[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
1 id ~ 0.7sp

định mua vài con proxy privi nhưng mua phải tốn 10$ có ai còn dư share lại mình trả lại tiền, pm inbox

tình 2h35h có vẻ đang chậm lại nhưng load cũng khá tốt so với hum qua chỉ mỗi cái code rác hơi nhiều. Nhờ mấy chú sài hàng privite mà em được nhờ proxy ít die nhé
Bác này lại có vẻ thích show hàng rồi... SP 4x thì đừng post lên chứ... E choáng ^^

Co bac nao giong e khong lan nao login G cung bao loi xin :binhsua85:thu lai, bac nao gap giong e k0? speed 16/33id proxy cui mua

Co bac nao giong e khong lan nao login G cung bao loi xin :binhsua85:thu lai, bac nao gap giong e k0? speed 16/33id proxy cui mua

Vẫn hay gặp trường hợp đó đang gõ login hay vừa gõ xong login vẫn bị đợi 10 15p sau login thì BT. Còn Proxy chắc do đường truyền mình khi trưa 33ID SP 10 đó

các bác cho hỏi id pix mới tạo gõ vào giờ vàng 2-10h sáng thì có đc 1$/1k code không?hay vẫn 0,5$/1k code?
p/s: load chậm 0,5sp 1id

Vẫn hay gặp trường hợp đó đang gõ login hay vừa gõ xong login vẫn bị đợi 10 15p sau login thì BT. Còn Proxy chắc do đường truyền mình khi trưa 33ID SP 10 đó
vua doi thu proxy vơi bạn nguyen_hoa_318 thì 22id speed 19 luôn, vãi proxy :binhsua80:

- - - Updated - - -

các bác cho hỏi id pix mới tạo gõ vào giờ vàng 2-10h sáng thì có đc 1$/1k code không?hay vẫn 0,5$/1k code?
p/s: load chậm 0,5sp 1id
tạo trong G thì đc, còn tự tạo ngoài thì 1000 code đầu 0,5 còn về sau thì đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week