[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.

31 ID load full speed... code 4 chữ phê phê:binhsua38:

Last edited by a moderator:
Load ngon quá mà hem có group chiến hic hic :binhsua46:

Bây giờ thì load chậm rồi nhá, khoảng 0,8sp/id

Load như đấm vào mồm ý ! . .

load sao sao rồi mấy pro?

hiazz. vừa ăn baned 1 ids. haizz. chán ghê :( tình hình load sao ae?

ăn BANNED là chuyện thường tình...nhất là trong thời buổi LOẠN LẠC như bây giờ .
có AI gặp trường hợp như mình ko.. HÔM KIA OTHER PAYMENT thì tối hôm qua PIX nó trả lại , rồi mình OTHER típ cho dến , PIX thì đã RESET nhưng đên giờ này thì TIỀN chưa về Z.
1 ACC speed 0.8 - 1.2..nhanh chậm thất thừong

ăn BANNED là chuyện thường tình...nhất là trong thời buổi LOẠN LẠC như bây giờ .
có AI gặp trường hợp như mình ko.. HÔM KIA OTHER PAYMENT thì tối hôm qua PIX nó trả lại , rồi mình OTHER típ cho dến , PIX thì đã RESET nhưng đên giờ này thì TIỀN chưa về Z.
1 ACC speed 0.8 - 1.2..nhanh chậm thất thừong

Ăn ban là chuyện thường tình là sao bác.... :binhsua37: ...
Gõ sp cao nên dễ ăn ban à?? :binhsua35:

Vẫn đang load rất nhanh nhé, nhưng bác sỹ bắt đầu xuất hiện rồi.

Vẫn đang load rất nhanh nhé, nhưng bác sỹ bắt đầu xuất hiện rồi.

Bạn này test pri kiểu gì vậy.. Từ lúc mình gõ CODE đầu tiên đến tầm 600 CODE là nó nhảy Pri tùm lum à ! Có khi >600 CODE r mà vẫn pri3

Bạn này test pri kiểu gì vậy.. Từ lúc mình gõ CODE đầu tiên đến tầm 600 CODE là nó nhảy Pri tùm lum à ! Có khi >600 CODE r mà vẫn pri3
Đây không phải là id pri mới test cậu ah, id của mình toàn vài k code rồi. Nhưng vì mình rest nên nó về 0.

anh này gõ pro quá nên ăn ban :D

chậm dần đều:)
tớ cũng sắp an banned 1 acc rồi. bi out sò vào kiểm tra thì thấy code trống không.
ai cho tớ tình hình 7h25

nhanh chậm thất thường ... 1 acc 1 speed có khi 1acc 2 speed... PIX bị TÁO BÓN và TIÊU CHẢY , bác sỹ trị hoài ko hết. ^.^
có ai 2 hôm nay OTHER và tiền về VÍ rồi ko .WMZ nhé. 2 bữa nay mình OTHER 2 lần đều bị trả về hết..... CAP mà lòng cứ RUN RUN...

nhanh chậm thất thường ... 1 acc 1 speed có khi 1acc 2 speed... PIX bị TÁO BÓN và TIÊU CHẢY , bác sỹ trị hoài ko hết. ^.^
có ai 2 hôm nay OTHER và tiền về VÍ rồi ko .WMZ nhé. 2 bữa nay mình OTHER 2 lần đều bị trả về hết..... CAP mà lòng cứ RUN RUN...
mình vẫn order về wmz bình thường mà . Mới nhận tiền tối hôm qua kìa , vẫn nhận đủ ko thiếu đồng nào , chỉ mỗi tội về chậm rạng sáng mới về tới ví

gõ này giờ tam giác đỏ ra nhiều ghê, có ai bị như mình không? sợ quá out luôn rồi. nãy 18 acc cũng được sp 23. tam giác đỏ cứ tầm 1p - 2p ra một cái choáng hết cả người:binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week