dây chuyền là tại sao nhờ Pro chỉ giúp

Không ngờ thằng admin site http://www.bearby.com đòi lại tiền làm pay pal của mình bị limit. nhưng số tiền trong paypal mà nó thanh toán cho mình, mình đã chuyển sang acc PP khác nhưng ACC paypal mới cũng bị limit là làm sao các bạn nhờ pro chỉ giúp' huhuhuu

Nó đòi lại 1.5$ sao mìh mất 16$. pro nào chỉ cách đòi lại với

Last edited by a moderator:

kakashi_31291

Verified
Reactions
363
MR
0.001
$100.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thôi nghĩ ngợi j nưa...hum 25/9 nay` nay`,....tui bi nhu ong.>^^'...nho` het pro go limit...xong no thong bao'....chung toi bat buoc phai del account,,<^;^.....co 2 cach bay gio,,,,,va thay cach thu 2 la doi 180 ngay chung toi xu ly tiep.,.>^^;...tui phai lap pp moi kia...^^...ma` pp limit da verifi va rut tien ve vn dc oy nha'.>^>^''....xac nhan card va dia chi xong oy ma no van khoa;',>^>^'....po tay...cam chiu vay..>^^'..;;yen tam,,,,con rat nhiu ng bi limit tu thang bery nay`,,<^:^;,.nhiu ng giong ta,,<^;^,,,ta do bi tui? than.>^>^;

Upvote 0

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
bị limited dây chuyền là điều đương nhiên, mà acc verified thì gỡ limited thoải mái, chỉ là tiền bị đòi là mất chắc chắn rồi

Upvote 0

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
muốn ko bị đòi ko, dễ lắm, tạo 1 cái acc paypal phụ, khỏi verify cho mệt, cash out từ site về acc phụ, xong đâu đấy thì đợi 1 ngày send về acc chính, closed cái phụ lại, ok con gà đen, lần cash nào xong thì closed và lập cái mới vào chiến tiếp :D

PS: ko khuyến khích, :D nên fake info acc paypal, đừng để trùng, ghi rõ nguyên nhân chuyển tiền. :)
chỉ thích hợp với những ptc dạng buxhost, scam nhanh....

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Ga_Siu_Sua

Banned
Reactions
0
MR
0.000
muốn ko bị đòi ko, dễ lắm, tạo 1 cái acc paypal phụ, khỏi verify cho mệt, cash out từ site về acc phụ, xong đâu đấy thì đợi 1 ngày send về acc chính, closed cái phụ lại, ok con gà đen, lần cash nào xong thì closed và lập cái mới vào chiến tiếp :D

PS: ko khuyến khích, :D nên fake info acc paypal, đừng để trùng, ghi rõ nguyên nhân chuyển tiền. :)
chỉ thích hợp với những ptc dạng buxhost, scam nhanh....
sao giống mình thế, vẫn dùng dc bấy lâu nay =))

Upvote 0

dangthanh

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Follow me on Facebook
sao giống mình thế, vẫn dùng dc bấy lâu nay =))
Cái này cũng không tác dụng nhiều lắm nếu PP nó đòi thì kể cả tiền về bank rồi nó vẫn đòi lại.
Trong trường hợp của bạn nếu tài khoản chưa very thì cứ gỡ limit theo yêu cầu của PP bình thường. Sau đó viết cái thư nói rõ là tôi không hề vi phạm các quy định của PP, nói rõ nguồn gốc nhận tiền yêu cầu pp xem lý do đòi tiền của nó kèm theo hình chụp nhận tiền, trang web đã trả tiền ( hình thức kinh doanh của nó )... lý do tôi chuyển số tiền đó qua tài khoản khác...nhìn chung càng nhều lý do và có bằng chứng là nó sẽ bỏ limit cho bạn thôi. Chúc thành công

Upvote 0

dreamshare

Junior
Reactions
83
MR
0.000
Khi giao dịch bị xung đột, tất cả các acc liên quan sẽ bị limit hết. Vì vậy số tiền sẽ bị refund lại để xem xét. Và khi đó bạn phải chịu fee refun rất cao, chính lý do đó nên $ trong pp của bạn bị trừ như thế, có trường hợp pp bị âm do không đủ trả fee. Hơn nữa PP không cho phép cá nhân sử dụng nhiều acc pp. Nếu bạn log vào 2 acc cùng ip rất nguy hiểm.
Kinh nghiệm là khi nhận được tiền từ bất kỳ site nào, hãy để như thế 1 vài ngày rồi mới tiếp tục send tiền. Bạn thử liên lạc với pp xem sao. Nói rõ nội dung về acc bạn bị limit ,bạn nhận tiền từ PTC site đó. Không gian lận gì, và cần được admin site ptc giải thích. gửi kèm những thông tin các mục như cc, address proof,... mục info payment bạn nói thêm về acc ptc của bạn bị ban mà không rõ lý do. Mình không giỏi về av nên không thể dịch hết ra cho bạn được :D.

Upvote 0

TranPhu

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Khi giao dịch bị xung đột, tất cả các acc liên quan sẽ bị limit hết. Vì vậy số tiền sẽ bị refund lại để xem xét. Và khi đó bạn phải chịu fee refun rất cao, chính lý do đó nên $ trong pp của bạn bị trừ như thế, có trường hợp pp bị âm do không đủ trả fee. Hơn nữa PP không cho phép cá nhân sử dụng nhiều acc pp. Nếu bạn log vào 2 acc cùng ip rất nguy hiểm.
Kinh nghiệm là khi nhận được tiền từ bất kỳ site nào, hãy để như thế 1 vài ngày rồi mới tiếp tục send tiền. Bạn thử liên lạc với pp xem sao. Nói rõ nội dung về acc bạn bị limit ,bạn nhận tiền từ PTC site đó. Không gian lận gì, và cần được admin site ptc giải thích. gửi kèm những thông tin các mục như cc, address proof,... mục info payment bạn nói thêm về acc ptc của bạn bị ban mà không rõ lý do. Mình không giỏi về av nên không thể dịch hết ra cho bạn được :D.
thế là mất trắng hả bạn

Upvote 0

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
Cung hen xui, nhung minh thay ko sao dau. Lan truoc limjt minh, cung van go duoc.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,838
176,291
Latest member
Zigjp25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week