Ask Dùng nhiều mail phụ Paypal để nhận thanh toán từ Net thì có bị Net phát hiện ra là cùng 1 acc Paypal không ạ?

jok

Junior
Reactions
14
MR
0.291
Net thanh toán qua Paypal, yêu cầu 1 người chỉ được 1 tk.
E dùng nhiều tk, giờ add thêm mail phụ cho mail chính paypal để nhận thanh toán thì có bị Net phát hiện không ạ/
mong các bác chỉ giáo

nâng lên doanh nghiệp là ok nhé :) , cái này vẫn bt mà

Paypal cá nhân được tổng cộng 8 mail, doanh nghiệp được 7 mail, mỗi lần thanh toán bạn set mail phụ làm primary là quất thôi! Mình chơi nhiều lần rồi

Paypal cá nhân được tổng cộng 8 mail, doanh nghiệp được 7 mail, mỗi lần thanh toán bạn set mail phụ làm primary là quất thôi! Mình chơi nhiều lần rồi
Net nó lại auto thanh toán bác ạ.
Khi net họ gửi thanh toán vào mail phụ thì vẫn ra thông tin mail chính à bác?

Cũng đang thắc mắc tương tự. em thì nhận tầm 2-300u tiền bên distrokid tiền sạch. Mà nhiều acc giờ trùng sợ nó cho đi cả dàn, tính mua paypal mà lại sợ limit tiền thì há mồm:popo_tire:

E dùng nhiều tk, giờ add thêm mail phụ cho mail chính paypal để nhận thanh toán thì có bị Net phát hiện không ạ/
mong các bác chỉ giáo
Cái này tùy net . Còn xác định check thì chắc sẽ ra

có tut nhận ko sợ phát hiện

mong các bác chỉ giáo
Không phát hiện nha

mình add mail phụ, nhận về 7 acc cùng lúc thì được trả một acc, còn 6 acc thì bị phát hiện. mất 70 đồng mẽo. không biết chuyển qua mail primary thì có bị phát hiện không, này chưa thử, mà sẽ thử :v

mình add mail phụ, nhận về 7 acc cùng lúc thì được trả một acc, còn 6 acc thì bị phát hiện. mất 70 đồng mẽo. không biết chuyển qua mail primary thì có bị phát hiện không, này chưa thử, mà sẽ thử :v
Bạn đừng cố đấm ăn xôi. Sớm muộn thì nó cũng phát hiện chung tk Paypal.

Check kiểu gì vậy bác, e nghĩ là không check dc
Mỗi tk có mã định danh riêng. Giống như bạn hnay mặc áo trắng , mai xanh , ngày kia đỏ ,.... Cởi áo ra vẫn là bạn . add mail thì tương tự .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom