[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Cụ rùa đã được thả ra rồi , hôm nay pix thả rùa sớm thế:binhsua122::binhsua105:

có ai dc pay chưa @@ sao 2 group k thấy tiền đâu hết @@ load chậm thế hic hic

pro có khác...em mãi mà speed nó vẫn không khá nổi...ngày thứ 3 cạp ..ráng đủ minpay rồi ngủ nghỉ :binhsua144:

View attachment 26234
800 code nữa là đủ minpay :binhsua113: ...
mắt em có cận ko hay là bàn phím hư , gõ thế này quá sức tưởng tượng ko đủ tiền ăn kẹo , có thiếu id thì pm trưởng gr đưa thêm id đi nha , bét lắm sp cũng phải 15 , log thế nào gõ cho vừa tay đó , công nhận nhiều người ngốc đến ko thể tưởng tượng

vừa ngủ dậy sau trận nhậu khuya , còn nhanh ko các bạn

mắt em có cận ko hay là bàn phím hư , gõ thế này quá sức tưởng tượng ko đủ tiền ăn kẹo , có thiếu id thì pm trưởng gr đưa thêm id đi nha , bét lắm sp cũng phải 15 , log thế nào gõ cho vừa tay đó , công nhận nhiều người ngốc đến ko thể tưởng tượng

vừa ngủ dậy sau trận nhậu khuya , còn nhanh ko các bạn

vâng ...em là newbie mới biết cạp có 3 ngày...gõ chưa quen tay...log thêm vài id nữa chắc là bị BAN hết quá =.=

Tình hình là 19id sp 15. proxy die liên miên

16 acc sp 14. Code dễ.
Nói ra anh em đừng chém chứ 2 ngày nay tớ check thấy dùng bubu proxy ổn định hơn XD nhiều. Trụ được lâu hơn, ít die hơn.

16 acc sp 14. Code dễ.
Nói ra anh em đừng chém chứ 2 ngày nay tớ check thấy dùng bubu proxy ổn định hơn XD nhiều. Trụ được lâu hơn, ít die hơn.
9 xác
hết soft xd 3 ngày nay về xài lại bubu thấy đỡ bị connect hơn xd :binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet