Ask Paypal bị limit 180 ngày liên tục phải làm sao.

buubuubuu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác, em buôn bán qua paypal cũng được 1 thời gian rồi, thời gian gần đây thì các paypal của em bị dính limit 180 ngày liên tục. Em thì xài paypal theo kiểu vắt chanh bỏ vỏ, rút tiền được 3-4 lần thì cho acc bay luôn cũng không sao. Nhưng gần nhà có ngân hàng nào để đăng ký thì em làm hết rồi, sắp tới các tk paypal liên kết ngân hàng bị limit hết thì lấy gì rút tiền đây? Mượn thông tin người thân thì cũng vài lần thôi chứ không lẽ mượn mãi. Em không thích bán $ vì sợ bị scam, với lại acc paypal mới lập không lk ngân hàng cũng dễ bị limit luôn lắm.

Em nghe nói tài khoản VCB nếu ghi thêm chi nhánh thì không sợ bị paypal phát hiện, một tk VCB liên kết được với 63 tài khoản paypal khác nhau, thông tin này có đúng không các bác?

Chào các bác, em buôn bán qua paypal cũng được 1 thời gian rồi, thời gian gần đây thì các paypal của em bị dính limit 180 ngày liên tục. Em thì xài paypal theo kiểu vắt chanh bỏ vỏ, rút tiền được 3-4 lần thì cho acc bay luôn cũng không sao. Nhưng gần nhà có ngân hàng nào để đăng ký thì em làm hết rồi, sắp tới các tk paypal liên kết ngân hàng bị limit hết thì lấy gì rút tiền đây? Mượn thông tin người thân thì cũng vài lần thôi chứ không lẽ mượn mãi. Em không thích bán $ vì sợ bị scam, với lại acc paypal mới lập không lk ngân hàng cũng dễ bị limit luôn lắm.

Em nghe nói tài khoản VCB nếu ghi thêm chi nhánh thì không sợ bị paypal phát hiện, một tk VCB liên kết được với 63 tài khoản paypal khác nhau, thông tin này có đúng không các bác?
chắc tại info đó bị limit nhiều quá rồi . cái ghi thêm chi nhánh chắc ko hiệu quả đâu ,paypal nó muốn phát hiện thì dễ mà. Chơi với paypal thì phải chấp nhận luật của nó thôi. Ko thì tim thằng khác mà chơi

các swiftcode của ngân hàng đa phần đều có thêm hậu tố 3 chữ số cuối để phân chia nhánh / khu vực. Bạn có thể thay đổi / thêm 3 chữ số cuối là ra thông tin khác, nó vẫn sẽ về tk của bạn, nên 1 tài khoản bạn có thể dùng ~60 lần nhé :D

Ví dụ như ở dưới, áp dụng cho các ngân hàng khác, mà nhớ là khi nhập xong thì lưu lại ở file text kẻo lần sau bị trùng

bác bán cái gì mà limit nhiều thế, chắc hàng cấm à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back