[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
sao pix hôm nay nhiều ảnh nhảm thế nhỉ đưa toàn cái gì gì ko..........................

7h01 load khá nhanh nhưng hơi thất thường 1id~1,5 sp ảnh nhảm chiếm 30%,bs 0%,câu hỏi 5%
p/s ae cho hỏi code này gõ thường tất hay phân biệt hoa thường 24_07_13_06_59_55.JPG

đời có còn công bằng ko proxy mình add trước làm dc 1 hồi thì connect tức wa' check vẫn còn sống nhăn răng add vô thì báo ''login later''
sáng nay code quãng cáo từa lưa .25 id load nhanh.

sáng nay code ảnh vs code trống + code tam giác la liệt,chiếm đến 40% tổng số code,mong là sẽ cải thiện sớm :D
p/s: ae cho hỏi tiếp code này thì gõ chữ I hay số 1 chu I hay so 1.JPG
và code này thì gõ chữ I hay chữ l,mấy code khác thì em toàn gõ chữ l nhưng code dạng này toàn chữ viết HOA nên em nghĩ đây là chữ I chu I hay chu l.JPG

sáng nay code ảnh vs code trống + code tam giác la liệt,chiếm đến 40% tổng số code,mong là sẽ cải thiện sớm :D
p/s: ae cho hỏi tiếp code này thì gõ chữ I hay số 1 View attachment 27678
và code này thì gõ chữ I hay chữ l,mấy code khác thì em toàn gõ chữ l nhưng code dạng này toàn chữ viết HOA nên em nghĩ đây là chữ I View attachment 27679
I đúng rùi đó cậu. 8 ids speed 14. proxy die tè le.

- - - Updated - - -

Cho xin tình hình lúc load như thế nào. Proxy ckeck vẫn được add soft là nó block. Là sao vậy ae nào biết chỉ mình Thank!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua121::binhsua121::binhsua121:

máy bác xài proxy free ở trang nào vậy, hoặc nếu mua thì mua ở trang nào live lâu vậy, hix em gõ cả đêm mà nản wa. sáng h load cũng ok, 20 id sp 25

công nhận từ lúc mua proxy private gõ có hứng thú hơn hẳn...không còn bị ức chế vụ log acc mỗi khi die acc.... :binhsua119:

25 id sp 24 :binhsua94:

proxy free vẫn máu như ai , 40 acc sp 31, thực ra có 29, 28, code rác, hình, paypal, bà tưng quân kun hơi bị nhiều :binhsua104:

dùng phần mềm của Xuân Đức có nhanh hơn Bubu ko ta ?
pix hom nay nhanh hơn wa 1 tí chán vãi..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week