paypal bị limit nhưng k có thẻ visa

the_nhokkon

Junior
Reactions
8
MR
0.001
paypal của e mới bị limit. nó bắt đổi mật khẩu, câu hỏi bí mật và add card. em đã làm 2 cái trên nhưng k có thẻ visa. vậy giờ sao mà gỡ dc đây. e định khi nào nhìu chút thì rút về atm nên k làm visa, với lại mất phí thường niên nữa (k biết 1năm e rút dc bao nhiêu). mọi ng giúp em với

Attachments

• paypal limit.jpg
    paypal limit.jpg
    82.2 KB · Views: 85
Phải làm visa thôi bạn, nó yêu cầu cái gì thì mình phải làm đầy đủ may ra còn gỡ đc limit, nếu acc ít $ thì bỏ đi, tốn cái thẻ visa của 1 bank :D

làm visa prepaid của acb, 30' là lấy được thể rồi
phí thường niên có đáng bao nhiêu so với số $ bạn kiếm đc đâu

sao bạn lại bị limit thế? mình có mấy tài khoản chưa verify gửi và nhận tiền linh tinh lắm mà ko thấy báo limit nhỉ

thì mới nhận có vài cái BN, RB, và add funs 1 lần thế là nó limit lun. vậy ngoài cách làm thẻ thì k có cách nào ạ? trong tài khoản có 10$, bỏ thì tiếc mà làm thẻ cũng tiếc. vì em chỉ định để tiền trong đó để mua card điện thoại thôi. chẳng biết chơi mmo dc bao lâu, lỡ làm thẻ k rùi k chơi nữa thì lại phí

Xui đời.... vừa hết hạn đăng ký free thẻ visa xong... Đúng là nghèo mà mắc eo :D Bây h đành chịu bỏ tiền ra reg cái thẻ thôi. Mà mỗi năm 100k ko lẽ không có @@! :binhsua28:

Có vụ reg visa ACB free àk, giờ mới biết, tiếc :((

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom