Ask Net thanh toán vào mail phụ paypal thì có phát hiện ra mail chính không?

Net pay tự động hàng tháng, quy định 1 user chỉ được dùng 1 tk, giờ em dùng nhiều tài khoản rồi add mail phụ vào paypal để nhận tiền thì có bị net phát hiện ra cùng 1 tk paypal không ạ

Net pay tự động hàng tháng, quy định 1 user chỉ được dùng 1 tk, giờ em dùng nhiều tài khoản rồi add mail phụ vào paypal để nhận tiền thì có bị net phát hiện ra cùng 1 tk paypal không ạ
Cứ thử nghiệm thôi bạn ạ. Có thể biết.

Net pay auto thì ko? Pay tay thì có vì fulll name

ngày xưa mình hay dùng mail trắng chưa reg paypal cho nó pay vào mail đó, sau claim vào paypal mình hoặc đem mail đó bán cho dân buôn người ta tự claim giờ ko biết còn ko

ngày xưa mình hay dùng mail trắng chưa reg paypal cho nó pay vào mail đó, sau claim vào paypal mình hoặc đem mail đó bán cho dân buôn người ta tự claim giờ ko biết còn ko
Còn bình thường, đang mua tiền Net dạng đó nè keke :ami_fat_cat_001:

thế khá rắc rối, mình nhận hàng tháng mà bác

Cứ add mail mới vào paypal là thanh toán thoải mái nhé các bác, paypal ko share dữ liệu cho các bên khác đâu

có phát hiện đó, trc mình bị 1 net pay cứ điền mail phụ paypal vào là auto ban, chứng tỏ nó có id giống, sau phải dùng payoner

có phát hiện đó, trc mình bị 1 net pay cứ điền mail phụ paypal vào là auto ban, chứng tỏ nó có id giống, sau phải dùng payoner
Net này pay qua mỗi paypal bác ạ. Đang muốn tìm lô xim rác giá rẻ để reg paypal

khả năng cao là phát hiện ra vì nó sẽ hiện cả mail chính và phụ ở bill

gemly.gg Reviews.jpg

Tùy cách check , check kỹ vẫn ra . Vì mỗi tk paypal đều có địa chỉ định danh riêng như cccd

Bác có thể nói sơ qua được không. E đang dính mấy mail quên đang ký tài khoản paypal mà tháng này nó họ trả:((

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back