• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Tranh thủ nghỉ tay post tình hình cho anh em.Tình hình load nhanh proxy ít die, 27 id speed 31, pro nào gõ nhanh thì chơi 35 40 acc vào.
Hỏi nhảm nhiều, bs 10%, code dài chiếm 70%:binhsua79:

Tranh thủ nghỉ tay post tình hình cho anh em.Tình hình load nhanh proxy ít die, 27 id speed 31, pro nào gõ nhanh thì chơi 35 40 acc vào.
Hỏi nhảm nhiều, bs 10%, code dài chiếm 70%:binhsua79:
code dài nhiều thế mà bác sp 31 luôn á? được cái code dài thì đỡ phải caplock thôi

co` ai nhan duoc TIEN OTHER chua
ngày nào cũng nhận đủ và ko thiếu 1 xu bạn àh, nếu bạn chưa nhận dc cứ mail cho pix hỏi xem

code dài nhiều thế mà bác sp 31 luôn á? được cái code dài thì đỡ phải caplock thôi

Mới làm nên sung gõ nhanh thôi, chặp sau mệt thì oải ra gõ k kịp :binhsua01:
Ấy da, 30 acc speed 31 tự nhiên ùa ra 1 phát đỡ k kịp timeout 10 phát. Load tốt nhé bà con, bs 80%, nghi cho khoe cho roi

Last edited by a moderator:
Nhiều bác sỹ quá rồi, nghỉ thôi. 15 acc là full speed rồi.

Tình hình có tin vui là đang load nhanh khoang 1id=2.5speed :binhsua02:nhưng tin buồn là bác sĩ chiếm đến hơn 40% :binhsua10:,toàn loại khó dịch tốt nhất nghỉ cho khỏe...

khi nào hết bs mong có pro nào cập nhật giúp ae nhé :binhsua01:

Tình hình sao r` ợ ? :binhsua115:

Hôm nay pix load tốt cả ngày a e nhỉ

load tốt. 1id ~ 1sp. bác sĩ 30%

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,020